Íbúðahótel

The Circus Living

Íbúðahótel í miðborginni með tengingu við verslunarmiðstöð; Alexanderplatz-torgið í þægilegri fjarlægð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Circus Living er á fínum stað, því Alexanderplatz-torgið og East Side Gallery (listasafn) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, snjallsjónvörp og ókeypis þráðlaus nettenging. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Strausberger Platz neðanjarðarlestarstöðin er í 10 mínútna göngufjarlægð og Heinrich-Heine-Strasse neðanjarðarlestarstöðin í 14 mínútna.

Umsagnir

9,0 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust
  • Örbylgjuofn

Meginaðstaða (10)

  • Á gististaðnum eru 207 reyklaus íbúðir
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Morgunverður í boði
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Þjónusta gestastjóra
  • Farangursgeymsla
  • Hjólaleiga

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
  • Gervihnattasjónvarp
  • Snarlbar/sjoppa
  • Míní-ísskápur

Herbergisval

Hönnunarstúdíóíbúð - eldhús - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 stórt einbreitt rúm

Hönnunarstúdíóíbúð - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - eldhús - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Hönnunarstúdíóíbúð - verönd

  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 stórt einbreitt rúm

Hönnunarstúdíóíbúð - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - verönd - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Hönnunarstúdíóíbúð - svalir - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 stórt einbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Krautstraße 30, Berlin, BE, 10243

Hvað er í nágrenninu?

  • Karl-Marx-Allee - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Alexanderplatz-torgið - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Uber-leikvangurinn - 19 mín. ganga - 1.7 km
  • Sjónvarpsturninn í Berlín - 4 mín. akstur - 2.3 km
  • East Side Gallery (listasafn) - 5 mín. akstur - 2.0 km

Samgöngur

  • Berlín (BER-Brandenburg) - 31 mín. akstur
  • Berlin Ostbahnhof-lestarstöðin - 10 mín. ganga
  • Jannowitzbrücke lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Alexanderplatz lestarstöðin - 21 mín. ganga
  • Strausberger Platz neðanjarðarlestarstöðin - 10 mín. ganga
  • Heinrich-Heine-Strasse neðanjarðarlestarstöðin - 14 mín. ganga
  • Klosterstraße neðanjarðarlestarstöðin - 17 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Subway - ‬10 mín. ganga
  • ‪Holzmarktperle - ‬5 mín. ganga
  • ‪Ming Dynastie - ‬13 mín. ganga
  • ‪Aigo BBQ - ‬8 mín. ganga
  • ‪Katerschmaus - ‬5 mín. ganga

Um þennan gististað

The Circus Living

  • The Circus Living er á fínum stað, því Alexanderplatz-torgið og East Side Gallery (listasafn) eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru eldhús, snjallsjónvörp og ókeypis þráðlaus nettenging. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Strausberger Platz neðanjarðarlestarstöðin er í 10 mínútna göngufjarlægð og Heinrich-Heine-Strasse neðanjarðarlestarstöðin í 14 mínútna.

Yfirlit

Stærð gististaðar

    • 207 íbúðir

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Engin bílastæði í boði á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur (lítill)
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Bakarofn
  • Uppþvottavél
  • Handþurrkur
  • Kaffivél/teketill
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Hreinlætisvörur

Veitingar

  • Evrópskur morgunverður í boði gegn gjaldi daglega kl. 08:00–kl. 13:00: 5-15 EUR fyrir fullorðna og 5-15 EUR fyrir börn
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Sturta
  • Salernispappír
  • Hárblásari
  • Handklæði í boði
  • Sjampó
  • Sápa

Afþreying

  • 60-cm snjallsjónvarp með gervihnattarásum

Þvottaþjónusta

  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Vinnuaðstaða

  • Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
  • Samvinnusvæði

Hitastilling

  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Engar lyftur
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Þjónusta gestastjóra
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Kort af svæðinu
  • Handbækur/leiðbeiningar
  • Farangursgeymsla
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Spennandi í nágrenninu

  • Við verslunarmiðstöð
  • Með tengingu við lestarstöð/neðanjarðarlestarstöð
  • Nálægt neðanjarðarlestarstöð
  • Nálægt lestarstöð
  • Í miðborginni
  • Í skemmtanahverfi

