Gloucester Hotel Kintex

3.5 stjörnu gististaður
Hótel í Goyang með veitingastað og líkamsræktarstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Gloucester Hotel Kintex er á fínum stað, því KINTEX sýningarhöll 1 er í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á The Oksang. Þar er amerísk matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir morgunverð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Daehwa lestarstöðin er í 15 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

8,6 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Heilsurækt
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (8)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktarstöð
  • Viðskiptamiðstöð
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ísskápur
  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilin setustofa
  • Sjónvarp
  • Verönd
  • Dagleg þrif
Núverandi verð er 9.140 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. júl. - 23. júl.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 12 af 12 herbergjum

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,8 af 10
Frábært
(14 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi

7,4 af 10
Gott
(9 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi

7,0 af 10
Gott
(4 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 24 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Konungleg svíta

  • Borgarútsýni
  • 42 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduherbergi fyrir tvo, tvö rúm

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Hollywood King Room

7,0 af 10
Gott
(2 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi

  • Borgarútsýni
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

[Special Deal] Hollywood King Room

  • Borgarútsýni
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

[Special Deal] Deluxe Double Room

  • Borgarútsýni
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

[Special Deal] Family Twin Room

  • Borgarútsýni
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

[Special Deal] Royal Suite

  • Borgarútsýni
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
255-3 Kintex-ro, Ilsanseo-gu, Goyang, Gyeonggi, 10390

Hvað er í nágrenninu?

  • KINTEX sýningarhöll 1 - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • KINTEX 2 ráðstefnumiðstöðin - 5 mín. ganga - 0.5 km
  • Garður Ilsan-vatns - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Onemount - 13 mín. ganga - 1.1 km
  • Hanwha vatnsplánetan Ilsan - 17 mín. ganga - 1.4 km

Samgöngur

  • Seúl (GMP-Gimpo alþj.) - 27 mín. akstur
  • Seúl (ICN-Incheon alþj.) - 44 mín. akstur
  • Haengsin lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Munsan lestarstöðin - 24 mín. akstur
  • Seoul lestarstöðin - 26 mín. akstur
  • Daehwa lestarstöðin - 15 mín. ganga
  • Juyeop lestarstöðin - 19 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪CAFE by Haevichi - ‬6 mín. ganga
  • ‪삼겹소울 - ‬2 mín. ganga
  • ‪양수면옥 - ‬7 mín. ganga
  • ‪양평해장국 - ‬6 mín. ganga
  • ‪호랭이곳간 - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Gloucester Hotel Kintex

  • Gloucester Hotel Kintex er á fínum stað, því KINTEX sýningarhöll 1 er í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, en þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á The Oksang. Þar er amerísk matargerðarlist í hávegum höfð og opið er fyrir morgunverð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Daehwa lestarstöðin er í 15 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 422 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Lágmarksaldur við innritun - 19
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
    • Bílastæðum er úthlutað samkvæmt reglunni „fyrstur kemur fyrstur fær“. Ekki er tekið við bókunum á bílastæðum
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 19
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) kl. 07:00–kl. 09:30 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 10:00 um helgar
  • Veitingastaður

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Verönd
  • Líkamsræktarstöð

Aðgengi

  • Vel lýst leið að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 43-tommu snjallsjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastilling og kynding
  • Rafmagnsketill
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð

Njóttu lífsins

  • Verönd
  • Aðskilin setustofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Skolskál
  • Sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Ísskápur
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega

Sérkostir

Veitingar

The Oksang - Þessi staður er veitingastaður, amerísk matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði er aðeins morgunverður.

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 19800 KRW fyrir fullorðna og 10000 KRW fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir KRW 30000.0 á nótt

Bílastæði

  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Opinber stjörnugjöf

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Líka þekkt sem

Kintex by K tree
Kintex by K-tree Hotel
Kintex by K-tree Goyang
Kintex by K-tree Hotel Goyang

Algengar spurningar

Býður Gloucester Hotel Kintex upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Gloucester Hotel Kintex býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Gloucester Hotel Kintex gæludýr?

Því miður eru gæludýr ekki leyfð, en þjónustudýr eru velkomin.

