Jungfrau Hotel

Gististaðarflokkur: 3
Hótel, fyrir fjölskyldur, í Wilderswil, með veitingastað og bar/setustofu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Jungfrau Hotel er á frábærum stað, því Brienz-vatnið og Thun-vatn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Restaurant CHOCHTOPF. Sérhæfing staðarins er héraðsbundin matargerðarlist og býður hann upp á morgunverð, hádegisverð og kvöldverð. Meðal annarra hápunkta staðarins eru bar/setustofa og verönd. Meðal þess sem ferðamenn sem hafa heimsótt staðinn eru sérstaklega ánægðir með eru hjálpsamt starfsfólk og morgunverðurinn.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Bar
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Skíðageymsla
  • Ráðstefnumiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Verönd
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Spila-/leikjasalur
  • Bókasafn
  • Tölvuaðstaða
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Fyrir fjölskyldur (6)

  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Þvottaaðstaða
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Comfort-herbergi - útsýni yfir hæð (with Jungfrau view)

8,8 af 10
Frábært
(5 umsagnir)
  • 11 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Comfort-herbergi fyrir tvo, tvö rúm (with Jungfrau view)

8,4 af 10
Mjög gott
(7 umsagnir)
  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi með útsýni fyrir þrjá (with Jungfrau View)

9,6 af 10
Stórkostlegt
(4 umsagnir)
  • 24 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi með útsýni fyrir einn (with Jungfrau View)

9,8 af 10
Stórkostlegt
(8 umsagnir)
  • 12 fermetrar
  • Pláss fyrir 1
  • 1 einbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Fjölskylduíbúð (with Jungfrau View)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • 60 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Herbergi með útsýni fyrir tvo, tvö rúm - fjallasýn (with Jungfrau View)

9,2 af 10
Dásamlegt
(12 umsagnir)
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm - fjallasýn (with Jungfrau View)

8,8 af 10
Frábært
(3 umsagnir)
  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Schulgässli 51, Wilderswil, BE, 3812

Hvað er í nágrenninu?

  • Skydive Interlaken fallhlífarstökkið - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Gasthof Bæren - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Unspunnen-kastalinn - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Seilpark Interlaken skemmtigarðurinn - 3 mín. akstur - 2.4 km
  • Tell-Spiele - 4 mín. akstur - 2.8 km

Samgöngur

  • Bern (BRN-Belp) - 39 mín. akstur
  • Zurich (ZRH-Flugstöðin í Zurich) - 119 mín. akstur
  • BOB-lestarstöðin - Schynige Platte-járnbrautin - 4 mín. ganga
  • Wilderswil lestarstöðin - 4 mín. ganga
  • Interlaken Harderbahn-lestarstöðin - 5 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Brasserie 17 - ‬5 mín. akstur
  • ‪El Azteca - ‬5 mín. akstur
  • ‪Layali Beirut - ‬5 mín. akstur
  • ‪Luna Piccante Pizzaria - ‬6 mín. ganga
  • ‪Delicias Algarve - ‬5 mín. akstur

Um þennan gististað

Jungfrau Hotel

  • Jungfrau Hotel er á frábærum stað, því Brienz-vatnið og Thun-vatn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þegar hungrið sverfur að er tilvalið að fara út að borða á Restaurant CHOCHTOPF. Sérhæfing staðarins er héraðsbundin matargerðarlist og býður hann upp á morgunverð, hádegisverð og kvöldverð. Meðal annarra hápunkta staðarins eru bar/setustofa og verönd. Meðal þess sem ferðamenn sem hafa heimsótt staðinn eru sérstaklega ánægðir með eru hjálpsamt starfsfólk og morgunverðurinn.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 25 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 21:00
    • Flýtiinnritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 07:00 til kl. 22:00
    • Gestir sem hyggjast koma utan hefðbundins innritunartíma munu fá tölvupóst með sérstökum innritunarleiðbeiningum; starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 21:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Eitt barn (3 ára eða yngra) fær að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef það notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar, 2 samtals)*
    • Takmörkunum háð*

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum
    • Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Ókeypis móttaka daglega

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)
  • Barnamatseðill

Áhugavert að gera

  • Verslun
  • Biljarðborð
  • Golf í nágrenninu
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Fjallahjólaferðir í nágrenninu
  • Útreiðar í nágrenninu
  • Kajaksiglingar í nágrenninu
  • Skíðakennsla í nágrenninu
  • Sjóskíðaaðstaða í nágrenninu
  • Vespur/reiðhjól með hjálparvél til leigu í nágrenninu
  • Segway-leigur í nágrenninu
  • Fallhlífarstökk í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi
  • Tölvuaðstaða
  • Ráðstefnumiðstöð

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Fjöltyngt starfsfólk
  • Skíðageymsla

Aðstaða

  • 2 byggingar/turnar
  • Hraðbanki/bankaþjónusta
  • Verönd
  • Bókasafn
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Spila-/leikjasalur
  • Veislusalur

Aðgengi

  • Lyfta

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu sjónvarp
  • Úrvals stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Kynding
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Baðker eða sturta
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Veitingar

Restaurant CHOCHTOPF - Þessi staður er veitingastaður með útsýni yfir garðinn, héraðsbundin matargerðarlist er sérgrein staðarins og í boði eru morgunverður, hádegisverður, kvöldverður og léttir réttir. Gestir geta pantað drykki á barnum og snætt undir berum himni (þegar veður leyfir). Barnamatseðill er í boði. Opið daglega

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 30.0 CHF fyrir dvölina
  • Aukarúm eru í boði fyrir CHF 64.0 á dag

Gæludýr

  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, CHF 10 á gæludýr, á nótt

Bílastæði

  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.

Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og reykskynjari.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Union Pay

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Hotelstars Union sér um opinbera stjörnugjöf gististaða fyrir Sviss. Stjörnugjöf þessa gististaðar er 3 stjörnur.

Líka þekkt sem

Jungfrau Hotel

Jungfrau Hotel Wilderswil

Jungfrau Wilderswil

Jungfrau Hotel Hotel

Jungfrau Hotel Wilderswil

Jungfrau Hotel Hotel Wilderswil

Algengar spurningar

Býður Jungfrau Hotel upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Jungfrau Hotel býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Jungfrau Hotel gæludýr?

Já, hundar mega dvelja á gististaðnum, að hámarki 2 samtals. Greiða þarf gjald að upphæð 10 CHF á gæludýr, á nótt. Einhverjar takmarkanir gætu verið í gildi, svo vinsamlegast hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar.

Býður Jungfrau Hotel upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Jungfrau Hotel með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 21:00. Útritunartími er kl. 11:00. Flýti-innritun er í boði.

Er Jungfrau Hotel með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Interlaken Casino (5 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Jungfrau Hotel?

Meðal vetraríþrótta sem hægt er að stunda í grenndinni eru skíðaganga, snjóbretti og sleðarennsli, en þegar hlýrra er í veðri geturðu tekið golfhring á nálægum golfvelli. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru spilavíti og Segway-leigur og -ferðir. Jungfrau Hotel er þar að auki með spilasal.

Eru veitingastaðir á Jungfrau Hotel eða í nágrenninu?

Já, Restaurant CHOCHTOPF er með aðstöðu til að snæða utandyra, héraðsbundin matargerðarlist og með útsýni yfir garðinn.

Á hvernig svæði er Jungfrau Hotel?

Jungfrau Hotel er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá BOB-lestarstöðin - Schynige Platte-járnbrautin og 8 mínútna göngufjarlægð frá Skydive Interlaken fallhlífarstökkið.