Elevate Bali

Gististaðarflokkur: 4.5
Hótel í fjöllunum með víngerð, Tamblingan-vatn nálægt.

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Elevate Bali er með víngerð og þar að auki er Tamblingan-vatn í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem gestir geta fengið sér bita, en síðan má láta stjana við sig með því að fara í heitsteinanudd, ilmmeðferðir eða svæðanudd. Meðal annarra þæginda á þessu hóteli fyrir vandláta eru útilaug, bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða.

Umsagnir

9,6 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Heilsulind
  • Flugvallarflutningur
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Víngerð
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Útilaug
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Gufubað
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Heilsulindarþjónusta
  • Nudd- og heilsuherbergi
  • Flugvallarskutla

Fyrir fjölskyldur (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Garður
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
Núverandi verð er 51.802 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Matgæðingaparadís
Njóttu máltíða á veitingastaðnum, fáðu þér drykki í barnum eða bita í kaffihúsinu. Þetta hótel býður upp á einkaborðhald, kampavín á herbergjum og lautarferðir.
Fjallavatnsferð
Þetta sveitahótel er umkringt fjöllum og við hliðina á náttúruverndarsvæðinu og býður upp á ævintýri. Gestir geta farið í róðra, kanósiglingar eða slakað á á lautarferðasvæðinu.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Stórt einbýlishús (Volcano Vista)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 73 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stórt einbýlishús með útsýni (Volcano)

7,0 af 10
Gott
(2 umsagnir)
  • Útsýni yfir hæð
  • 96 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Stórt einbýlishús - einkasundlaug (Mountain Infinity Pool)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Útsýni til fjalla
  • 162 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 2 stór einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Glæsilegt stórt einbýlishús - einkasundlaug (Grand View)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Útsýni til fjalla
  • 202 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Forsetavilla

  • Útsýni til fjalla
  • 185 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 stór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Elevate Palace

  • Útsýni til fjalla
  • 96 fermetrar
  • 3 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 stórt tvíbreitt rúm, 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 10
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 10
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 10
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Munduk, Banjar Kabupaten Buleleng, Munduk, Bali, 81152

Hvað er í nágrenninu?

  • Tamblingan-vatn - 6 mín. akstur - 2.3 km
  • Tamblingan-vatnið - 6 mín. akstur - 2.3 km
  • Munduk fossinn - 15 mín. akstur - 6.9 km
  • Ulun Danu hofið - 36 mín. akstur - 19.0 km
  • Lovina ströndin - 51 mín. akstur - 23.8 km

Samgöngur

  • Denpasar (DPS-Ngurah Rai alþj.) - 154 mín. akstur
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Noord Cafe - ‬11 mín. akstur
  • ‪Rumah Gemuk - ‬19 mín. akstur
  • ‪Warung Makan Nerike - ‬8 mín. akstur
  • ‪Warung Adit - ‬13 mín. akstur
  • ‪Bukit hexon restaurant - ‬12 mín. akstur

Um þennan gististað

Elevate Bali

  • Elevate Bali er með víngerð og þar að auki er Tamblingan-vatn í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem gestir geta fengið sér bita, en síðan má láta stjana við sig með því að fara í heitsteinanudd, ilmmeðferðir eða svæðanudd. Meðal annarra þæginda á þessu hóteli fyrir vandláta eru útilaug, bar/setustofa og líkamsræktaraðstaða.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 26 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 14:00
    • Snertilaus innritun í boði
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 15
    • Útritunartími er á hádegi
    • Snertilaus útritun í boði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 12.00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 15
DONE

Börn

    • Börn fá að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef þau nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
DONE

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Flutningur

    • Skutluþjónusta á flugvöll*
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Einkaveitingaaðstaða
  • Einkalautarferðir
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)
  • Mínígolf

Áhugavert að gera

  • Mínígolf
  • Kanósiglingar
  • Vistvænar ferðir í nágrenninu
  • Golfkennsla í nágrenninu
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Kanósiglingar í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Vikapiltur
  • Sólstólar
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Æfingasvæði fyrir golf á staðnum
  • Útilaug
  • Heilsulindarþjónusta
  • Gufubað
  • Nudd- og heilsuherbergi
  • Víngerð á staðnum

Aðgengi

  • Aðgengilegt baðker
  • Dyrabjalla/sími með sýnilegri hringingu
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 50-tommu snjallsjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Loftkæling og kynding
  • Míníbar
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Baðsloppar og inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Ofnæmisprófaður sængurfatnaður
  • Kvöldfrágangur
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Ókeypis vagga/barnarúm

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi
  • Svalir eða verönd

Fyrir útlitið

  • Klósett með rafmagnsskolskál
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Sérkostir

Heilsulind

Gestir geta dekrað við sig með því að nýta heilsulindarþjónustuna á svæðinu. Þar eru 4 meðferðarherbergi, þar á meðal herbergi fyrir pör. Á meðal þjónustu eru heitsteinanudd, líkamsskrúbb og líkamsmeðferð. Í heilsulindinni býðst fjöldi meðferðarleiða, svo sem ilmmeðferð og svæðanudd.

