Central Plaza Hotel

4.0 stjörnu gististaður
Hótel í Piatra Neamt með veitingastað og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Central Plaza Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Piatra Neamt hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru bæði kaffihús og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Bar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Bókasafn
  • Tölvuaðstaða
  • Öryggishólf í móttöku
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Lyfta
Núverandi verð er 9.911 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. ágú. - 12. ágú.

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Jafnvægi milli vinnu og leiks
Viðskiptavænt hótel með tölvum og viðskiptamiðstöð á herbergjum. Slakaðu á með ókeypis nuddmeðferð og móttöku framkvæmdastjórans á eftir.
Matgæðingaparadís
Veitingastaðurinn, kaffihúsið og barinn á hótelinu bjóða upp á matargerðarlist. Morgunverðarhlaðborð hefst á hverjum degi á meðan þjónusta kokksins býr til töfrabragða í lúxuskvöldverðinum.
Þægindagriðastaður úr fyrsta flokks
Í þessum einstaklega innréttuðu herbergjum er boðið upp á úrvalsrúmföt ásamt persónulegri kvöldfrágangi. Regnsturtur og nudd á herbergi veita algjöra slökun.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum

Premier-herbergi með tvíbreiðu rúmi

9,2 af 10
Dásamlegt
(5 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premier-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • Borgarútsýni
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Junior-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • Borgarútsýni
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 stór einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduherbergi

9,0 af 10
Dásamlegt
(4 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 32 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 2 stór einbreið rúm og 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Petrodava square, no. 2-3, Piatra Neamt, Neamt

Hvað er í nágrenninu?

  • Ungmennagarðurinn - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Nýsteinöldarsafn Cucuteni - 10 mín. ganga - 0.8 km
  • Curtea Domneasca samstæðan - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Bal Shem Tov tré-samkunduhús - 11 mín. ganga - 1.0 km
  • Telegondola - 16 mín. ganga - 1.4 km

Samgöngur

  • Bacau (BCM) - 79 mín. akstur
  • Piatra Neamt-lestarstöðin - 5 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Pizzeria Gondola - ‬7 mín. ganga
  • ‪Costa Rica Caffè - ‬4 mín. ganga
  • ‪Restaurant Noir - ‬10 mín. ganga
  • ‪Ciao Ciao - ‬12 mín. ganga
  • ‪Skyfall Rooftop - ‬7 mín. ganga

Um þennan gististað

Central Plaza Hotel

  • Central Plaza Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Piatra Neamt hefur upp á að bjóða. Á staðnum eru bæði kaffihús og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 155 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestgjafinn mun taka á móti gestum við komu
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir, allt að 20 kg á gæludýr)*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Ókeypis móttaka daglega

Áhugavert að gera

  • Skíðasvæði í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Tölvuaðstaða

Þjónusta

  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Vikapiltur
  • Hjólaleiga

Aðstaða

  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Öryggishólf í móttöku
  • Bókasafn
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Skápar í boði
  • Veislusalur
  • Móttökusalur

Aðgengi

  • Lyfta
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • Almenningsbaðherbergi með hjólastólaaðgengi
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Sýnileg neyðarmerki á göngum
  • Handföng á stigagöngum
  • Handheldir sturtuhausar
  • Hæðarstillanlegur sturtuhaus
  • Handföng í sturtu

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 81-cm LCD-sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding
  • Míníbar
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Kvöldfrágangur
  • Rúmföt af bestu gerð

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi
  • Sérvalin húsgögn og innréttingar

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Ókeypis innanbæjarsímtöl

Matur og drykkur

  • Kokkur

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Aðgangur um gang utandyra
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 12 EUR á mann

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 20 á gæludýr, á dag

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari, slökkvitæki, reykskynjari, öryggiskerfi og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Central Plaza Hotel Hotel
Central Plaza Hotel Piatra Neamt
Central Plaza Hotel Hotel Piatra Neamt

Algengar spurningar

Býður Central Plaza Hotel upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Central Plaza Hotel býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Central Plaza Hotel gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum, upp að 20 kg að hámarki hvert dýr. Greiða þarf gjald að upphæð 20 EUR á gæludýr, á dag. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Central Plaza Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Central Plaza Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Central Plaza Hotel?

Njóttu þess að í grenndinni má stunda ýmiss konar vetraríþróttir, en þar á meðal er skíðamennska.

Eru veitingastaðir á Central Plaza Hotel eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Central Plaza Hotel?

Central Plaza Hotel er í einungis 5 mínútna göngufjarlægð frá Piatra Neamt-lestarstöðin og 8 mínútna göngufjarlægð frá Ungmennagarðurinn.

