Sea Way Hotel
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Nilaveli á ströndinni, með útilaug og veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Sea Way Hotel





Sea Way Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Nilaveli hefur upp á að bjóða. Þegar gestir hafa fengið nægju sína af því að busla í útilauginni er gott að muna að veitingastaður er á staðnum þar sem tilvalið er að fá sér bita.
Umsagnir
6,86,8 af 10
Gott
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
Meginaðstaða (10)
Meginaðstaða (10)
- Þrif (samkvæmt beiðni)
- Á einkaströnd
- Veitingastaður
- Útilaug
- Morgunverður í boði
- Ókeypis strandskálar
- Sólbekkir
- Barnasundlaug
- Þvottaaðstaða
- Hjólaleiga
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Barnasundlaug
- Einkabaðherbergi
- Svalir með húsgögnum
- Þvottaaðstaða
- Hitastilling á herbergi
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi fyrir þrjá

Standard-herbergi fyrir þrjá
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduherbergi - jarðhæð

Fjölskylduherbergi - jarðhæð
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
Skoða allar myndir fyrir Fjölskylduherbergi - sjávarsýn

Fjölskylduherbergi - sjávarsýn
- Útsýni yfir hafið
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 stórt tvíbreitt rúm, 1 stórt einbreitt rúm og 1 svefnsófi (einbreiður)
Deluxe-herbergi - útsýni yfir strönd - jarðhæð
- Útsýni yfir strönd
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 2 meðalstór tvíbreið rúm
Svipaðir gististaðir

Anukama Resort
Nilaveli
Anukama Resort
Nilaveli
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 8 umsagnir
8,8
Frábært
8 umsagnir
Verðið er 12.210 kr.
12.210 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

Sunstar
Nilaveli
Sunstar
Nilaveli
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.4 af 10, Gott, 9 umsagnir
7,4
Gott
9 umsagnir
Verðið er 6.497 kr.
6.497 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.

Nilaveli Beach Hotel
Nilaveli
Nilaveli Beach Hotel
Nilaveli
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.0 af 10, Dásamlegt, 36 umsagnir
9,0
Dásamlegt
36 umsagnir
Verðið er 13.395 kr.
13.395 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Riviera Resort
Manmunai North
Riviera Resort
Manmunai North
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 42 umsagnir
8,4
Mjög gott
42 umsagnir
Verðið er 3.907 kr.
3.907 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. sep. - 7. sep.

Oceanfront Condos Nilaveli by ICC
Nilaveli
Oceanfront Condos Nilaveli by ICC
Nilaveli
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
8.4 af 10, Mjög gott, 34 umsagnir
8,4
Mjög gott
34 umsagnir
Verðið er 17.425 kr.
17.425 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

The Memo's Beach - Trincomalee
Nilaveli
The Memo's Beach - Trincomalee
Nilaveli
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
2.0af 10, 2 umsagnir
2,0
2 umsagnir

NN Beach Resort Nilaveli
Trincomalee
NN Beach Resort Nilaveli
Trincomalee
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
2.0af 10, 1 umsögn
2,0
1 umsögn

Antheia Beach Resort
Nilaveli
Antheia Beach Resort
Nilaveli
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.8 af 10, Frábært, 9 umsagnir
8,8
Frábært
9 umsagnir
Verðið er 3.682 kr.
3.682 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.

Trinco Blu by Cinnamon
Trincomalee
Trinco Blu by Cinnamon
Trincomalee
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.6 af 10, Frábært, 247 umsagnir
8,6
Frábært
247 umsagnir

JEYs Place
Nilaveli
JEYs Place
Nilaveli
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
10.0 af 10, Stórkostlegt, 4 umsagnir
10
Stórkostlegt
4 umsagnir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

10th Mile Post, Nilaveli, EP, 31010
Hvað er í nágrenninu?
- Nilaveli-strönd - 7 mín. ganga - 0.6 km
- Uppuveli-ströndin - 15 mín. akstur - 11.8 km
- Trincomalee-strönd - 21 mín. akstur - 18.0 km
- Trincomalee-höfnin - 22 mín. akstur - 18.7 km
- Marble-strönd - 39 mín. akstur - 31.4 km
Veitingastaðir
- Coral Bae
- Ceylon Tamilan Restaurant - 16 mín. akstur
- Crab Seafood Restaurant - 16 mín. akstur
- Sri Vari Balaji Restaurant - 13 mín. akstur
- Nero Kitchen - 16 mín. akstur
Um þennan gististað
Sea Way Hotel
- Sea Way Hotel er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Nilaveli hefur upp á að bjóða. Þegar gestir hafa fengið nægju sína af því að busla í útilauginni er gott að muna að veitingastaður er á staðnum þar sem tilvalið er að fá sér bita.
Yfirlit
Stærð hótels
- 34 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: 11:30. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er 11:30
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Evrópskur morgunverður (aukagjald) daglega kl. 07:30–kl. 11:30
- Veitingastaður
Ferðast með börn
- Barnasundlaug
Áhugavert að gera
- Á einkaströnd
- Vespu-/mótorhjólaleiga
- Hvalaskoðun í nágrenninu
Þjónusta
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis strandskálar
- Hjólaleiga
- Sólbekkir (legubekkir)
Aðstaða
- Útilaug
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Sjálfvirk hitastýring
Njóttu lífsins
- Svalir með húsgögnum
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa og sjampó
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Skrifborð
Matur og drykkur
- Heimsendingarþjónusta á mat
Meira
- Þrif samkvæmt beiðni
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 3.5 til 6.75 USD fyrir fullorðna og 1.5 til 5.06 USD fyrir börn
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Sea Way Hotel Hotel
Sea Way Hotel Nilaveli
Sea Way Hotel Hotel Nilaveli
Algengar spurningar
Er Sea Way Hotel með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug og barnasundlaug.
Leyfir Sea Way Hotel gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Sea Way Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Sea Way Hotel með?
Innritunartími hefst: 11:30. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er 11:30.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Sea Way Hotel?
Sea Way Hotel er með einkaströnd og útilaug.
Eru veitingastaðir á Sea Way Hotel eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Er Sea Way Hotel með einhver einkasvæði utandyra?
Já, hvert herbergi er með svalir með húsgögnum.
Á hvernig svæði er Sea Way Hotel?
Sea Way Hotel er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Nilaveli-strönd.