Býður Gloucester Hotel Kintex upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Gloucester Hotel Kintex með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Gloucester Hotel Kintex?

Haltu þér í formi með líkamsræktarstöðinni.

Eru veitingastaðir á Gloucester Hotel Kintex eða í nágrenninu?

Já, The Oksang er með aðstöðu til að snæða amerísk matargerðarlist.

Er Gloucester Hotel Kintex með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með verönd.

Á hvernig svæði er Gloucester Hotel Kintex?

Gloucester Hotel Kintex er í einungis 5 mínútna göngufjarlægð frá KINTEX sýningarhöll 1 og 5 mínútna göngufjarlægð frá KINTEX 2 ráðstefnumiðstöðin.

Umsagnir

Gloucester Hotel Kintex - umsagnir

8,6

Frábært

8,6

Hreinlæti

8,4

Þjónusta

8,4

Starfsfólk og þjónusta

8,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

10/10 Stórkostlegt

위치좋음
yong hee, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Breakfast menu is fresh.
hyoun joo, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

저녁시간에 옆방이 조금 소란스러웠는데 금방 해결해주셔서 너무 감사했어요. 덕분에 푹 잘자고 다음날 면접 잘 보러갔어요. 또 다시 고양에 올 기회가 온다면 꼭 들를게요~
Seongeun, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

거리가 가깝고 깨끗함
Sung-Hyun, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

とてもきれいで何でもそろっており、つがいがっ手がとても良いです。おすすめです。
RENA, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

킨텍스 5분 거리에 깔끔하고 편리한 호텔입니다.
Taeho, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

朝食はとてもおいしかったです。4泊しましたが内容はあまり変わらず。キンテックスでイベントがある時はとても便利でおすすめです。近くにレストランも色々あります。徒歩15分くらいのところにワンマウントという、イオンモールみたいなのもあります。
AYUMI, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest

6/10 Gott

깨끗한 객실 청소가 잘되어 있었다 발코니가 있어 흡연자에게 편리
SANGOH, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

킨텍스 근처 5분 거리의 편리한 위치와 조용하고 편의점이 1층에 있어 좋음. 서울역에서 GTXA 20분 걸려 편리함
Taeho, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Breakfast is Too expensive.
Wanseob, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

아침 조식 신선. 매뉴 적당함 샤워실 좁음
BYUNG JO, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

깨끗한 객실
seung kyu, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Right across from a mall so thats super convenient! Plenty of parking. Only minor issue is the AC was still set to heat so we had to sleep woth the balcony open
Kariana, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

4/10 Sæmilegt

나쁘지 않은 아침식사. 옆방 코고는 소리 들리는 방음. 불친절한 체크인 직원.
SANGHO, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

お部屋は清潔で、広さも問題有りません。ベランダに出られるので風も通せて気持ち良く過ごせました。シャワースペースとトイレスペースの床がフラットなので水が浸水します。残念だったことはツインのお部屋で2名利用なのに洗面所のグラスが1個しか準備されてなかったことくらいです。
MIKA, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

대체적으로 무난합니다
LEE, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

객실도 좋고 조식뷔페도 좋고 다 좋았습니다.
찬우우, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

객실편안, 직원친절, 주차괜춘, 발코니도 괜춘. 조식불포함 가격이라서 상관없긴하였으나 일정상 조식경험을 못하여 조식은 평할수 없음
Eun Young, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Very good stay
yasir, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

직원이 친절하고 방도 깨끗했습니다
jungik, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

깨끗해서 좋았어요
철광, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Good
hyoungseok, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

朝食がいまひとつでした。駐車場は問題なく停められました。 名前が変わってすぐ、キャンペーンの最中でしょうか?1月に泊まったときは、ずいぶん安くなったと思いましたが、3月は5割増しでした。 Kintexの展示会がある時は、近くの5つ星のソノカームより高い時もあるので要注意ですね!
HIROO, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

객실 내 구조가 좋았습니다
Yongshik, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

2/10 Slæmt

櫃檯人員服務超級超級超級超級不好。 吹風機故障卻沒有備品。 以後不再入住,也不推薦人入住。
YUHUI, 1 nætur/nátta ferð