Bryn Noddfa

Gististaðarflokkur: 3
Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Nefyn Beach (strönd) eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Bryn Noddfa er á fínum stað, því Nefyn & District Golf Club og Nefyn Beach (strönd) eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Dining Room, sem býður upp á kvöldverð. Meðal annarra hápunkta staðarins eru strandbar og bar/setustofa. Ferðamenn sem hafa dvalið á staðnum hafa verið mjög ánægðir en meðal þess sem þeir nefna sem sérstaka kosti eru hjálpsamt starfsfólk og morgunverðurinn.

Umsagnir

9,8 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar

Meginaðstaða (7)

  • Þrif daglega
  • Nálægt ströndinni
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Strandbar
  • Spila-/leikjasalur
  • Sameiginleg setustofa
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Flatskjársjónvarp
  • Spila-/leikjasalur
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Hárblásari
Núverandi verð er 18.565 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. nóv. - 2. nóv.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Twin Room

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Single Room

  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Double Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm

9,8 af 10
Stórkostlegt
(12 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

herbergi

9,6 af 10
Stórkostlegt
(5 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Fjölskylduherbergi

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi

9,4 af 10
Stórkostlegt
(18 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Lon Uchaf, Pwllheli, Wales, LL53 6AD

Hvað er í nágrenninu?

  • Nefyn Beach (strönd) - 20 mín. ganga - 1.7 km
  • Cardigan flóinn - 15 mín. akstur - 15.3 km
  • Llanbedrog Beach (strönd) - 16 mín. akstur - 16.2 km
  • Caernarfon-kastali - 46 mín. akstur - 50.7 km
  • Eryri-þjóðgarðurinn - 49 mín. akstur - 48.2 km

Samgöngur

  • Liverpool (LPL-John Lennon) - 147 mín. akstur
  • Pwllheli lestarstöðin - 15 mín. akstur
  • Criccieth lestarstöðin - 20 mín. akstur
  • Abererch lestarstöðin - 20 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Pen Cob (Wetherspoon) - ‬10 mín. akstur
  • ‪Y Penlan Fawr - ‬10 mín. akstur
  • ‪Costa Coffee - ‬10 mín. akstur
  • ‪The Mitre - ‬10 mín. akstur
  • ‪Tafarn y Fic - ‬10 mín. akstur

Um þennan gististað

Bryn Noddfa

  • Bryn Noddfa er á fínum stað, því Nefyn & District Golf Club og Nefyn Beach (strönd) eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Dining Room, sem býður upp á kvöldverð. Meðal annarra hápunkta staðarins eru strandbar og bar/setustofa. Ferðamenn sem hafa dvalið á staðnum hafa verið mjög ánægðir en meðal þess sem þeir nefna sem sérstaka kosti eru hjálpsamt starfsfólk og morgunverðurinn.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 10 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 20:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestgjafinn mun taka á móti gestum við komu
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 19:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr dvelja ókeypis (einungis hundar)
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis fullur enskur morgunverður daglega kl. 07:30–kl. 09:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Strandbar

Áhugavert að gera

  • Nálægt ströndinni

Aðstaða

  • Sjónvarp í almennu rými
  • Sameiginleg setustofa
  • Við golfvöll
  • Spila-/leikjasalur

Aðgengi

  • Veitingastaður með hjólastólaaðgengi
  • Setustofa með hjólastólaaðgengi
  • Þykkar mottur í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp

Þægindi

  • Kynding
  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Meira

  • Þrif daglega
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Kort af svæðinu
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Sérkostir

Veitingar

Dining Room - veitingastaður, kvöldverður í boði. Gestir geta fengið sér drykk á barnum. Panta þarf borð. Opið ákveðna daga

Gjöld og reglur

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Samkvæmi eða hópviðburðir eru stranglega bannaðir á staðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður býður gesti velkomna óháð kynhneigð og kynvitund (LGBTQ+ boðin velkomin).
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Bryn Noddfa Hotel
Bryn Noddfa Pwllheli
Bryn Noddfa Hotel Pwllheli

Algengar spurningar

Býður Bryn Noddfa upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Bryn Noddfa býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Bryn Noddfa gæludýr?

