Ikonik Lex

Gististaðarflokkur: 4
Hótel með bar/setustofu og áhugaverðir staðir eins og Spotify Camp Nou eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Ikonik Lex státar af toppstaðsetningu, því Spotify Camp Nou og Fira Barcelona (sýningahöll) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem tilvalið er að fá sér bita, en eftir að hafa nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina bíður þín svo bar/setustofa með svalandi drykki. Þar að auki eru Plaça de Catalunya torgið og Dómkirkjan í Barcelona í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Ciutat de la Justícia-lestarstöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Ildefons Cerda lestarstöðin í 8 mínútna.

Umsagnir

8,4 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Heilsurækt
  • Bar
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Morgunverður í boði
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Vatnsvél
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Fjöltyngt starfsfólk

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Lyfta
  • Míníbar
Núverandi verð er 19.196 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. okt. - 31. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Standard-herbergi fyrir tvo - verönd

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 einbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm

Herbergi fyrir einn, tvíbreitt rúm - verönd

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Standard-herbergi fyrir tvo

9,0 af 10
Dásamlegt
(16 umsagnir)
  • 27 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 einbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm

herbergi

  • 27 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Calle Buenos Aires 49-51, L'Hospitalet de Llobregat, 08902

Hvað er í nágrenninu?

  • Gran Via 2 - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Fira Barcelona (sýningahöll) - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • Plaça d‘Espanya torgið - 4 mín. akstur - 2.8 km
  • Poble Espanyol - 4 mín. akstur - 2.1 km
  • Spotify Camp Nou - 5 mín. akstur - 3.5 km

Samgöngur

  • Barcelona El Prat flugvöllurinn (BCN) - 16 mín. akstur
  • Barcelona (YJB-Barcelona-Sants lestarstöðin) - 24 mín. ganga
  • Barcelona Bellvitge lestarstöðin - 25 mín. ganga
  • Barcelona-Sants lestarstöðin - 27 mín. ganga
  • Ciutat de la Justícia-lestarstöðin - 4 mín. ganga
  • Ildefons Cerda lestarstöðin - 8 mín. ganga
  • Santa Eulalia lestarstöðin - 8 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪365 Café - ‬3 mín. ganga
  • ‪Good Times - ‬2 mín. ganga
  • ‪El Cau - ‬5 mín. ganga
  • ‪La Claraboia - ‬2 mín. ganga
  • ‪Cafè de la Plaça - ‬5 mín. ganga

Um þennan gististað

Ikonik Lex

  • Ikonik Lex státar af toppstaðsetningu, því Spotify Camp Nou og Fira Barcelona (sýningahöll) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er kaffihús þar sem tilvalið er að fá sér bita, en eftir að hafa nýtt þér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina bíður þín svo bar/setustofa með svalandi drykki. Þar að auki eru Plaça de Catalunya torgið og Dómkirkjan í Barcelona í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Ciutat de la Justícia-lestarstöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Ildefons Cerda lestarstöðin í 8 mínútna.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 46 herbergi
    • Er á meira en 5 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 02:00
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
    • Þessi gististaður er á borgarsvæði þar sem gildir takmörkun á útblæstri bifreiða; einungis ökutækjum með litlum útblæstri er hleypt inn á svæðið. Gestir á ökutækjum með bílnúmer önnur en spænsk þurfa að skrá ökutæki sín fyrirfram hjá borgaryfirvöldum.

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) kl. 07:00–kl. 10:00 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 10:00 um helgar
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Vatnsvél

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Hjólaleiga

Aðstaða

  • 1 bygging/turn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Að minnsta kosti 80% af matvælum kemur úr nágrenninu
  • Vegan-réttir í boði
  • Grænmetisréttir í boði
  • Skoðunarferðir og afþreyingarþjónusta í eigu fólks á staðnum
  • Listamenn af svæðinu
  • Að minnsta kosti 10% af hagnaði endurfjárfest í samfélagslegum málefnum og sjálfbærni
  • Fræðsla um menningu svæðisins og vistkerfi
  • Tvöfalt gler í gluggum
  • Að minnsta kosti 80% af lýsingu með LED-perum
  • Ítarleg stefna hvað varðar matarsóun
  • Ítarleg stefna hvað varðar endurvinnslu
  • Engar gosflöskur úr plasti
  • Engar plastkaffiskeiðar
  • Engin plaströr
  • Engar vatnsflöskur úr plasti
  • Vatnsvél
  • Einungis endurnýtanleg drykkjarmál
  • Einungis endurnýtanlegur borðbúnaður
  • Veislusalur

