Premier Inn Hamburg City Klostertor

Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Miniatur Wunderland módelsafnið eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Premier Inn Hamburg City Klostertor státar af toppstaðsetningu, því Miniatur Wunderland módelsafnið og Hamburg Cruise Center eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Lounge, sem býður upp á morgunverð. Þar að auki eru Elbe-fílharmónían og Reeperbahn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Hammerbrook lestarstöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Berliner Tor lestarstöðin í 8 mínútna.

Umsagnir

8,4 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (7)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Morgunverður í boði
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Kaffihús
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla
Núverandi verð er 10.582 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Standard-herbergi fyrir tvo

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm EÐA 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi fyrir þrjá

9,4 af 10
Stórkostlegt
(8 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 einbreitt rúm og 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi fyrir fjóra

8,6 af 10
Frábært
(4 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,0 af 10
Mjög gott
(3 umsagnir)
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,8 af 10
Frábært
(5 umsagnir)
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - aðgengilegt fyrir fatlaða (Barrier Free Room)

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior Double Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Standard Quadruple Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi

  • Pláss fyrir 4
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
HAMMERBROOKSTRASSE 37, Hamburg, 20097

Hvað er í nágrenninu?

  • Heildsölumarkaður Hamborgar - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Möckebergstrasse - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Mehr!-Theater am Großmarkt - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Ráðhús Hamborgar - 5 mín. akstur - 2.3 km
  • Jungfernstieg - 5 mín. akstur - 2.3 km

Samgöngur

  • Hamborg (HAM-Flugstöðin í Hamborg) - 37 mín. akstur
  • Hamburg Finkenwerder-flugvöllur (XFW) - 42 mín. akstur
  • Lübeck (LBC) - 64 mín. akstur
  • Central lestarstöðin - 15 mín. ganga
  • Hamborg (ZMB-Hamborg aðalbrautarstöðin) - 17 mín. ganga
  • HafenCity Universität Hamburg-lestarstöðin - 28 mín. ganga
  • Hammerbrook lestarstöðin - 4 mín. ganga
  • Berliner Tor lestarstöðin - 8 mín. ganga
  • Lohmuhlenstraße neðanjarðarlestarstöðin - 13 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Böckmann’s - ‬7 mín. ganga
  • ‪Maya Kaffeerösterei - ‬5 mín. ganga
  • ‪Ristorante Alitalia - ‬7 mín. ganga
  • ‪Döner-time - ‬7 mín. ganga
  • Dragon Sauna

Um þennan gististað

Premier Inn Hamburg City Klostertor

  • Premier Inn Hamburg City Klostertor státar af toppstaðsetningu, því Miniatur Wunderland módelsafnið og Hamburg Cruise Center eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Lounge, sem býður upp á morgunverð. Þar að auki eru Elbe-fílharmónían og Reeperbahn í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Hammerbrook lestarstöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Berliner Tor lestarstöðin í 8 mínútna.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 280 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: 00:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 16
    • Útritunartími er 12:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 16
DONE

Börn

    • Börn á aldrinum 15 og yngri fá ókeypis morgunverð
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Á herbergjum er ókeypis internettenging, þráðlaus eða um snúru
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (26 EUR á dag)
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) kl. 06:30–kl. 10:30 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 11:00 um helgar
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 800
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Straujárn/strauborð

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Sápa og sjampó
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net og nettenging með snúru

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Sérkostir

Veitingar

Lounge - veitingastaður, morgunverður í boði. Opið ákveðna daga

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Skattur er lagður á af borgaryfirvöldum og er innheimtur á gististaðnum. Undanþágur eða skattaafslættir gætu átt við. Til að fá frekari upplýsingar skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má í staðfestingunni sem berst eftir bókun.
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 9.60 EUR á mann, á nótt

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 17.9 EUR á mann

Bílastæði

  • Yfirbyggð bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 26 EUR á dag
  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Premier INN Hamburg City Klostertor Hotel
Premier INN Hamburg City Klostertor HAMBURG
Premier INN Hamburg City Klostertor Hotel HAMBURG

Algengar spurningar

Leyfir Premier Inn Hamburg City Klostertor gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Premier Inn Hamburg City Klostertor upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 26 EUR á dag.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Premier Inn Hamburg City Klostertor með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er 12:00.

