Heil íbúð

City Centre Albert Dock & Arena Apts

Gististaðarflokkur: 4
Íbúð í miðborginni, Royal Albert Dock hafnarsvæðið í göngufæri

Veldu dagsetningar til að sjá verð

City Centre Albert Dock & Arena Apts er á frábærum stað, því Royal Albert Dock hafnarsvæðið og Liverpool ONE eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Þvottavélar, ísskápar og örbylgjuofnar eru meðal þeirra þæginda sem íbúðirnar hafa upp á að bjóða.

Umsagnir

7,2 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla
  • Reyklaust

Meginaðstaða (4)

  • Á gististaðnum eru 8 reyklaus íbúðir
  • Morgunverður í boði
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • 2 svefnherbergi
  • Eldhús
  • Einkabaðherbergi
  • Þvottaaðstaða
  • Lyfta
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
Núverandi verð er 15.388 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Deluxe-íbúð

  • Borgarútsýni
  • 51 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 5
  • 2 tvíbreið rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Executive-íbúð

  • Borgarútsýni
  • 51 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 5
  • 2 tvíbreið rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Elite-íbúð

  • Borgarútsýni
  • 51 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 5
  • 2 tvíbreið rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Two Bedroom Apartment (Both Windowed)

  • Pláss fyrir 5
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Two-Bedroom Corner Unit

  • Pláss fyrir 5
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

2-Bedroom (1 Bedroom Windowed)

  • Pláss fyrir 5
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
14 Monarchs Quay, Liverpool, England, L3 4FT

Hvað er í nágrenninu?

  • Heimavöllur Liverpool - 1 mín. ganga - 0.2 km
  • M&S Bank Arena leikvangurinn - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Royal Albert Dock hafnarsvæðið - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Bítlasögusafnið - 5 mín. ganga - 0.4 km
  • Liverpool ONE - 8 mín. ganga - 0.7 km

Samgöngur

  • Liverpool (LPL-John Lennon) - 29 mín. akstur
  • Manchester-flugvöllur (MAN) - 50 mín. akstur
  • Chester (CEG-Hawarden) - 61 mín. akstur
  • James Street lestarstöðin - 15 mín. ganga
  • Liverpool Central lestarstöðin - 19 mín. ganga
  • Moorfields lestarstöðin - 21 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Bean Coffee Roasters - ‬15 mín. ganga
  • ‪The Place To Eat - ‬13 mín. ganga
  • ‪The Bierkeller - ‬12 mín. ganga
  • ‪Pret a Manger - ‬14 mín. ganga
  • ‪Heavenly Desserts - ‬11 mín. ganga

Um þennan gististað

City Centre Albert Dock & Arena Apts

  • City Centre Albert Dock & Arena Apts er á frábærum stað, því Royal Albert Dock hafnarsvæðið og Liverpool ONE eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Þvottavélar, ísskápar og örbylgjuofnar eru meðal þeirra þæginda sem íbúðirnar hafa upp á að bjóða.

Yfirlit

DONE

Stærð gististaðar

    • 8 íbúðir
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 24 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um lyklakassa; aðgengi er um einkainngang
    • Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum
    • Bílastæði utan gististaðar í nágrenninu (20 GBP á dag; pantanir nauðsynlegar)
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
  • Hæðartakmarkanir í gildi fyrir bílastæði á staðnum
  • Bílastæði utan gististaðar í 1 km fjarlægð (20 GBP á dag); nauðsynlegt að panta

Eldhús

  • Ísskápur í fullri stærð
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Bakarofn
  • Uppþvottavél
  • Handþurrkur
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Brauðrist
  • Frystir

Veitingar

  • Morgunverðarhlaðborð í boði gegn gjaldi kl. 07:30–kl. 10:30 á virkum dögum og kl. 07:00–kl. 11:00 um helgar: 18.95 GBP fyrir fullorðna og 18.95 GBP fyrir börn

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Baðker með sturtu
  • Regnsturtuhaus
  • Salernispappír
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Handklæði í boði

Afþreying

  • 40-tommu flatskjársjónvarp með kapalrásum

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Þægindi

  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 51
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Straujárn/strauborð
  • Sýndarmóttökuborð

Spennandi í nágrenninu

  • Í miðborginni

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 8 herbergi

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Tryggingargjald vegna mögulegra skemmda að upphæð 100 GBP verður innheimt fyrir innritun.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 18.95 GBP fyrir fullorðna og 18.95 GBP fyrir börn

Bílastæði

  • Bílastæði eru í 1 km fjarlægð frá gististaðnum og kosta 20 GBP fyrir á dag.
  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

City Albert Dock & Arena Apts
City Centre Albert Dock & Arena Apts Apartment
City Centre Albert Dock & Arena Apts Liverpool
City Centre Albert Dock & Arena Apts Apartment Liverpool

Algengar spurningar

Býður City Centre Albert Dock & Arena Apts upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, City Centre Albert Dock & Arena Apts býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir City Centre Albert Dock & Arena Apts gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er City Centre Albert Dock & Arena Apts með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Er City Centre Albert Dock & Arena Apts með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar brauðrist, eldhúsáhöld og ísskápur.

Á hvernig svæði er City Centre Albert Dock & Arena Apts?

City Centre Albert Dock & Arena Apts er í hverfinu Bryggjurnar, í einungis 5 mínútna göngufjarlægð frá Royal Albert Dock hafnarsvæðið og 11 mínútna göngufjarlægð frá Liverpool ONE.