The Londoner Hotel Sliema

Gististaðarflokkur: 3
Hótel, sem tekur aðeins á móti fullorðnum, með veitingastað, Bisazza-strætið nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Londoner Hotel Sliema er á fínum stað, því Bisazza-strætið og Point-verslunarmiðstöðin eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum eru bar/setustofa og veitingastaður þannig að þú hefur úr ýmsu að velja í mat og drykk. Strandbar og skyndibitastaður/sælkeraverslun eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði. Hjálpsamt starfsfólk og góð staðsetning eru meðal helstu kosta gististaðarins að mati ferðamanna sem hafa heimsótt hann.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Flugvallarflutningur
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Bar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Nálægt ströndinni
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Ókeypis strandklúbbur í nágrenninu
  • Strandbar
  • Rúta frá flugvelli á hótel
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Sjálfsali
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Svalir með húsgögnum
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur
Núverandi verð er 18.856 kr.
inniheldur skatta og gjöld
15. nóv. - 16. nóv.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Comfort-herbergi fyrir tvo

9,0 af 10
Dásamlegt
(28 umsagnir)
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi fyrir tvo - sjávarsýn

8,6 af 10
Frábært
(30 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 32 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi fyrir tvo - borgarsýn

9,2 af 10
Dásamlegt
(15 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Executive-herbergi fyrir tvo - sjávarsýn

9,6 af 10
Stórkostlegt
(5 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 32 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Junior-svíta - 1 svefnherbergi - sjávarsýn

9,4 af 10
Stórkostlegt
(35 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 34 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Penthouse Suite, Hot Tub, Sea View

8,0 af 10
Mjög gott
(3 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 57 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Stúdíósvíta - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 55 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
82, The Strand Sliema, Sliema, SLM1022

Hvað er í nágrenninu?

  • Triq Manwel Dimech - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Bisazza-strætið - 8 mín. ganga - 0.8 km
  • Point-verslunarmiðstöðin - 12 mín. ganga - 1.0 km
  • Saint Julian's Bay - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Sliema Promenade - 15 mín. ganga - 1.3 km

Samgöngur

  • Luqa (MLA-Malta alþj.) - 24 mín. akstur
  • Rúta frá flugvelli á hótel

Veitingastaðir

  • ‪Busy Bee - ‬3 mín. ganga
  • ‪The Brew - ‬1 mín. ganga
  • ‪Yami Yabi - ‬4 mín. ganga
  • ‪Trattoria Del Mare - ‬2 mín. ganga
  • ‪Punto - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

The Londoner Hotel Sliema

  • The Londoner Hotel Sliema er á fínum stað, því Bisazza-strætið og Point-verslunarmiðstöðin eru í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum eru bar/setustofa og veitingastaður þannig að þú hefur úr ýmsu að velja í mat og drykk. Strandbar og skyndibitastaður/sælkeraverslun eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði. Hjálpsamt starfsfólk og góð staðsetning eru meðal helstu kosta gististaðarins að mati ferðamanna sem hafa heimsótt hann.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 51 herbergi

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er 11:30

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á akstur frá flugvelli (aukagjöld kunna að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við gististaðinn fyrir komu og nota til þess þær samskiptaupplýsingar sem fram koma í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur gesta er 18
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Flutningur

    • Gestir sóttir á flugvöll samkvæmt beiðni (allan sólarhringinn)*

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður
    • Aðeins fyrir fullorðna

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 07:30–kl. 10:30
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Strandbar
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Áhugavert að gera

  • Ókeypis strandklúbbur í nágrenninu
  • Nálægt ströndinni
  • Útreiðar í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk

Aðgengi

  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 91
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Hæð móttökuborðs með hjólastólaaðgengi (cm): 60
  • Flísalagt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 52-tommu LED-sjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Míníbar
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Svalir með húsgögnum

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Regnsturtuhaus
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
  • Skrifborðsstóll
  • Straumbreytar/hleðslutæki

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf í herbergi (rúmar fartölvur)
  • Kort af svæðinu

Sérkostir

Veitingar

The Londoner Pub - bístró á staðnum. Opið daglega

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 1.50 EUR á mann, á nótt, allt að 15 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 18 ára.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á flugvallarskutlu gegn aukagjaldi að upphæð 30 EUR fyrir bifreið. Hámarksfarþegafjöldi er 2

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Hotelstars Union sér um opinbera stjörnugjöf gististaða fyrir Malta. Stjörnugjöf þessa gististaðar er 3 stjörnur.

