Travelodge Canterbury Chaucer
Gististaðarflokkur: 2
Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Canterbury-dómkirkjan eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Travelodge Canterbury Chaucer





Travelodge Canterbury Chaucer er á frábærum stað, Canterbury-dómkirkjan er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum eru bæði veitingastaður og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk.
Umsagnir
8,08,0 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
- Netaðgangur
- Veitingastaður
- Bar
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Veitingastaður og bar/setustofa
- Internettenging með snúru (aukagjald)
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Einstaklingsherbergi
- Pláss fyrir 1
Standard-herbergi fyrir tvo
- Pláss fyrir 2
Svipaðir gististaðir

Holiday Inn Express Canterbury by IHG
Canterbury
Holiday Inn Express Canterbury by IHG
Canterbury
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 1.007 umsagnir
8,2
Mjög gott
1.007 umsagnir
Verðið er 11.583 kr.
11.583 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Best Western Abbots Barton Hotel
Canterbury
Best Western Abbots Barton Hotel
Canterbury
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 1.005 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.005 umsagnir
Verðið er 14.745 kr.
14.745 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Hampton by Hilton Canterbury
Canterbury
Hampton by Hilton Canterbury
Canterbury
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
9.2 af 10, Dásamlegt, 1.009 umsagnir
9,2
Dásamlegt
1.009 umsagnir
Verðið er 16.737 kr.
16.737 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Greyfriars Lodge
Canterbury
Greyfriars Lodge
Canterbury
- Ókeypis morgunverður
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
7.0 af 10, Gott, 428 umsagnir
7,0
Gott
428 umsagnir
Verðið er 7.286 kr.
7.286 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Premier Inn Canterbury City Centre
Canterbury
Premier Inn Canterbury City Centre
Canterbury
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.4 af 10, Mjög gott, 39 umsagnir
8,4
Mjög gott
39 umsagnir

ABode Canterbury
Canterbury
ABode Canterbury
Canterbury
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 1.026 umsagnir
8,4
Mjög gott
1.026 umsagnir
Verðið er 12.576 kr.
12.576 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. sep. - 22. sep.

Castle House Hotel
Canterbury
Castle House Hotel
Canterbury
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
8.8 af 10, Frábært, 539 umsagnir
8,8
Frábært
539 umsagnir
Verðið er 15.719 kr.
15.719 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The Falstaff Hotel
Canterbury
The Falstaff Hotel
Canterbury
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
8.8 af 10, Frábært, 1.015 umsagnir
8,8
Frábært
1.015 umsagnir
Verðið er 19.691 kr.
19.691 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Cathedral Gate Hotel
Canterbury
Cathedral Gate Hotel
Canterbury
- Ókeypis morgunverður
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
9.2 af 10, Dásamlegt, 699 umsagnir
9,2
Dásamlegt
699 umsagnir
Verðið er 19.848 kr.
19.848 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Grand Burstin Hotel Folkestone
Folkestone
Grand Burstin Hotel Folkestone
Folkestone
- Laug
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
7.0 af 10, Gott, 1.029 umsagnir
7,0
Gott
1.029 umsagnir
Verðið er 9.432 kr.
9.432 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

63 Ivy Lane, The Hall, Canterbury, England, CT1 1TU
Hvað er í nágrenninu?
- Canterbury Christ Church University (háskóli) - 3 mín. ganga - 0.3 km
- Canterbury-dómkirkjan - 5 mín. ganga - 0.4 km
- Marlowe-leikhúsið - 8 mín. ganga - 0.7 km
- St. Martin's Church (kirkja) - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Westgate Gardens - 10 mín. ganga - 0.9 km
Samgöngur
- London (LGW-Gatwick-flugstöðin) - 68 mín. akstur
- London (SEN-Southend) - 76 mín. akstur
- Canterbury Bekesbourne lestarstöðin - 5 mín. akstur
- Canterbury East lestarstöðin - 10 mín. ganga
- Canterbury West lestarstöðin - 15 mín. ganga
Veitingastaðir
- McDonald's - 4 mín. ganga
- The Thomas Ingoldsby (Wetherspoon) - 4 mín. ganga
- Caffè Nero - 6 mín. ganga
- Starbucks - 4 mín. ganga
- City Fish Bar - 6 mín. ganga
Um þennan gististað
Travelodge Canterbury Chaucer
- Travelodge Canterbury Chaucer er á frábærum stað, Canterbury-dómkirkjan er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum eru bæði veitingastaður og bar/setustofa, þannig að þú getur gert vel við þig í mat og drykk.
Yfirlit
Stærð hótels
- 42 herbergi
Koma/brottför
- Innritunartími hefst kl. 15:00
- Útritunartími er 12:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Internet
- Internetaðgangur um snúru í almennum rýmum*
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Veitingastaður
- Bar/setustofa
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Internettenging um snúru býðst á almenningssvæðum fyrir aukagjald
Reglur
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Chaucer Hotel
Chaucer Hotel Canterbury
Travelodge Canterbury Chaucer Central Hotel
Travelodge Chaucer Central Hotel
Travelodge Chaucer Central
Hotel Swallow Chaucer
Swallow Chaucer Canterbury
The Chaucer Hotel
Travelodge Canterbury Chaucer Hotel
Travelodge Chaucer Hotel
Travelodge Chaucer
Swallow Chaucer Canterbury
Chaucer Hotel Canterbury
Hotel Swallow Chaucer
Travelodge Canterbury Chaucer Central Hotel Canterbury
Travelodge Canterbury Chaucer Central
Hotel Swallow Chaucer
Chaucer Hotel Canterbury
Swallow Chaucer Canterbury
Travelodge Canterbury Chaucer Hotel
Travelodge Canterbury Chaucer Canterbury
Travelodge Canterbury Chaucer Hotel Canterbury
Travelodge Canterbury Chaucer Central Hotel Canterbury
Algengar spurningar
Býður Travelodge Canterbury Chaucer upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Travelodge Canterbury Chaucer býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Travelodge Canterbury Chaucer með?
Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er 12:00.
Eru veitingastaðir á Travelodge Canterbury Chaucer eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Travelodge Canterbury Chaucer?
Travelodge Canterbury Chaucer er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Canterbury East lestarstöðin og 7 mínútna göngufjarlægð frá Canterbury-dómkirkjan.