Hotel Sao Jose

4.0 stjörnu gististaður
Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Vaxmyndasafnið eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Sao Jose er á frábærum stað, því Vaxmyndasafnið og Kirkja hinnar heilögu þrenningar eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Kaffihús, bar/setustofa og gufubað eru á staðnum, svo þú getur slakað vel á eftir daginn. Á staðnum eru einnig líkamsræktaraðstaða, eimbað og garður. Aðrir gestir hafa sagt að meðal helstu kosta gististaðarins sé hjálpsamt starfsfólk.

Umsagnir

9,4 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Flugvallarflutningur
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Samliggjandi herbergi í boði

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Gufubað
  • Eimbað
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð
  • Flugvallarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður
  • Spila-/leikjasalur

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Börn dvelja ókeypis
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Garður
  • Dagleg þrif
Núverandi verð er 10.969 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. júl. - 16. júl.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum

herbergi

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi fyrir tvo

9,6 af 10
Stórkostlegt
(24 umsagnir)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi fyrir þrjá

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 3 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Av. D. Jose Alves Correia da Silva, 140, Ourem, 2495-402

Hvað er í nágrenninu?

  • Vaxmyndasafnið - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Kirkja hinnar heilögu þrenningar - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Birtingakapellan - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Griðastaður Maríu guðsmóður frá Fatima - 12 mín. ganga - 1.0 km
  • Fatima Basilica (basilíka) - 12 mín. ganga - 1.0 km

Samgöngur

  • Lissabon (LIS-Humberto Delgado) - 73 mín. akstur
  • Leiria lestarstöðin - 24 mín. akstur
  • Entroncamento lestarstöðin - 27 mín. akstur
  • Fatima lestarstöðin - 28 mín. akstur
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬9 mín. ganga
  • ‪Apollo Caffe - ‬4 mín. ganga
  • ‪Doce Sabor - ‬6 mín. ganga
  • ‪Hamburgueria Enigma - ‬8 mín. ganga
  • ‪Frangus Fátima - ‬9 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Sao Jose

  • Hotel Sao Jose er á frábærum stað, því Vaxmyndasafnið og Kirkja hinnar heilögu þrenningar eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Kaffihús, bar/setustofa og gufubað eru á staðnum, svo þú getur slakað vel á eftir daginn. Á staðnum eru einnig líkamsræktaraðstaða, eimbað og garður. Aðrir gestir hafa sagt að meðal helstu kosta gististaðarins sé hjálpsamt starfsfólk.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 76 herbergi
    • Er á meira en 4 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
    • Snertilaus útritun í boði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Allt að 2 börn (4 ára og yngri) fá að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef þau nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis bílastæði utan gististaðar í innan við 500 metra fjarlægð
    • Bílastæði í boði við götuna
DONE

Flutningur

    • Skutluþjónusta á flugvöll allan sólarhringinn*
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 07:30–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Áhugavert að gera

  • Verslun
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Tölvuaðstaða

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Brúðkaupsþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Hjólaleiga

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Garður
  • Arinn í anddyri
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Spila-/leikjasalur
  • Gufubað
  • Eimbað
  • Veislusalur
  • Hefðbundinn byggingarstíll

Aðgengi

  • Aðgengi fyrir hjólastóla
  • Lyfta
  • Lækkað borð/vaskur
  • Neyðarstrengur á baðherbergi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á flugvallarskutlu gegn aukagjaldi að upphæð 150 EUR fyrir bifreið

Endurbætur og lokanir

Gististaðurinn og aðstaða eru lokuð frá 1. janúar til 5. febrúar.

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Lágmarksaldur í líkamsræktina er 18 ára.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari, slökkvitæki, reykskynjari, öryggiskerfi og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Skráningarnúmer gististaðar 730
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Sao Jose Fatima
Sao Jose Hotel
Sao Jose Hotel Fatima
Hotel Sao Jose Fatima
Sao Jose Fatima
Hotel Hotel Sao Jose Fatima
Fatima Hotel Sao Jose Hotel
Hotel Hotel Sao Jose
Sao Jose
Hotel Sao Jose Hotel
Hotel Sao Jose Ourem
Hotel Sao Jose Hotel Ourem

Algengar spurningar

Er gististaðurinn Hotel Sao Jose opinn núna?

Gististaðurinn og aðstaða eru lokuð frá 1. janúar til 5. febrúar.

Býður Hotel Sao Jose upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Hotel Sao Jose býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Hotel Sao Jose gæludýr?