Áhugavert að gera

  • Hjólaleiga á staðnum
  • Verslunarmiðstöð á staðnum

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
  • Slökkvitæki

Almennt

  • 207 herbergi
  • Sérhannaðar innréttingar

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 5 til 15 EUR fyrir fullorðna og 5 til 15 EUR fyrir börn

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

The Circus Living Berlin
The Circus Living Aparthotel
The Circus Living Aparthotel Berlin

Algengar spurningar

Býður The Circus Living upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, The Circus Living býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir The Circus Living gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Circus Living upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður The Circus Living ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Circus Living með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er kl. 11:00.

Er The Circus Living með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffivél, eldhúsáhöld og örbylgjuofn.

Á hvernig svæði er The Circus Living?

The Circus Living er í hverfinu Friedrichshain, í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Strausberger Platz neðanjarðarlestarstöðin og 19 mínútna göngufjarlægð frá Alexanderplatz-torgið.

Umsagnir

The Circus Living - umsagnir

9,0

Dásamlegt

9,6

Hreinlæti

9,4

Þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great accommodation, central location
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent hotel and great room well furnished
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Good easy place to book and stay at, much more equipped with stove and pans and fridge, than I had imagined
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

schönes, sauberes Zimmer mit kleiner, funktionaler Küche
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything was great. We strongly recommend. Room was so clean
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Godt hotel men meget varmt om sommeren og uden AC
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Le halle et la réception sont très Instagramable. La chambre est plutôt propre même si assez basique. Par contre… …quel ingénieur a conçu l’insonorisation d’un tel bâtiment en bordure de chemin de fer. Comment est-ce possible que cet hôtel aie autant d’avis positifs alors qu’on a le bruit du train dans la chambre même fenêtre fermée, toutes les 30 secondes en heure de pointe ? Et ce matelas hyper ferme ? Dommage car la réception a essayé de m’aider, le staff est sympa et ils ont accepté de me rembourser. Bien pour les étudiants, certainement pas pour les professionnels.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place, new, comfortable, cozy. I will definitely return.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

kan varmt anbefaledes ligge godt til alle seværdigheder der skal ses og stille og roligt hotel, og hvis jeg ska til Berlin kunne det helt sikker godt bliver der jeg bookede igen
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

設備はとてもよかった 駅から離れており、周辺に何もなくロケーションはイマイチ
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

La cocina está muy bien equipada, lo único que le falta sería aire acondicionado
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lidt meget larm frs toget, men ellers et lækkert nyt sted
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location, very friendly staff, clean and well-appointed room. I would not hesistate to stay here again!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Het was een fijn en prima verblijf
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely place to stay - close to public transport and a grocery store nearby - loved that there was a little kitchenette in the room. As it's next to the railway line there is regular noise from trains - and there were building works opposite - however earplugs did the trick. In every other way it was a very comfortable and convenient place - would stay again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything was great! Would recommend 10/10!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff was very friendly on check in and offered som ideas on things to do in the neighborhood.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Chambre impeccable, tout confort et lumineuse. accessible facilement. hyper pratique
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Numerous points of transport access and to n from airport nice cafe on site
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Todo muy bien
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Tout est impeccable dans l'hôtel.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

The property is located right next to a sharp bend in the railroad tracks, making it extremely loud 24/7. To make matters worse, there is no air conditioning. On hot summer nights, you are forced to choose between suffocating from the heat with the windows closed, or being kept awake by the piercing screech of metal train wheels on the rails.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Hôtel bien situé. Chambre confortable, cuisine pratique. Le lit pourrait être un peu plus confortable, mais c'est ok. Le personnel était très agréable et serviable.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Muhteşem

Son derece temiz geniş oda her türlü imkan konum son derece güzel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ich habe mich sehr wohl gefühlt und werde sicher wiederkommen. Das Zimmer mit Küche war einfach perfekt für mich. Ein besonderes Dankeschön an die Mitarbeiterinnen und Mitarbeiter an der Rezeption, die wirklich freundlich waren und viel Geduld mit meinen Versuchen hatten, Deutsch zu sprechen :) In Berlin bin ich immer glücklich, und The CIrcus Living war das Tüpfelchen auf dem i.