Hotel Crape Gyeongsan

2.5 stjörnu gististaður
Hótel í Gyeongsan

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Crape Gyeongsan er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Gyeongsan hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (2)

  • Þrif daglega
  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Lyfta
  • Hitastilling á herbergi
  • Flatskjársjónvarp
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Standard-herbergi

  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi

  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premier-herbergi

  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

VIP Event Room

  • Pláss fyrir 10
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
7, Jangsan-ro 23-gil, Gyeongsan, North Gyeongsang, 712-020

Hvað er í nágrenninu?

  • Daegu World Cup leikvangurinn - 8 mín. akstur - 5.9 km
  • Daegu Samsung Lions Park - 10 mín. akstur - 8.9 km
  • Daegu leikvangur viðbótarvöllur - 10 mín. akstur - 6.8 km
  • Cheonma-listamiðstöðin - 11 mín. akstur - 4.0 km
  • Daegu-listasafnið - 12 mín. akstur - 9.5 km

Samgöngur

  • Daegu (TAE-Daegu alþj.) - 14 mín. akstur
  • Gyeongsan Samseong lestarstöðin - 7 mín. akstur
  • Daegu Gomo lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Gyeongsan lestarstöðin - 13 mín. ganga
  • Imdang lestarstöðin - 23 mín. ganga
  • Jeongpyeong lestarstöðin - 28 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪서상카페 - ‬6 mín. ganga
  • ‪대보식육식당 - ‬3 mín. ganga
  • ‪선교돈까스 - ‬11 mín. ganga
  • ‪청우방 - ‬7 mín. ganga
  • ‪cafe요니 - ‬7 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Crape Gyeongsan

  • Hotel Crape Gyeongsan er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Gyeongsan hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 29 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 17:00
    • Snemminnritun er háð framboði
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Inniskór

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Snemminnritun getur verið möguleg gegn aukagjaldi (háð framboði)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Opinber stjörnugjöf

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Hotel Crape Gyeongsan
Crape Gyeongsan
Crape
Hotel Hotel Crape Gyeongsan
Gyeongsan Hotel Crape Hotel
Hotel Hotel Crape
Hotel Crape
Hotel Crape Gyeongsan Hotel
Hotel Crape Gyeongsan Gyeongsan
Hotel Crape Gyeongsan Hotel Gyeongsan

Algengar spurningar

Býður Hotel Crape Gyeongsan upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Hotel Crape Gyeongsan býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Hotel Crape Gyeongsan gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Crape Gyeongsan upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Crape Gyeongsan með?

Þú getur innritað þig frá kl. 17:00. Greiða þarf gjald fyrir að innrita sig snemma (háð framboði). Útritunartími er á hádegi.

Umsagnir

Hotel Crape Gyeongsan - umsagnir

9,2

Dásamlegt

9,6

Hreinlæti

7,4

Staðsetning

9,0

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Parfait pour une halte entre deux lieux de visites. Gyeongju et andong.
1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

ロケーションと居心地の良さで満足!

翌日のスケジュールの都合で大邱ではなく慶山に変更したのですがコスパ含め大満足でした。 内装や調度品もシンプルかつ品の良いものを使用しており、部屋の広さもあり居心地は抜群でした。 慶山市場にも歩いて行け、慶山市立博物館など移動にも便利なロケーション。次もここを利用しよう思います。
Kazumare, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Good choice for reasonable price

You can get a good quality room with reasonable price.
Dean, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

그냥 이름만 호텔이고 모텔이에요..; 그러나 시설은 깨끗합니다. 주변에 식당 등 일체 없고 택시 타기 매우 힘들어요. 택시 안옴.
KIM, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

1 nætur/nátta ferð