Umsagnir

Central Plaza Hotel - umsagnir

8,8

Frábært

9,2

Hreinlæti

8,8

Þjónusta

9,0

Starfsfólk og þjónusta

8,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Room was clean, staff friendly, breakfast very good.
Mariana, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice and good hotel

Very nice hotel with helpfull staff
Niels, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tutto benissimo
Alberto, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

El alojamiento estaba bastante bien, un hotel comodo y correcto
TERESA, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very modern, comfortable and recently refurbished hotel
Florin, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sehr sauber, sehr freundlich wir kommen wieder
Gabriela, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

An excellent hotel option downtown Piatra Neamt. The staff was great, professional and friendly. The hotel is clean and the room was excellent, large, clean and with a nice view and a great bed. Everything worked well and it even had a safe available. Best location possible. A wonderful experience.
Corneliu, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Bon hôtel

Hôtel pratique
Corinne, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Super welcoming and clean
Ana, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I strongly recommend!

I recommend! Very nice view, good service, everything was fine.
Cristina, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I mostly appreciated the connection to WIFI without asking for passwords, registration or other steps. We really enjoyed as well the 2 rooms connected which gave us privacy (for myself, my daughter and my brother). Good quality of mattress, bed linen and the breakfast choices.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Her gidişimde kalırım ve her gidişimde tuvalette yerde saçlar görürüm. Saçı dökülen temizlikçi sorununu çözerlerse beklentileri karşılayan bir otel
KEMAL VOLKAN, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful Stay at Central Plaza Hotel Piatra Neamț

This was my second time staying at Central Plaza Hotel in Piatra Neamț, and once again, I can’t fault them in any way. The hotel continues to impress us with its excellent service and thoughtful design. What we loved most was the room layout—although it’s listed as a single hotel room, it’s cleverly divided into two separate spaces. This gave our 12-year-old daughter her own area and provided my spouse and me with the privacy we needed, making it feel more like a mini-apartment than a standard room. The staff were incredibly friendly and welcoming, and the housekeeping team was exceptional, keeping our room spotless with daily cleaning. The price was also very reasonable, especially considering the quality and convenience of the location—everything we needed was just a short walk away. We truly enjoyed our stay and would happily return. Central Plaza Hotel is a fantastic choice for anyone visiting Piatra Neamț!
Ionut Vlad, 7 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

I'd recommend somewhere else simply on a value for money basis. I'll explain - The first night, no one answerered the room service phone. I was exhausted and simply didn't want to leave my room. I'd been traveling across Romania and simply needed an evening to relax, catch up with some friends, etc. I also had a hike planned tor the following day. After calling a few separate times, I ordered via a food service app. The bathroom is basically bare bones. Although there were plenty of towels, that's where the conveniences stopped. They had a body and hand wash, but no shampoo or conditioner. I attempted to get some through reception, but I had no luck. I'm not going to complain too much about reception though because I did receive ice upon request and I really do believe that shampoo should just be offered when you walk into a room. The breakfast - such a cash grab! For the price paid, I expected better food. I could make or purchase everything on offer for less than I paid to have access to the buffet. That's unreasonable to me. My recommendation - not worth it, there's vive la crepe just around the corner with better food and coffee for 1/3 the price and for even more savings, a couple grocery stores within walking distance. Believe me, the food is equivalent. Also, the food is not labelled. For those with allergies and/or sensitivities, that is something incredibly important and really very easy to do. Having travelled through this country, I've gotten more for less.
Jessica, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

C'est un peu limite!!!

Bizarre !!!Pas de bonjour de la part du personnel aussi bien au check-in ou au check-out.Salle de bain exigüe et socle de douche pas net(présence de moisissures) Pas de kit pour faire un café .Pas de petite bouteille d'eau à disposition Ce n'est pas le standard 4 -étoilesSeul le restaurant pour le diner était correct.Le petit-déjeuner était affreux:peu de choix,peu de fruits,pas de cuiller,Obligation de choisir une place à une grande table pour 8 utilisée par les groupes
Jean, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Clean room, easy parking, poor breakfast.
Attila, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Piatra-Neamt Hotel

Fabulous hotel. Easy walk to old town. Parking is in a controlled paid lot, but hotel validated parking so it’s free to guests. Excellent buffet breakfast. Great bed
David, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ottimo hotel

Il migliore hotel della città : ottimo collegamento internet, molto apprezzato il check out a mezzogiorno….. Stanza accogliente, buona colazione. Perfetto per lavoro ed anche per vacanza.
Alessandro, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Great place
Peter, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Goed voor een kort verblijf

Groot hotel met veel kamers, de kamers zijn groot, proper en elke dag gekuist, comfortabel ingericht, iets te kleine badkamer, geen balkon, gratis parkeergelegenheid voor de ingang, lekker standaard ontbijt, frigo in de kamer, geen waterverwarmer, geen gratis drinkwater of koffie/thee-zakjes, geen restaurant/bar
Erwin Callaert, 5 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice hotel in the center of the town!
Alina, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room was very comfortable and big. However, the wc in the bathroom was set too high and it was uncomfortable.
Dan, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

avraham, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Eugenia, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Yosu Ruben, 8 nætur/nátta ferð