Hotel Onda Castellon

3.0 stjörnu gististaður
Hótel í Onda með veitingastað og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Onda Castellon er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Onda hefur upp á að bjóða. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Meðal annarra hápunkta staðarins eru verönd og garður.

Umsagnir

8,2 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Heilsurækt
  • Bar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Þráðlaus nettenging (aukagjald)
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Garður
  • Öryggishólf í móttöku

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða

Herbergisval

Herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduherbergi (2 Adults +1 Child)

  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Avenida de Castilla La Mancha, 5, Onda, Castellon, 12200

Hvað er í nágrenninu?

  • El Colomer fjármálahverfið - 1 mín. ganga - 0.0 km
  • Castillo de Onda - 5 mín. akstur - 1.8 km
  • La Cerámica-leikvangur - 22 mín. akstur - 15.8 km
  • San Jose hellarnir - 30 mín. akstur - 35.2 km
  • Marina d'Or - 44 mín. akstur - 55.2 km

Samgöngur

  • Castellon de la Plana (CDT-Castellón Costa Azahar) - 32 mín. akstur
  • Borriana-Alquerias lestarstöðin - 19 mín. akstur
  • Vila-real-lestarstöðin - 23 mín. akstur
  • Castelló de la Plana-lestarstöðin - 23 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Pub Logo's - ‬3 mín. akstur
  • restaurante cami fondo
  • ‪Telepizza - ‬3 mín. akstur
  • Restaurant Sant Antoni
  • ‪Pizzeria Angeli - ‬3 mín. akstur

Um þennan gististað

Hotel Onda Castellon

  • Hotel Onda Castellon er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Onda hefur upp á að bjóða. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Meðal annarra hápunkta staðarins eru verönd og garður.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 61 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 02:00
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú hefur einhverjar spurningar skaltu hafa samband við gististaðinn með upplýsingunum sem finna má í bókunarstaðfestingunni
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
    • Nauðsynlegt er að láta vita með fyrirvara ef áætlað er að koma eftir kl. 18:00.
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
WIFI

Internet

    • Þráðlaust internet í almennum rýmum*
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi)
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverður
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Verönd
  • Líkamsræktaraðstaða

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp

Þægindi

  • Loftkæling

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eingöngu
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Þráðlaust net býðst á almenningssvæðum fyrir aukagjald

Bílastæði

  • Sjálfsafgreiðslubílastæði bjóðast fyrir aukagjald

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Carte Blanche
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Hotel Onda Castellon
Holiday Inn Express Castellón Hotel
Holiday Inn Express Castellón Hotel Onda-Provincia
Holiday Inn Express Onda-Provincia Castellón House
Holiday Inn Express Castellón House
Onda Castellon
Holiday Inn Express Onda-Provincia Castellón
Hotel Onda Castellon Onda
Hotel Onda Castellon Residence
Hotel Onda Castellon Residence Onda

Algengar spurningar

Býður Hotel Onda Castellon upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Hotel Onda Castellon býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Býður Hotel Onda Castellon upp á bílastæði á staðnum?

Já, það eru sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (gegn gjaldi). Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Onda Castellon með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 02:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Onda Castellon?

Hotel Onda Castellon er með líkamsræktaraðstöðu og garði.

Eru veitingastaðir á Hotel Onda Castellon eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Hotel Onda Castellon?

Hotel Onda Castellon er í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Castillo de Onda.

Umsagnir

Hotel Onda Castellon - umsagnir

8,2

Mjög gott

9,0

Hreinlæti

6,2

Staðsetning

8,8

Starfsfólk og þjónusta

8,4

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Limpio,silencioso.Muy bien
Laura, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Esta bien relación calidad precio.
jorge, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

ME HA ENCANTADO

MUY BUEN HOTEL .RELACION CALIDAD PRECIO EXCELENTISIMO.ME HA SOPRENDIDO MUY GRATAMENTE.EL PERSONAL ES MAGNIFICO Y LAS INSTALACIONES SON MAS PROPIAS DE UN HOTEL 4 O 5 ESTRELLAS.
ryma, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

estuvimos el año pasado y nos gustó mucho el hotel y el servicio y su ubicación y hemos repetido este año.
2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

intenso olor a tabaco en las habitaaciones, piensen en los no fumadores, personal amable, desayuno sencillo.
1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Poco insonorizado