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 500000 IDR fyrir fullorðna og 300000 IDR fyrir börn
  • Flugvallarskutla er í boði gegn aukagjaldi

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir IDR 1500000.0 á nótt

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Nuddþjónusta og heilsulind eru í boði gegn pöntun, sem hægt er að framkvæma með því að hafa samband við gististaðinn fyrir komu í númerinu í bókunarstaðfestingunni.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og reykskynjari.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Union Pay
Skráningarnúmer gististaðar 55110, 0222000923805, 55110
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Elevate Bali Hotel
Elevate Bali Munduk
Elevate Bali Hotel Munduk
Elevate Bali by Hanging Gardens Munduk

Algengar spurningar

Býður Elevate Bali upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Elevate Bali býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Er Elevate Bali með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Elevate Bali gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Elevate Bali upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Býður Elevate Bali upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Elevate Bali með?

Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er á hádegi. Snertilaus innritun og útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Elevate Bali?

Ýmiss konar útivist stendur til boða á svæðinu. Þar á meðal: róðrarbátar. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru vistvænar ferðir. Þetta hótel er með útisundlaug sem þú getur tekið til kostanna auk þess sem hann er líka með víngerð og gufubaði. Elevate Bali er þar að auki með líkamsræktaraðstöðu og nestisaðstöðu, auk þess sem gististaðurinn er með garði.

Eru veitingastaðir á Elevate Bali eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Er Elevate Bali með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir eða verönd.

Umsagnir

Elevate Bali - umsagnir

9,6

Stórkostlegt

9,6

Hreinlæti

9,4

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

An incredible location backed by fantastic accommodation, food and staff - so relaxing. I cannot wait to return.
Jason, 8 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

ÎEverything about this property was amazing: staff, cleanliness, view, food.
Bruce, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ein tolles Hotel, indem man gute Erholung finden kann! Wir bewohnten die Präsidenten Villa & waren sehr zufrieden & würden definitiv wiederkommen!
Deborah, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing experience……..service is 10/10 and the location amazing views, The villas are stunning ‘ L.G.
luis m, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Our stay at Elevate was exactly what we needed midway through an incredible four-week trip around Bali. The property and surrounding location are stunning, with beautifully designed accommodations and breathtaking views. We also had massages at the spa, and they were among the best we’ve ever experienced — special thanks to Aryani and Wira for such a memorable treatment. We’d also highly recommend taking advantage of the complimentary shuttle service to nearby attractions. Putu was incredibly kind and knowledgeable, and made the experience even more enjoyable. The only feedback we’d share is that the canapés served during the complimentary afternoon tea didn’t quite reflect the quality of the restaurant food otherwise, which we thoroughly enjoyed throughout our stay. Overall, Elevate is a truly beautiful property, made even more special by the warmth and hospitality of the staff.
Cliff, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing

One of my favorite places ever
John, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff is very attentive
James, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good start
Dilan, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Très bel hôtel pour un court séjour dans la forêt de Munduk
Laurent, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Dejligt ophold og dejligt hotel. Flot service niveau.
Dorthe, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Breathtaking property with absolutely incredible service.
1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

위치가 공항에서 2시간 40분 ~3시간 정도 걸리는게 유일한 단점이라고 할 수 있습니다. 편안한 휴식이 되었고 위치 특성상 리조트 안에만 머물러서 룸서비스를 계속 이용했는데 시킨 음식 모두가 정말 맛있었습니다.
Hyunjeong, 5 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This has been one of the most beautiful hotels I’ve ever visited. The staff was very friendly and provided tours, transportation and yoga classes always with a smile.
Daniela, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful
carlos, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

very good.
Thomas, 6 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This is the best hotel I have stayed in since the 5 star hotels in Bangkock 25 years ago. It’s worth it.
Emory, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Magique

Minus avons passé 2 nuit dans cet hôtel magnifique. Le lieu est unique, une vue incroyable, une villa très spacieuse. Quand au service et la qualité des plats et du petit-déjeuner, irréprochable. Un grand merci pour ce séjour hors du commun.
Fabio, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

We had an incredible time at Elevate Bali! Our villa offered breathtaking views that made every day feel special. The staff were friendly and attentive, and the amenities were top-notch. It was the perfect balance of relaxation and luxury, with close access to local attractions while feeling like a peaceful escape.
Yelena, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fantastisk - bare helt igennem fantastisk
Anitta, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The hotel environment is impeccable and the service staff are attentive. I will definitely come back!
Xiuyuan, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Employess were so kind and polites.
Niyousha, 6 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Loved Elevate Bali. The staff are amazing and try to accommodate you in every way they can! The rooms are nice and comfortable. Highly recommended.
Rawad, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Magnifique hotel, dépaysement garanti

Vue magnifique, notre suite était magnifique, vue incroyable sur ma forêt et la mer au loin. Calme et dépaysement assurés
Rodolphe, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Super nice team of people, from the front desk, concierge, housekeeping and the restaurant team, all are very attentive and greet us with smile every time. When there were large amount of ants near by the pool, I asked for housekeeping and he immediately activated the pest control and ants were all gone by the evening. The scenaries are breathtaking, we just stayed in the whole day and just enjoyed the view from sunrise till sunset.
Teik Wai, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything at this place was incredible from the staff to the room with the view and the amazing hot tub. Everything was close and if it wasn’t you could get a lovely ride on a very nice golf cart!! Loved the koi pond they were fun to feed and the staff was over the top professional!! We had the best most absolutely romantic massage ever with a bathtub full of flowers and champagne with delicious sweet and savory snacks to go along with it, and the most amazing sunset view to top it all off!! Breakfast was delicious and included!! We will definitely be back one day!!
Jody, 2 nætur/nátta ferð