Heilt heimili
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach
Gististaðarflokkur: 3
Orlofshús með útilaug og áhugaverðir staðir eins og Cocoa Beach-ströndin eru í næsta nágrenni
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach





Þetta orlofshús státar af toppstaðsetningu, því Cocoa Beach-ströndin og Cocoa Beach Pier eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Þægindi á borð við eldhús eru meðal þess sem gistieiningarnar hafa upp á að bjóða, auk þess sem þar eru líka arnar og verönd.
Umsagnir
1010 af 10
Stórkostlegt
Heilt heimili
4 svefnherbergi3 baðherbergiPláss fyrir 8
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Reyklaust
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Útilaug
- Loftkæling
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 4 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Verönd
- Baðker eða sturta
- Arinn
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

400 South
Cocoa Beach
400 South
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
9.0 af 10, Dásamlegt, 12 umsagnir
9,0
Dásamlegt
12 umsagnir
Verðið er 29.809 kr.
29.809 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Cocoa Beach Club - Oceanfront Condos with Pool next to Pier and Port Canaveral
Cocoa Beach
Cocoa Beach Club - Oceanfront Condos with Pool next to Pier and Port Canaveral
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
9.0 af 10, Dásamlegt, 11 umsagnir
9,0
Dásamlegt
11 umsagnir

Cocoa Beach Towers - Oceanfront Resort with Heated Pool, Tennis Steps from the Pier
Cocoa Beach
Cocoa Beach Towers - Oceanfront Resort with Heated Pool, Tennis Steps from the Pier
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
9.0 af 10, Dásamlegt, 8 umsagnir
9,0
Dásamlegt
8 umsagnir

Sandcastles - Cocoa Beach Oceanfront Condos with Heated Pool Tennis Pet-Friendly
Cocoa Beach
Sandcastles - Cocoa Beach Oceanfront Condos with Heated Pool Tennis Pet-Friendly
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
9.4 af 10, Stórkostlegt, 26 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
26 umsagnir

Chateau by the Sea - Cocoa Beach Oceanfront Condos next to the Pier and Port Canaveral
Cocoa Beach
Chateau by the Sea - Cocoa Beach Oceanfront Condos next to the Pier and Port Canaveral
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
8.8 af 10, Frábært, 46 umsagnir
8,8
Frábært
46 umsagnir

Cape Crossing Resort & Marina
Edgewater Landings
Cape Crossing Resort & Marina
Edgewater Landings
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
9.4 af 10, Stórkostlegt, 736 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
736 umsagnir
Verðið er 27.687 kr.
27.687 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Pet-friendly Cocoa Beach Home: Walk to Beach!
Cocoa Beach
Pet-friendly Cocoa Beach Home: Walk to Beach!
Cocoa Beach
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði

Cute Cocoa Beach Condo w/ Pool & Beach Access!
Cocoa Beach
Cute Cocoa Beach Condo w/ Pool & Beach Access!
Cocoa Beach
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Coastal Home w/ Pool Near Cocoa Beach
Cape Canaveral
Coastal Home w/ Pool Near Cocoa Beach
Cape Canaveral
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Marlin Manor 4 Bedroom Home by RedAwning
Forest Isles
Marlin Manor 4 Bedroom Home by RedAwning
Forest Isles
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið
Cocoa Beach, FL
Hvað er í nágrenninu?
- Risaeðlubúðin og -safnið - 11 mín. ganga - 1.0 km
- Cocoa Beach-ströndin - 12 mín. ganga - 1.0 km
- Cocoa Beach Pier - 13 mín. ganga - 1.2 km
- Alan Shepard garðurinn - 13 mín. ganga - 1.2 km
- Ron Jon Surf Shop - 14 mín. ganga - 1.2 km
Samgöngur
- Melbourne, FL (MLB-Orlando Melbourne alþj.) - 42 mín. akstur
- Alþjóðaflugvöllur Orlando (MCO) - 53 mín. akstur
- Daytona Beach, FL (DAB-Daytona Beach alþj.) - 73 mín. akstur
Veitingastaðir
- Sandbar Sports Grill - 14 mín. ganga
- McDonald's - 15 mín. ganga
- Riki Tiki Tavern - 14 mín. ganga
- Cocoa Beach Fish Camp Grill - 13 mín. ganga
- Pier 62 - 15 mín. ganga
Um þennan gististað
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach
- Þetta orlofshús státar af toppstaðsetningu, því Cocoa Beach-ströndin og Cocoa Beach Pier eru í einungis 15 mínútna göngufjarlægð. Þægindi á borð við eldhús eru meðal þess sem gistieiningarnar hafa upp á að bjóða, auk þess sem þar eru líka arnar og verönd.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaorlofshús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
- Snertilaus innritun í boði
- Útritunartími er kl. 10:00
- Snertilaus útritun í boði
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Innritun fer ekki fram á gististaðnum sjálfum. Til að innrita þig þarftu að fara til: [apartment]
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/ þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar
Eldhús
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Uppþvottavél
- Handþurrkur
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Matvinnsluvél
Svefnherbergi
- 4 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- 3 baðherbergi
- Baðker eða sturta
Svæði
- Arinn
Útisvæði
- Verönd
- Útigrill
Vinnuaðstaða
- Vinnuaðstaða fyrir fartölvu
Þægindi
- Loftkæling
- Kynding
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Straujárn/strauborð
Öryggisaðstaða
- Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Skráningarnúmer gististaðar DWE1506911;DWE1506911;DWE1506911
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Cocoa W Private Pool 1 2 Mi To
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach Cottage
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach Cocoa Beach
Algengar spurningar
Býður Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?
Já, Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.
Er Þetta orlofshús með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Þetta orlofshús gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þetta orlofshús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta orlofshús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach?
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach er með útilaug.
Er Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar matvinnsluvél, eldhúsáhöld og örbylgjuofn.
Er Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þetta sumarhús er með verönd.
Á hvernig svæði er Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach?
Cocoa Beach Home w/ Private Pool ~ 1/2 Mi to Beach er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð frá Cocoa Beach-ströndin og 14 mínútna göngufjarlægð frá Cocoa Beach Pier.