Nomad Yurts

Gististaðarflokkur: 4
Skáli í Coron

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Nomad Yurts er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Coron hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í snorklun í nágrenninu. Á staðnum eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði ókeypis, auk þess sem evrópskur morgunverður er líka ókeypis alla daga milli kl. 06:30 og kl. 10:00.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (7)

  • Þrif daglega
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 5.093 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. ágú. - 26. ágú.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 8 af 8 herbergjum

Yurt 1

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 2

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 3

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 4

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 5

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 6

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Yurt 3

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Hefðbundið tjald

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
National Highway, Barangay 6, Coron, Palawan, 5316

Hvað er í nágrenninu?

  • Coron Central Plaza - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Coron Bay - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Lualhati Park - 18 mín. ganga - 1.5 km
  • Palawan-ríkisháskólinn í Coron - 3 mín. akstur - 3.2 km
  • Tapyas-fjallið - 13 mín. akstur - 2.5 km

Samgöngur

  • Busuanga (USU-Francisco Reyes) - 27 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Gavin’s Kitchen + Bar - ‬15 mín. ganga
  • ‪Baya Resto Lounge - ‬3 mín. akstur
  • ‪Playa Bar & Restaurant - ‬16 mín. ganga
  • ‪Dayō Cafe - ‬9 mín. ganga
  • ‪Ramen Sakura - ‬15 mín. ganga

Um þennan gististað

Nomad Yurts

  • Nomad Yurts er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Coron hefur upp á að bjóða. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í snorklun í nágrenninu. Á staðnum eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði ókeypis, auk þess sem evrópskur morgunverður er líka ókeypis alla daga milli kl. 06:30 og kl. 10:00.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 6 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Flýtiinnritun/-útritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 16
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 16
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega kl. 06:30–kl. 10:00

Áhugavert að gera

  • Snorklun í nágrenninu

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðgengi

  • Mottur í herbergjum
  • Flísalagt gólf í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill
  • Inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð
  • Memory foam-dýna

Njóttu lífsins

  • Nudd upp á herbergi
  • Sérvalin húsgögn og innréttingar

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari (eftir beiðni)
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • Aðgangur um gang utandyra

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Ekki er hægt að tryggja að enginn hávaði berist inn á herbergin.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Nomad Yurts Lodge
Nomad Yurts Coron
Nomad Yurts Lodge Coron

Algengar spurningar

Býður Nomad Yurts upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Nomad Yurts býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Nomad Yurts gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Nomad Yurts upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Nomad Yurts með?

Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Nomad Yurts?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni. Þar á meðal: snorklun.

Á hvernig svæði er Nomad Yurts?

Nomad Yurts er í einungis 15 mínútna göngufjarlægð frá Coron Central Plaza og 14 mínútna göngufjarlægð frá Coron Bay.