Eru veitingastaðir á Premier Inn Hamburg City Klostertor eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn Lounge er á staðnum.

Á hvernig svæði er Premier Inn Hamburg City Klostertor?

Premier Inn Hamburg City Klostertor er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Hammerbrook lestarstöðin og 17 mínútna göngufjarlægð frá Möckebergstrasse.

Umsagnir

Premier Inn Hamburg City Klostertor - umsagnir

8,4

Mjög gott

8,8

Hreinlæti

8,8

Þjónusta

8,6

Starfsfólk og þjónusta

8,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice. Helpful. Good breakfast.
Dennis, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Alt var tip top. Kan kun anbefales.
Lene Bach, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sehr gutes Stadthotel in recht zentraler Lage. Absolut empfehlenswert.
Dirk, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

gutes Frühstück, (wenige) kostenfreie Parkmöglichkeiten am Straßenrand, saubere Zimmer
Eva, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

スタッフの皆さんが親切です。朝食は三日間同じでしたが、非常に美味しかったです。
Masafumi, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Una gran experiencia
Fabián, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sehr nettes Personal, gutes Frühstücksbuffet. Super Lage mit direkter Anbindung an die S-Bahn in wenigen Gehminuten.
Christian, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wir hatten eine schöne Zeit in diesem Hotel. Alles war zu unserer besten Zufriedenheit!
Anja, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Rummen var i dåligt skick, badrummet var värst med smuts, mögel och slitet. Frukosten var dock över förväntan och var höjdpunkten på vistelsen.
Hang, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Alles super, Frühstück war sehr abwechslungsreich, Personal sehr freundlich und die Zimmer sehr sauber. Leider etwas Schimmel im Bad an den Fugendichtungen und sehr viel Staub, aber sonst gab es nichts zubeanstanden
Frank, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Spart euch das Geld für das Frühstück. Das ist bei jedem mittelmäßigen Bäcker weitaus besser.
Anke, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Alles Bestens, sofort wieder
Alexandre, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Tolles Hotel
Stefanie, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Det var et fint hotel og flot morgenmad ( tilkøbt) Desværre er det svært at ha et vindue på værelset åbent, da der kører tog udenfor ca hver 5. Min. Men har man døren lukket, hører man næsten intet .
Annette Kragh, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Parkplätze vorhanden aber teilweise eng.
Thorsten, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

uns hat es sehr gut gefallen, Buchung und Check in waren unkompliziert, wir empfehlen es gern weiter
Steffi, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Ein schönes Hotel für einen Hamburg Kurztrip!
Christine Juliane, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Das Hotel hat ein Parkhaus angeboten, das Frühstücksbuffet war klein aber fein.
Franziska, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Tolles Hotel für Familien. Sehr sauber und gepflegt
Stefan, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

El hotel muy bien ubicado, a cerca a una estación de metro, y cerca de la estación central. El servicio muy bueno. La habitación muy cómoda y limpia
Ana, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Hotel var ok til prisen, men vores værelse lugtede af sure sokker og der manglede luft i rummet da vi ankom og desværre kunne kun en lille del af vinduet åbne. Aircondition virkede heller ikke. Der var ikke meget parkering tilbage da vi ankom klokken 8 om aftenen, man burde kunne resevere på forhånd, så man kan være sikker på en parkerings plads. Hotellet ligger lille stykke fra byen og på gåben er det igennem en ghetto der ikke var rar at gå igennem, ville nok vælge en taxa eller offentlig transport en anden gang. Sengen var god og der var 2 ekstra puder og der var enkel dyner og fin plads på værelset og badeværelset til kuffert og produkter. Dog hvis man ville sove med åben vindue er der støj fra rigtig mange måger og et tog.
Milos, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Nice location, staff not very welcoming
Emily, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Alles gut von dort erreichbar. Sehr nettes Personal.
Tommi, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Gut
Lukas, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room is clean and comfortable. It’s convenient to take public transportation. The breakfast has lots of choices.
Rebecca, 2 nætur/nátta ferð