Líka þekkt sem

The Londoner Sliema Sliema
The Londoner Hotel Sliema Hotel
The Londoner Hotel Sliema Sliema
The Londoner Hotel Sliema Hotel Sliema

Algengar spurningar

Býður The Londoner Hotel Sliema upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, The Londoner Hotel Sliema býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir The Londoner Hotel Sliema gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Londoner Hotel Sliema upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður The Londoner Hotel Sliema ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Býður The Londoner Hotel Sliema upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, rúta frá flugvelli á hótel er í boði. Gjaldið er 30 EUR fyrir bifreið.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Londoner Hotel Sliema með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er 11:30.

Er The Londoner Hotel Sliema með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Dragonara-spilavítið (5 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Londoner Hotel Sliema?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: hestaferðir.

Eru veitingastaðir á The Londoner Hotel Sliema eða í nágrenninu?

Já, veitingastaðurinn The Londoner Pub er á staðnum.

Er The Londoner Hotel Sliema með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir með húsgögnum.

Á hvernig svæði er The Londoner Hotel Sliema?

The Londoner Hotel Sliema er í hjarta borgarinnar Sliema, í einungis 18 mínútna göngufjarlægð frá Sliema Promenade og 12 mínútna göngufjarlægð frá Point-verslunarmiðstöðin. Ferðamenn segja að staðsetning hótel fái toppeinkunn.

Umsagnir

The Londoner Hotel Sliema - umsagnir

8,8

Frábært

9,2

Hreinlæti

8,4

Þjónusta

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Great location. Very good breakfast. City room view if you are floor 11 or above.Good friendly staff.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nous avons passé un très agréable séjour. Le personnel est très agréable, La chambre etait très propre. L’hôtel est très bien situé.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great view, great location and great shopping
Staðfest umsögn

6/10 Gott

The description was factually incorrect We have already fed this back and we are surprised, amazed and astonished that noone has responded
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff is the best in the world especially the front desk reception she’s the best
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Nice the hotel and good service help direction. Good breakfast perfect I’ll do again in the future
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Please provide shampoo and conditioner. Only provided small soap bars and small body wash bottles.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Fint hotell med ett bra läge. stort och rymligt rum och toalett. Frukosten var bra med inte för stort utbud vilket gjorde att allt var bra.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The rooms were clean, spacious and comfortable. The staff were very helpful and knowledgeable. Would highly recommend.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Very nice property Clean rooms Excellent view of Sliema bay Only thing was a little noisy down stairs for us but we’re older so all good
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location nice rooms
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Nice room with city view balcony. Small breakfast buffet available on the next building. It’s close to Sliema ferry so easy to go around to Valletta and St.Julian. Bring your own toiletries because they only provide small bottle of shower gel&shampoo and a soap. They only put new water on request so just leave a note.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent location, clean, great breakfast, professional and courteous staff and helpful
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The bedside lights didn’t work in our room so we asked to change room after they failed to fix it. The aircon was temperamental.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Good location. Room nice size breakfast reasonably choice The downside was the building works next door by starting work at 7am should have been advised about it Would recommend once building works finished
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nous avons eu un soucis avec la parois de douche, le personnels a ete très réactif et nous a changé de chambre. Personnels a l'écoute, emplacement idéal a côté du ferry. Très bon petit déjeuner.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Nel complesso tutto molto buono
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Great location for the ferries and restaurants. Fantastic views over to Valletta. A balcony and view is a must. Not the place to come if you want peace and quiet though. The room was large and clean with good air conditioning (an absolute godsend in the heat). The breakfast was good and the breakfast staff were excellent. The other staff members were friendly and helpful. We were able to leave our bags at the hotel before our flight home which was really useful.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Super Zimmer, wunderschöne Aussicht, einfacher Check in und Checkout.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Could not have been more welcoming or conveniently located. Staff especially cheerful and accommodating.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

アクセス及び環境を含めた立地面で最適であった。 設備も新しく綺麗で良い。 スタッフも気軽に話しかけ、色々教えてもらえた。
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Nice big rooms. Great location. Breakfast was average.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This was a great hotel in a perfect location; easy access to the ferry while next to the bars and restaurants.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ottima camera
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice stay, close to everything!