Sweet Emotion
Gististaðarflokkur: 2
Mirissa-ströndin er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Sweet Emotion





Sweet Emotion er á fínum stað, því Mirissa-ströndin er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Umsagnir
9,89,8 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Vikuleg þrif
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Skápar í boði
Vertu eins og heima hjá þér (5)
Vertu eins og heima hjá þér (5)
- Einkabaðherbergi
- Aðskilin setustofa
- Míníbar
- Takmörkuð þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 21 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Standard-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Sailors Mirissa
Mirissa
Sailors Mirissa
Mirissa
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.0 af 10, Dásamlegt, 25 umsagnir
9,0
Dásamlegt
25 umsagnir
Verðið er 3.247 kr.
3.247 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. sep. - 5. sep.

The Loft Mirissa
Mirissa
The Loft Mirissa
Mirissa
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði

Amara Guest
Mirissa
Amara Guest
Mirissa
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Sandy Bliss
Weligama
Sandy Bliss
Weligama
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.6 af 10, Gott, 4 umsagnir
7,6
Gott
4 umsagnir
Verðið er 14.618 kr.
14.618 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Randi Guest House
Mirissa
Randi Guest House
Mirissa
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.6 af 10, Stórkostlegt, 5 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
5 umsagnir
Verðið er 2.563 kr.
2.563 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

LaRoy
Mirissa
LaRoy
Mirissa
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 5.949 kr.
5.949 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Hotel Vacanza
Mirissa
Hotel Vacanza
Mirissa
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 49 umsagnir
8,6
Frábært
49 umsagnir
Verðið er 5.053 kr.
5.053 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Lotus Grand Rest
Mirissa
Lotus Grand Rest
Mirissa
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Þvottaaðstaða
9.4 af 10, Stórkostlegt, 6 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
6 umsagnir

Canberra Holidays - Mirissa
Mirissa
Canberra Holidays - Mirissa
Mirissa
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
4.0af 10, 1 umsögn
4,0
1 umsögn
Verðið er 7.722 kr.
7.722 kr.
inniheldur skatta og gjöld
12. sep. - 13. sep.

The Sun Coast Beach Resort - Mirissa
Mirissa
The Sun Coast Beach Resort - Mirissa
Mirissa
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Bandaramulla, Mirissa, SP, 81740
Hvað er í nágrenninu?
- Coconut Tree Hill Viewpoint - 8 mín. ganga - 0.7 km
- Mirissa-ströndin - 13 mín. ganga - 1.1 km
- Parrot Rock - 14 mín. ganga - 1.1 km
- Fiskihöfn Mirissa - 5 mín. akstur - 3.6 km
- Secret Beach - 6 mín. akstur - 4.0 km
Samgöngur
- Kólombó (CMB-Bandaranaike alþj.) - 149 mín. akstur
- Midigama lestarstöðin - 24 mín. akstur
Veitingastaðir
- Surf Bar - 3 mín. akstur
- Pappagallo - 8 mín. ganga
- Deltano’s Wood Fired Pizza & Pasta - 16 mín. ganga
- Suduweli Beach Bar - 19 mín. ganga
- 101 - 3 mín. ganga
Um þennan gististað
Sweet Emotion
- Sweet Emotion er á fínum stað, því Mirissa-ströndin er í innan við 15 mínútna göngufjarlægð. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 5 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða
- Skápar í boði
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Míníbar
Njóttu lífsins
- Aðskilin setustofa
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
Vertu í sambandi
- Skrifborð
- Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
Meira
- Vikuleg þrif
Gjöld og reglur
Börn og aukarúm
- Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 3600.0 LKR á dag
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Sweet Emotion Hotel
Sweet Emotion Mirissa
Sweet Emotion Hotel Mirissa
Algengar spurningar
Leyfir Sweet Emotion gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Sweet Emotion upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Sweet Emotion með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00.
Á hvernig svæði er Sweet Emotion ?
Sweet Emotion er í einungis 12 mínútna göngufjarlægð frá Mirissa-ströndin og 8 mínútna göngufjarlægð frá Coconut Tree Hill Viewpoint.