Já, hundar dvelja án gjalds.

Býður Bryn Noddfa upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Bryn Noddfa með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 20:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Bryn Noddfa?

Bryn Noddfa er með spilasal.

Eru veitingastaðir á Bryn Noddfa eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn Dining Room er á staðnum.

Á hvernig svæði er Bryn Noddfa?

Bryn Noddfa er í einungis 19 mínútna göngufjarlægð frá Nefyn Beach (strönd).

Umsagnir

Bryn Noddfa - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

9,8

Hreinlæti

9,2

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great hotel.great place.just saying.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

All Excellent Dinner & Breakfast Excellent Parking easy Enjoyable stay
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent place to stay, staff brilliant.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice staff, clean, good breakfast and well located
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Really nice stay in a beautiful location, very friendly staff and topped off with a lovely breakfast
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place with wonderful staff and food. Close to some great beaches.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful hospitality and fabulous food.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Clean room. Great breakfast
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

The room was nice and clean and well stocked with plenty of tea coffee milk ect ,the bed was nice and comfortable nice size room , breakfast was good plenty of choice good size car park as well
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Friendly staff, good base to explore north wales
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Enjoyed a wonderful stay at Bryn Noddfa, the staff were welcoming and helpful, the room spotless and comfortable and the breakfast delicious. Half an hour walk to the Ty Coch in on Porthdinllaen beach. If you don’t know then you should get to know 🙂 Would not hesitate to book again. Thank you guys 🙏 Peter & Joanne
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly owners , great breakfast , would definitely stay again
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

The hotel and the room was nice and clean , plenty of tea,coffee, biscuits ect, plenty of parking,at the bk of the hotel, breakfast was lovely and the staff were very pleaent and helpful and its also dog friendly so Archie had a sausage also for his breakfast which went down well but overall very nice hotel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely location, staff were friendly, room was generally clean :)
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The family room was great for us, our child and pet dog. Huw was so friendly on check-in and throughout our stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great traditional Hotel, staff were very friendly and helpful. Breakfast was great, freshly cooked and so were the meals we had there. Our room was very clean and the room tea, coffee and biscuits were quality brands. Great conversions at the bar thanks to John and Huw! I would definitely recommend to family and friends. Can't thank them enough for all their assistance with our puppy Theo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean, fully equipped room with very comfortable bed. Super friendly and helpful staff. Great breakfast and evening dinner menu outstanding.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

We were welcomed to a super friendly, comfortable, relaxed setting upon arriving at Bryn Noddfa. Easy to find, good parking, in a peaceful location. The room was clean, had comfortable bedding, a good shower facility with toiletries, and a consistently replenished tea tray. WiFi worked well throughout the hotel. We found it a little tricky to access the power points by the beds, and the shaving light wasn't working. Overall good value for money.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great hotel where Huw and the rest of the staff were friendly and could not help you enough…. our family stay was excellent 👏👍
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A very warm welcome, great breakfast and comfortable room.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A comfortable, friendly hotel, ideal as a base for exploring this beautiful area.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A really enjoyable stay, friendly staff, fantastic room which is stayed an extra night.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room was spotless - Huw was an excellent host and Kirsty cooked a fantastic breakfast 👍
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Det här var ett av de bättre hotell vi bott på. Litet och familjärt. Fantastisk trevlig, hjälpsam och gullig personal. Vi kände oss mer som vänner än som gäster. Mycket bra och bekväma sängar. Vattenkokare, kaffe och te på rummet. Helt underbar frukost som ingick, väldigt god mat på kvällen. Mysigt liten pubdel. Gratis parkering. Hade det inte varit så långt till Wales från Malmö hade vi varit ofta återkommande gäster! Kan varmt rekommendera detta fina lilla hotell!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A perfect stay. The staff were incredibly friendly and helpful, even brining fresh milk to our room for our tea. The breakfast was beautiful and all the facilities were everything we could have needed. Bryn Noddfa had real charm and we would definitely go back and stay again.