Hotel Ur Comforts Jayanagar
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Bengaluru
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel Ur Comforts Jayanagar





Hotel Ur Comforts Jayanagar er á fínum stað, því Bannerghatta-vegurinn og M.G. vegurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þetta hótel er á fínum stað, því Bangalore-höll er í stuttri akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Jayanagar er í 9 mínútna göngufjarlægð.
Umsagnir
1010 af 10
Stórkostlegt
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (4)
Meginaðstaða (4)
- Viðskiptamiðstöð
- Verönd
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Loftkæling
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Deluxe-herbergi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Park Avenue Hotel Bannerghata Road
Arekere
Park Avenue Hotel Bannerghata Road
Arekere
- Ókeypis morgunverður
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.8 af 10, Frábært, 3 umsagnir
8,8
Frábært
3 umsagnir
Verðið er 6.545 kr.
6.545 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.

The President Hotel
Jayanagar
The President Hotel
Jayanagar
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.8 af 10, Gott, 71 umsögn
7,8
Gott
71 umsögn
Verðið er 7.537 kr.
7.537 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Lilac by Tamara 5th Block Jayanagar
Jayanagar
Lilac by Tamara 5th Block Jayanagar
Jayanagar
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 23 umsagnir
10
Stórkostlegt
23 umsagnir
Verðið er 7.139 kr.
7.139 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Cross Roads Inn
JP Nagar
Cross Roads Inn
JP Nagar
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 9 umsagnir
8,8
Frábært
9 umsagnir
Verðið er 5.354 kr.
5.354 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Greenpark Bengaluru
BTM Layout
Greenpark Bengaluru
BTM Layout
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.8 af 10, Frábært, 116 umsagnir
8,8
Frábært
116 umsagnir
Verðið er 9.520 kr.
9.520 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Pai Vista Hotel
Bengaluru
Pai Vista Hotel
Bengaluru
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 6 umsagnir
9,0
Dásamlegt
6 umsagnir

SFO Hotel and Suites
Jayanagar
SFO Hotel and Suites
Jayanagar
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.6 af 10, Frábært, 35 umsagnir
8,6
Frábært
35 umsagnir
Verðið er 5.818 kr.
5.818 kr.
inniheldur skatta og gjöld
7. sep. - 8. sep.

Holiday Inn Bengaluru Racecourse by IHG
Miðbær Bangalore
Holiday Inn Bengaluru Racecourse by IHG
Miðbær Bangalore
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.6 af 10, Frábært, 237 umsagnir
8,6
Frábært
237 umsagnir
Verðið er 8.364 kr.
8.364 kr.
inniheldur skatta og gjöld
12. sep. - 13. sep.

La Marvella, Bengaluru
Jayanagar
La Marvella, Bengaluru
Jayanagar
- Laug
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
8.4 af 10, Mjög gott, 87 umsagnir
8,4
Mjög gott
87 umsagnir
Verðið er 16.053 kr.
16.053 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.

Lilac by Tamara 3rd Block Jayanagar
Wilson Garden
Lilac by Tamara 3rd Block Jayanagar
Wilson Garden
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
10.0 af 10, Stórkostlegt, 11 umsagnir
10
Stórkostlegt
11 umsagnir
Verðið er 7.435 kr.
7.435 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. sep. - 6. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

44 28th C Cross Rd, Bengaluru, KA, 560011
Hvað er í nágrenninu?
- Jayanagar Park - 10 mín. ganga - 0.9 km
- Bannerghatta-vegurinn - 5 mín. akstur - 1.8 km
- Lalbagh-grasagarðarnir - 6 mín. akstur - 2.2 km
- Ragigudda Anjaneya hofið - 7 mín. akstur - 2.5 km
- Bangalore-höll - 31 mín. akstur - 10.7 km
Samgöngur
- Bengaluru (BLR-Kempegowda alþj.) - 70 mín. akstur
- Krishnadevaraya Halt-lestarstöðin - 10 mín. akstur
- Nayandahalli-lestarstöðin - 11 mín. akstur
- Bengaluru East stöðin - 12 mín. akstur
- Jayanagar - 9 mín. ganga
- Rashtreeya Vidyalaya Road lestarstöðin - 16 mín. ganga
- South End Circle-lestarstöðin - 17 mín. ganga
Veitingastaðir
- Ganesh Darshan Dosa Camp - 3 mín. ganga
- Secret Spot Cafe - 4 mín. ganga
- Halli Jonne Biriyani - 4 mín. ganga
- Cool Joint - 2 mín. ganga
- Sreeraj Lassi Bar - 4 mín. ganga
Um þennan gististað
Hotel Ur Comforts Jayanagar
- Hotel Ur Comforts Jayanagar er á fínum stað, því Bannerghatta-vegurinn og M.G. vegurinn eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Þetta hótel er á fínum stað, því Bangalore-höll er í stuttri akstursfjarlægð. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Jayanagar er í 9 mínútna göngufjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 66 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Flýtiinnritun/-útritun í boði
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Engin bílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Fyrir viðskiptaferðalanga
- Viðskiptamiðstöð
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða
- Verönd
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Loftkæling
Sofðu rótt
- Hljóðeinangruð herbergi
Fyrir útlitið
- Ókeypis snyrtivörur
- Handklæði
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
Ur Comforts Jayanagar
Hotel Ur Comforts Jayanagar Hotel
Hotel Ur Comforts Jayanagar Bengaluru
Hotel Ur Comforts Jayanagar Hotel Bengaluru
Algengar spurningar
Leyfir Hotel Ur Comforts Jayanagar gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Hotel Ur Comforts Jayanagar upp á bílastæði á staðnum?
Því miður býður Hotel Ur Comforts Jayanagar ekki upp á nein bílastæði á staðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Ur Comforts Jayanagar með?
Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 11:00. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.
Á hvernig svæði er Hotel Ur Comforts Jayanagar?
Hotel Ur Comforts Jayanagar er í hverfinu Jayanagar, í einungis 9 mínútna göngufjarlægð frá Jayanagar.