Aðgengi

  • Aðgengi fyrir hjólastóla
  • Blindraletur eða upphleypt merki
  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Míníbar

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Endurnýtanlegar kaffi-/tesíur

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf í herbergi (rúmar fartölvur)
  • Snyrtivörum fargað í magni
  • Orkusparandi rofar
  • Endurvinnsla
  • Einungis sturtur sem nýta vatn vel

Sérkostir

Verðlaun og aðild

Vistvottaður gististaður
Þessi gististaður er með sjálfbærnivottun frá eftirfarandi óháðu vottunaraðilum: Bioscore Sustainability. Frekari upplýsingar um kröfur þessara vottana og hvað þær votta er að finna á vefsvæðum viðkomandi aðila.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 3.96 EUR á mann, á nótt, allt að 7 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 17 ára.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 12.50 EUR fyrir fullorðna og 12.50 EUR fyrir börn

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Skráningarnúmer gististaðar HB-004352
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Eurostars Lex Hotel L'Hospitalet de Llobregat
Eurostars Lex L'Hospitalet de Llobregat
Eurostars Lex Hotel l`Hospitalet De Llobregat
Eurostars Lex Hotel
Eurostars Lex
Ikonik Lex Hotel
Ikonik Lex L'Hospitalet de Llobregat
Ikonik Lex Hotel L'Hospitalet de Llobregat

Algengar spurningar

Býður Ikonik Lex upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Ikonik Lex býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Ikonik Lex gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Ikonik Lex upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Ikonik Lex ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Ikonik Lex með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 02:00. Útritunartími er á hádegi.

Er Ikonik Lex með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Casino Barcelona spilavítið (10 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Ikonik Lex?

Haltu þér í formi með líkamsræktaraðstöðunni.

Á hvernig svæði er Ikonik Lex?

Ikonik Lex er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Ciutat de la Justícia-lestarstöðin og 18 mínútna göngufjarlægð frá Fira Barcelona (sýningahöll).

Umsagnir

Ikonik Lex - umsagnir

8,4

Mjög gott

8,6

Hreinlæti

7,0

Staðsetning

8,6

Starfsfólk og þjónusta

8,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Fint hotelværelse med god placering i Barcelona. Meget ordinært hotel med ok god morgenmad. Fine muligheder for god lokal mad i området.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Somewhat worn down but great location with walking distance to the expo, and very friendly staff.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Habitación amplia , cómoda , hotel muy silencioso
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Perfectly comfortable room and very good value for the price.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Personnel disponible et à l’écoute
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

First of all i wanna say thanks for suggesting me such an amazing place like ikonik lex. The staff was very kind & friendly. Room was completely outstanding , clean & well equipped. This’d be the destination when i ever visit Barcelona next time.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I think it was a very comfortable and good stay, very close to the L1 which quickly got us everywhere!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Secondo le aspettative. Camera in ordine e pulita. In comoda posizione a 5 minuti da fermata della metro.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Really nice place and great service. I would definitely come again when visiting Barcelona.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Maravillosa estancia

Toda la estancia ha ido genial. Especial mención al servicio, han sido todos excelentes.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It good and the staff is friendly and nice
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lo recomiendo todo perfecto
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good priced hotel in great area

Good location , breakfast spread was great and fresh. More importantly the staff were wonderful and happy to help with advice, booking taxi etc. easy walk from main train station and we walked pretty much the red bus route of the hop on bus from the hotel so great location.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean, convenient, hass all you need for a cery reasonable price. Conveniently located by near by bus stations and metro (very walkable). Great mom/pop's restaurants near by (Milagros).
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Boa estadia Perto da estação de trem Sants
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The service was very good. The location was also good. Maybe a little far from the center, but it was quiet and safe.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Was a good location. Could get the metro into the centre very easily or walk if you fancied it. Fantastic hotel and very friendly staff.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Good hotel. Can improve the buffet experience
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Ruben
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

La poire de douche fuyait, les sols n’étaient pas très propre et l’ascenceur non plus.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Old stinky place with fresh coat of paint and new art
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good customer service
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I loved everything
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Good experience.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Our bed was enormous…a rarity at most hotels, so that was a plus. We didn’t have a view, per se. But, we did get light so we didn’t care. The temperature of the shower water could have been a bit warmer, but again, we didn’t care. We chose to eat breakfast one morning; we were impressed with the offerings. Our only “negative” was.,,there seemed to be an unpleasant smell in the hallway. Luckily that did not permeate into our room. For us, the location was wonderful!