B&B HOTEL Koblenz-Nord

Hótel í Mülheim-Kärlich

Veldu dagsetningar til að sjá verð

B&B HOTEL Koblenz-Nord er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Mülheim-Kärlich hefur upp á að bjóða.

Umsagnir

6,6 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (3)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Morgunverður í boði
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Lyfta
  • Hitastilling á herbergi
  • LCD-sjónvarp
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
Núverandi verð er 10.741 kr.
inniheldur skatta og gjöld
9. okt. - 10. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Hinter der Jungenstrasse 13, Mülheim-Kärlich, Rhineland-Palatinate, 56218

Hvað er í nágrenninu?

  • Kurkölnska kastalinn - 5 mín. akstur - 5.7 km
  • Franzosenfriedhof - 6 mín. akstur - 5.3 km
  • Planið - 8 mín. akstur - 6.8 km
  • Deutsches Eck (þýska hornið) - 9 mín. akstur - 7.6 km
  • Koblenz-kláfstöðin í dalnum - 10 mín. akstur - 7.9 km

Samgöngur

  • Urmitz Rheinbrücke lestarstöðin - 6 mín. akstur
  • Koblenz-Lützel lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Urmitz lestarstöðin - 9 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Burger King - ‬3 mín. akstur
  • ‪La Sera - ‬6 mín. akstur
  • ‪Kentucky Fried Chicken - ‬3 mín. akstur
  • ‪GLOBUS Restaurant Koblenz - ‬4 mín. akstur
  • ‪Gasthaus Schreiber - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

B&B HOTEL Koblenz-Nord

  • B&B HOTEL Koblenz-Nord er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Mülheim-Kärlich hefur upp á að bjóða.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin mánudaga til föstudaga (kl. 06:00 – kl. 22:00), laugardaga til sunnudaga (kl. 07:30 – hádegi) og laugardaga til sunnudaga (kl. 17:00 – kl. 22:00)
    • Gestir munu fá aðgangskóða
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (6 EUR á dag)

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) kl. 06:30–kl. 10:00 á virkum dögum og kl. 07:30–kl. 10:30 um helgar

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • LCD-sjónvarp

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding

Fyrir útlitið

  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Sérkostir

Verðlaun og aðild

Vistvottaður gististaður
Þessi gististaður er með sjálfbærnivottun frá eftirfarandi óháðu vottunaraðilum: SOCOTEC SuMS. Frekari upplýsingar um kröfur þessara vottana og hvað þær votta er að finna á vefsvæðum viðkomandi aðila.

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 13.9 EUR fyrir fullorðna og 6.9 EUR fyrir börn

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 12 á gæludýr, á dag

Bílastæði

  • Bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 6 EUR á dag

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Ibis Budget Koblenz Nord MUELHEIM KAERLICH
Hotel Ibis Budget Koblenz Nord
Ibis Budget Koblenz Nord Hotel MUELHEIM KAERLICH
Ibis Budget Koblenz Nord Hotel
Ibis Budget Koblenz Nord MUELHEIM KAERLICH
Hotel Ibis Budget Koblenz Nord MUELHEIM KAERLICH
Ibis Budget Koblenz Nord-muelheim Kaerli Hotel MUELHEIM KAERLICH
Hotel Ibis Budget Koblenz Nord
Ibis Budget Koblenz Nord Hotel MUELHEIM KAERLICH
Ibis Budget Koblenz Nord Hotel
Ibis Budget Koblenz Nord MUELHEIM KAERLICH
Hotel Ibis Budget Koblenz Nord MUELHEIM KAERLICH
MUELHEIM KAERLICH Ibis Budget Koblenz Nord Hotel
Ibis Budget Koblenz Nord-muelheim Kaerli Hotel
Ibis Budget Koblenz Nord-muelheim Kaerli MUELHEIM KAERLICH
Ibis Budget Koblenz Nord
B B HOTEL Koblenz Nord
ibis budget Koblenz Nord
B&B HOTEL Koblenz-Nord Hotel
B&B HOTEL Koblenz-Nord Mülheim-Kärlich
B&B HOTEL Koblenz-Nord Hotel Mülheim-Kärlich

Algengar spurningar

Býður B&B HOTEL Koblenz-Nord upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, B&B HOTEL Koblenz-Nord býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir B&B HOTEL Koblenz-Nord gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 12 EUR á gæludýr, á dag. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður B&B HOTEL Koblenz-Nord upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 6 EUR á dag.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er B&B HOTEL Koblenz-Nord með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Umsagnir

