Smayah Residence

Hótel í Riyadh

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Smayah Residence er á fínum stað, því Ráðstefnu- og sýningamiðstöð Ríad er í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
VIP Access

Umsagnir

6,0 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Heilsurækt
  • Þvottaaðstaða
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (7)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Viðskiptamiðstöð
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
Núverandi verð er 21.765 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Basic-herbergi

  • 16 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Fjölskyldusvíta

  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 2 stór einbreið rúm

Basic-herbergi fyrir tvo, tvö rúm

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Classic-svíta

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Deluxe King Room

  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Two-Bedroom Apartment

  • Pláss fyrir 4
  • 2 einbreið rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe King Studio

  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Prince Muqrin bin Abdulaziz Street, Riyadh, Riyadh, 11441

Hvað er í nágrenninu?

  • Cenomi Al Nakheel-verslunarmiðstöðin - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • World Sights Park - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Ráðstefnu- og sýningamiðstöð Ríad - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Al Hammadi sjúkrahúsið - Al Nuzhat - 4 mín. akstur - 2.1 km
  • Al Batha markaðurinn - 18 mín. akstur - 21.5 km

Samgöngur

  • Riyadh (RUH-King Khaled alþj.) - 22 mín. akstur
  • Riyadh-lestarstöðin - 25 mín. akstur
  • Riyadh sýningarmiðstöðvarlestarstöðin - 21 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪نديم | NADIM - ‬9 mín. ganga
  • ‪Brew Crew | برو كرو - ‬5 mín. ganga
  • ‪Cred Cafe كريد كافيه - ‬4 mín. ganga
  • ‪Tuxedo Coffee - ‬12 mín. ganga
  • ‪AURORA - ‬12 mín. ganga

Um þennan gististað

Smayah Residence

  • Smayah Residence er á fínum stað, því Ráðstefnu- og sýningamiðstöð Ríad er í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Gestir geta nýtt sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 50 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 23:30
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Pör sem vilja deila herbergi þurfa að framvísa gögnum sem sanna að þau séu gift

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Aðstaða

  • Sjónvarp í almennu rými
  • Líkamsræktaraðstaða

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Snjallsjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Inniskór
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð

Fyrir útlitið

  • Sturta eingöngu
  • Skolskál
  • Snyrtivörur frá þekktum framleiðendum
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.

Á þessum gististað eru engar lyftur.

Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.

Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.

Samþykkt kreditkort: Visa

Skráningarnúmer gististaðar 10006073

Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Smayah Residence Hotel

Smayah Residence Riyadh

Smayah Residence Hotel Riyadh

Algengar spurningar

Leyfir Smayah Residence gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Smayah Residence upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Smayah Residence með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:30. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Smayah Residence?

Haltu þér í formi með líkamsræktaraðstöðunni.

Á hvernig svæði er Smayah Residence?

Smayah Residence er í einungis 19 mínútna göngufjarlægð frá Cenomi Al Nakheel-verslunarmiðstöðin og 17 mínútna göngufjarlægð frá World Sights Park.

Umsagnir

Smayah Residence - umsagnir

6,0

Gott

8,0

Hreinlæti

6,0

Þjónusta

6,0

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

6/10 Gott

객실의 상태가 Remodeling해서 그런지 구석구석 좋지 않았으며, 방음 처리가 잘 되지 않아 자동차 경적 소리등이 날카롭게 들렸습니다.
Staðfest umsögn

6/10 Gott