Því miður eru gæludýr ekki leyfð, en þjónustudýr eru velkomin.

Býður Hotel Sao Jose upp á bílastæði á staðnum?

Nei því miður, en það eru ókeypis bílastæði í nágrenninu.

Býður Hotel Sao Jose upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði. Gjaldið er 150 EUR fyrir bifreið.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Sao Jose með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er á hádegi. Snertilaus útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Sao Jose?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: gönguferðir. Njóttu þess að gististaðurinn er með gufubaði, eimbaði og spilasal. Hotel Sao Jose er þar að auki með garði.

Eru veitingastaðir á Hotel Sao Jose eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Hotel Sao Jose?

Hotel Sao Jose er í einungis 13 mínútna göngufjarlægð frá Griðastaður Maríu guðsmóður frá Fatima og 9 mínútna göngufjarlægð frá Birtingakapellan.

Umsagnir

Hotel Sao Jose - umsagnir

9,4

Stórkostlegt

9,4

Hreinlæti

9,2

Staðsetning

9,6

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Muito Perto do Santuário. Muito bom café da manhã
Luiz Augusto, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Muito próximo da estação de bus.
JOSE LODOVICO DE, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Bel hôtel 4 étoiles avec une jolie boutique Tout le personnel est souriant et agréable Chambre propre, bien décoré sans excès, bonne literie confortable et de qualité, Salle de bain - wc propre, simple avec douche, eau bien chaude avec bonne puissance du jet de douche, produits de douche et shampooing agréables Petit déjeuner buffet avec du choix: salé, sucré, boissons chaudes et froides, céréales, fruits et viennoiseries, confitures, miel… Le restaurant « Amor » propose un buffet pour la demi-pension et une partie « service à table »
Sandrine, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

This is a very beautiful hotel Vera is an outstanding!! She is full on knowledge and kindness Hotel is very clean classy and a wonder place to stay. Book your dream Fatima experience here!!
Sarah, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Nossa experiência neste hotel foi simplesmente excelente! Tudo merece 5 estrelas: atendimento, limpeza, conforto, localização e organização. A equipe é extremamente atenciosa e faz de tudo para que a estadia seja perfeita. Com certeza voltaríamos e recomendamos sem hesitar! ⭐⭐⭐⭐⭐
Fabricia, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Hotel bem localizado, atendimento muito cordial. Quarto amplo e confortável. Café variado e de boa qualidade.
Marcelo, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Estadia muito tranquila em um hotel muito bem localizado e com ótimo atendimento.
EDISON ISSAO, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great place to stay
Tito, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Localização ótima e café da manhã delicioso
FERNANDO NEVES, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Hotel muito bom, bem equipado e confortável, perto da estação rodoviária e do santuário.
Pedro, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Clean spacious room, shops nearby and curtious staff
Athir, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Great resort for the Fatima Region. Clean, staff is very nice and rooms aren’t too outdated
Mateus, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Buona struttura e personale cordiale.
Pedro, 7 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

I like the accessibility to the church, grocery store and restaurants.
Cecilia, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great hotel, great location. Everything was walkable and they also had free basement parking.
Arka, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Amamos o hotel.

Gostamos muito da estadia. A localização é ótima, próximo ao terminal rodoviário e ao Santuário. O café da manhã é muito gostoso e diversificado. Ficaria novamente e indico.
Marineide, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great cozy hotel near the sanctuary
Georges, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

A estadia, como sempre, foi perfeita. Serviço, conforto te cordialidade.
Gladstone, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

Sehr gut
Antonio, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great location in Fatima, a few minutes walk to the sanctuary. Hotel was very clean and fresh, staff were extremely friendly and helpful. Breakfast choice was extensive and plentiful with lots of staff on hand to help. Room was spacious, great shower and a very comfortable bed. Great hotel and excellent value for money
Alan, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest

8/10 Mjög gott

They didn't change the sheets the all time of my stay. Just the towels. One staff was very rude to me.
Patience, 10 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great Staff Clean
Donna, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Convenient and comfortable.

Quiet, comfortable, hotel with spacious rooms just minutes from the Sanctuary.
Lauren, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Great location, friendly staff, free parking and hotel is accessible to Fatima. This qas our 4th time here.
Rochellee, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest

10/10 Stórkostlegt

Hotel fantástico

Hotel pequeno mas bastante acolhedor, staff muito simpático, restaurante com serviço excelente. Um pequeno almoço magnífico.
Hugo, 1 nætur/nátta ferð