Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel er á fínum stað, því Laugavegur og Laugardalslaug eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í djúpvefjanudd eða líkamsmeðferðir. Á staðnum eru einnig bar/setustofa, líkamsræktaraðstaða og gufubað. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins.
Umsagnir
8,48,4 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
Laug
Heilsulind
Ókeypis bílastæði
Ókeypis þráðlaust net
Veitingastaður
Heilsurækt
Meginaðstaða (12)
Þrif daglega
Veitingastaður og bar/setustofa
Heilsulind með allri þjónustu
3 nuddpottar
Morgunverður í boði
Líkamsræktaraðstaða
Gufubað
Eimbað
Kaffihús
4 fundarherbergi
Móttaka opin allan sólarhringinn
Kaffi/te í almennu rými
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Ísskápur
Sjónvarp
Dagleg þrif
Þvottaaðstaða
Kaffivél/teketill
Myrkratjöld/-gardínur
Núverandi verð er 26.919 kr.
26.919 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. okt. - 14. okt.
Hvers vegna við elskum þennan gististað
Vinnu- og leikparadís
Þetta hótel er staðsett bæði í viðskipta- og verslunarhverfum og býður upp á fundaraðstöðu og heilsulind með allri þjónustu. Njóttu nuddmeðferða, heitra potta og gleðitíma í barnum.
Veitingastaðir fyrir alla smekk
Veitingastaður og kaffihús á þessu hóteli bjóða upp á staðbundna og alþjóðlega matargerð. Bar setur svip sinn á staðinn og morgunverðarhlaðborðið byrjar hvern dag ljúffengt.
Fjölskyldu- og húsdýragarðurinn - 4 mín. ganga - 0.4 km
Laugavegur - 9 mín. ganga - 0.8 km
Laugardalslaug - 11 mín. ganga - 0.9 km
Verslunarmiðstöðin Kringlan - 14 mín. ganga - 1.2 km
Hallgrímskirkja - 4 mín. akstur - 3.3 km
Samgöngur
Reykjavík (RKV-Reykjavíkurflugvöllur) - 10 mín. akstur
Keflavíkurflugvöllur (KEF) - 41 mín. akstur
Veitingastaðir
VOX Restaurant - 5 mín. ganga
Hekla Restaurant & Bar - 1 mín. ganga
Brauð & Co - 9 mín. ganga
Tokyo Sushi - 14 mín. ganga
Trung Nguyen E - Coffee Iceland - 17 mín. ganga
Um þennan gististað
Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel
Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel er á fínum stað, því Laugavegur og Laugardalslaug eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem þú getur fengið þér bita, en svo er líka tilvalið að heimsækja heilsulindina og fara í djúpvefjanudd eða líkamsmeðferðir. Á staðnum eru einnig bar/setustofa, líkamsræktaraðstaða og gufubað. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins.
Yfirlit
Stærð hótels
128 herbergi
Er á meira en 7 hæðum
Koma/brottför
Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
Lágmarksaldur við innritun - 18
Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
Internet
Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Ókeypis langtímabílastæði á staðnum
Bílastæði og sendibílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
Ókeypis bílastæði utan gististaðar í innan við 1 km fjarlægð
Gestir geta dekrað við sig á heilsulind þessa hótels. Á meðal þjónustu eru djúpvefjanudd, heitsteinanudd, íþróttanudd og sænskt nudd. Á heilsulindinni eru gufubað og heitur pottur.
Heilsulindin er opin daglega. Gestir undir 16 ára mega ekki nota heilsulindina.
Veitingar
HEKLA Restaurant & Bar - Þessi staður er veitingastaður, innlend og alþjóðleg matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði eru hádegisverður, kvöldverður og léttir réttir. Gestir geta pantað drykk á barnum. Í boði er „happy hour“. Opið daglega
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 800.00 ISK fyrir hvert gistirými, á nótt
Aukavalkostir
Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 3700 ISK fyrir fullorðna og 1900 ISK fyrir börn
Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)
Gestir undir 16 ára mega ekki nota heilsulindina.
Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki, reykskynjari, öryggiskerfi og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Park Inn Island Reykjavik
Park Inn Radisson Island Hotel Reykjavik
Park Inn Radisson Island Reykjavik
Hótel Ísland Hotel Reykjavik
Hótel Ísland Hotel
Hótel Ísland Reykjavik
Hótel Ísland
Hotel Island Reykjavik
Island Reykjavik
Park Inn by Radisson Island Reykjavik
Hotel Island
Spa & Wellness Hotel Reykjavik
Hotel Ísland - Spa & Wellness Hotel Hotel
Hotel Ísland - Spa & Wellness Hotel Reykjavik
Hotel Ísland - Spa & Wellness Hotel Hotel Reykjavik
Algengar spurningar
Býður Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Er Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel með sundlaug?
Já, það er sundlaug á staðnum.
Leyfir Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel gæludýr?
Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.
Býður Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði og langtímabílastæði. Bílastæði gætu verið takmörkuð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel?
Meðal annarrar aðstöðu sem Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel býður upp á eru fitness-tímar og jógatímar. Njóttu þín í heilsulindinni og slakaðu á í einum af 3 heitu pottunum. Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel er þar að auki með gufubaði og eimbaði.
Eru veitingastaðir á Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum, sem er með aðstöðu til að snæða innlend og alþjóðleg matargerðarlist.
Á hvernig svæði er Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel?
Hótel Ísland - Spa & Wellness Hotel er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Laugavegur og 13 mínútna göngufjarlægð frá Laugardalslaug.