B&B HOTEL Koblenz-Nord - umsagnir

6,6

Gott

6,8

Hreinlæti

5,6

Þjónusta

7,0

Starfsfólk og þjónusta

6,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Für Kurzreisen und Übernachtungen geeignetes Hotel
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Værelset var rent og fint, meget lille men dejligt nyt og tiltalende
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Einfache aber saubere Unterkunft
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Sehr zufrieden
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Need a car to stay there due to limited dining and getting into main centre
Staðfest umsögn

6/10 Gott

bedingt durch die Baumaße , Bauarbeiten , Kein Frühstücksangebot ,da für war die Übernachtung zuteuer.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Hôtel bien situé à proximité d'une grande zone commerciale et à 10 minutes en voiture du centre de Koblenz. Il était en travaux lors de mon séjour, les parties communes n'étaient donc pas dans un bon état. La chambre en revanche était très bien, la literie confortable et très calme. Personnel agréable et petit déjeuner varié.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Perfect for a night stop

Perfect hotel if you have a car as there’s no restaurants or bars within walking distance. Lots of shops, outlets and supermarkets five minutes drive. Good for a night stop half way en route back to the UK.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Alles PRIMA
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Sehr nettes Personal, leider befindet sich das Hotel in Grundsanierung. Kein Frühstück. Das hotel steht in unmittelbarer Nähe einer riesen Einkaufsstraße. Kauf- und Industriepark. Eher ein Hotel zimmervermietung für Arbeiter / Montage zimmer.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ibiz was clean and tidy inside,car park was a bit untidy,very limited eating places,had to walk couple of kilometers to kfc.apart from that had a good nights sleep.staff where very helpful
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Aree comuni e sala colazione non agibili per lavori di ristrutturazione (indicati nell'annuncio ma non chiaramente
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Unrenoviertes Zimmer
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

parfait

Réservation de dernière minute... après une mésaventure contant d'avoir pu trouver une chambre dans cet établissement
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Bad nicht sauber, Frühstück keine Butter, kein O-Saft, Zimmer kein WLan
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Die Rezeption war nicht besetzt.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Sauberkeit, Personal, "Rezeption" ungenügend
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Einmal reicht

Geld schon von Kreditkarte gebucht, Rechnung keine, dann falsch, geht besser Ib MC Frühstücken
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

First given code cannot open bedroom door. No receptionist, unhelpful cleaners. Renovation going on 2nd floor, dusty Not I would expect from b&b hotel
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Das Zimmer war neu renoviert und die Betten bequem. Im Badezimmer lagen allerdings bei meiner Ankunft Haare und Haarstoppeln auf dem Boden was für mich auf unzureichende Sauberkeit schließen ließ. Der Check in war einfach, aber etwas verwirrend da ich für die vordere Türe keinen Code erhalten hatte und der Code für mein Zimmer mir schon vor Check in per Mail zugesandt wurde. Die Rezeption war oft nicht besetzt aber eine sehr nette Angestellte für die Reinigung hatte mir bei meinen Rückfragen weiterhelfen können.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Es gibt keinen Fahrstuhl. Mit schwerem Gepäck muss man sich die Treppen raufquälen.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Budgethotel ohne Preis-Leistung Verhältnis

Leider hat das Hotel einen abgenutzten und ungepflegten Zustand erreicht. das Zimmer mit unangenehmen Eigengeruch und vielen Spinnweben. Ausstattung ist für ein Budgethotel okay. Preis-Leistung in Summe aber nicht i.O.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Très bien situé à proximité de Coblence, des commerces et des restaurants. Petit parking gratuit. Hôtel correct mais en rénovation. Pas d’ascenseur et tout le monde est au 3e étage. Pas terrible avec une valise !! Chambre correcte et propre, mais petite et très bon lit. Par contre aucun wifi possible. Aucune connexion. Impossible de parler à quelqu’un car personne a la réception. Dommage ! Mais je ne reviendrais pas.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Schmutzig

Es ist einfach nicht akzeptabel wie schmutzig die Toilette meines Zimmer war als ich eingecheckt habe. Sch**** in der Toilette, Boden klebrig und mit sichtbaren feuchten Flecken. Ich habe das Hotel verlassen. Vor einigen Wochen war ich da auch, habe für 2 nächste gebucht und nur 1 Nacht ausgehalten. Sparen ok, aber so nicht.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Das Personal ist der deutschen Sprache nicht fähig. Die Rezeption ist offiziell erst ab 17:00 besetzt, aber auch das nicht. Das Bad war nicht geputzt. Dieses Hotel sieht mich unter dieser Hotelführung nicht wieder. Das Highlight war das private Feuerwerk um Mitternacht auf dem Parkplatz. Immerhin konnte man sich kostenfrei Kaffee nehmen, da der Automat defekt war.