De madurgada, se escuchaba bastante el ruido que hacían en la habitación de al lado con la sesión de sexo interminable. Por lo demás todo bien.
1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Amabilidad y limpieza. No está nuevo, pero está bien cuidado. El colchón no es estupendo, pero no es demasiado incómodo. No se oye ruido ajeno y la localización es en un polígono con amplio aparcamiento y a cinco minutos del centro de Onda.
2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

C'est devenu une habitude qu'on a pris depuis la ere fois.. C'est un bon hôtel
1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Tiles Business trip

The hotel is the only one in the area. If you go there for tiles business that is the only solution....but it is really well organised clean for a 1/2 nights stay it is really ok.
marcello, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Bon établissement pour cour séjour personnels très agréable
2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Helt greit hotell

Hotellet var lett å finne og hadde parkeringsplasser like utenfor. Hyggelig og hjelpsom betjening. Vi hadde bedt om et stille rom og fikk det. Rommet var helt greit. Det var et stykke å gå til restauranter som var åpne. God frokostbuffe. Overnatter gjerne der igjen
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel moderno en muy buen estado, trato muy agradable y buenos servicios. Gracias por todo
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Günstiges Hotel, super Preis-Leistung

Kamen relativ spät an der Unterkunft an, wurden aber sehr nett empfangen. Ein- und Auschecken waren super easy. Frühstücksbuffet war ausreichend.
2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Estupendo

Hotel muy limpio, el personal super agradable, muy tranquilo y con mucha zona de aparcamiento. El desayuno bastante variado, es el tercer año que me alojo alli y sin duda volveria.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Muy buena estancia, personal muy atento, todo muy limpio. No hay problemas de aparcamiento.
juani, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Es un pena.

Es una pena porque el hotel en si esta aceptable, pero una de las cosas más importante es el descanso y con un colchón de muelles, "en los tiempos que estamos", tan duro es muy difícil dormir bien. El resto puede ser más nuevo o mas bonito, pero no es tan grave. Por ese motivo no volveré a ir más. Parece mentira que la dirección del hotel no vea estas cosas.
A., 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Bra övernattningsställe

Skulle vara utsikt mot bergen men det var en häck isväggen!
Ann-Marie, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

chacha

pas tres pres du centre et zone industriel
bernard, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Proche du village de Fanzara

Nous avons pris cet hôtel pour une nuit, var nous souhaitions visiter le village de Fanzara, connu pour ses réalisations de street art, et il n'est qu'à quelques km. Onda est une ville de moyenne importance, mais on était certains d'y trouver le gîte et le couvert. Cet hôtel est le mieux situé du secteur, car bien que dans la zone artisanale sinistre, il est proche du coeur de ville. Nous avons pu trouver une restaurant très acceptable tout près.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Pequeño hotel dificil de encontrar

Se trata de un hotel pequeño, justo a una gasolinera en un polígono industrial lejos de la cuidad.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

bon rapport qualité prix

tres bon rapport qualité prix les mauvais points la télé uniquement en espagnol un bon point :les animaux domestiques acceptes .
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Alejado de todo pero perfecto por el precio

- La habitación estaba muy limpia. - El desayuno, correcto. - Para llegar hay un montón de rotondas y el camino se hace bastante pesado.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Noche en Onda

Estábamos junto a un lavadero de coches que no cerraba ni de noche,no descansamos nada El precio está bien pero la ubicacion pésima,en un polígono-
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Typical commercial hotel

Although I had read the reviews about the hotels situation I was still surprised about how many ceramic factories there were on the apprach to the hotel and there was even one directly opposite. We stayed on a sunday night and the area was very quiet but I should imagine it's very busy on a working day. The hotel is modern and the room was comfortable with a well equipped ensuite, lots of hot water. There was a small bar area in the hotel and the town was nearby with lots of bars and restaurants available. The free breakfast was a typical continental one with good croissants, cooked meats and cheese. It's a good hotel for a one night stpover while travelling but there are similar hotels in better locations.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Servicio bien

El servicio era muy bien. La Mujer conoce mi nombre el dia siguente