Heilt heimili
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas
Stórt einbýlishús í Saint-Cannat með útilaug
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas





Þetta einbýlishús er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Saint-Cannat hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru verönd, garður og LED-sjónvarp.
Heilt heimili
5 svefnherbergi
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (6)
Meginaðstaða (6)
- Á gististaðnum eru 2 reyklaus einbýlishús
- Útilaug
- Verönd
- Garður
- Gasgrillum
- Farangursgeymsla
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 5 svefnherbergi
- Garður
- Verönd
- Kaffivél/teketill
- Kapalsjónvarpsþjónusta
- Gasgrill
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Modern Holiday Home With Private Pool
Lambesc
Modern Holiday Home With Private Pool
Lambesc
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Barnvænar tómstundir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

2020 Chem. du Val Dernier, Saint-Cannat, Bouches-du-Rhône, 13760
Hvað er í nágrenninu?
- Þorpið af sjálfvirkum - 11 mín. akstur - 7.9 km
- Völundarhúsið - 11 mín. akstur - 7.9 km
- Barben dýragarðurinn - 13 mín. akstur - 10.7 km
- Musée du Calisson - 16 mín. akstur - 13.4 km
- Château de la Barben - 17 mín. akstur - 12.4 km
Samgöngur
- Marseille (MRS – Provence-flugstöðin) - 47 mín. akstur
- Avignon (AVN-Caumont) - 51 mín. akstur
- Senas lestarstöðin - 28 mín. akstur
- Cabriès Aix en Provence lestarstöðin - 29 mín. akstur
- Aix-en-Provence (QXB-Aix en Provence TGV lestarstöðin) - 29 mín. akstur
Veitingastaðir
- Le Préau - 13 mín. akstur
- Francis Mallmann - 25 mín. akstur
- La Ritournelle - 13 mín. akstur
- Le Piano Gourmand - 13 mín. akstur
- Bar Tabac De La Bonne Fontaine - 9 mín. akstur
Um þennan gististað
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas
- Þetta einbýlishús er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Saint-Cannat hefur upp á að bjóða. Á staðnum er útilaug sem er frábær fyrir þá sem vilja taka sér góðan sundsprett, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru verönd, garður og LED-sjónvarp.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaeinbýlishús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
- Gestir munu fá tölvupóst innan 48 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og upplýsingum um hvar sækja eigi lykla; aðgengi er um einkainngang
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Börn
- Engar vöggur (ungbarnarúm)
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net, gagnahraði 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki)
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Matur og drykkur
- Espressókaffivél
- Rafmagnsketill
- Kaffivél/teketill
- Brauðrist
Svefnherbergi
- 5 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Afþreying
- 120-cm LED-sjónvarp með kapalrásum
Útisvæði
- Verönd
- Gasgrillum
- Garður
- Garðhúsgögn
Þvottaþjónusta
- Þvottavél
- Þvottaefni
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Engar lyftur
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Kort af svæðinu
- Handbækur/leiðbeiningar
- Straujárn/strauborð
- Farangursgeymsla
- Ókeypis vatn á flöskum
Spennandi í nágrenninu
- Á göngubrautinni
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- 2 herbergi
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Innborgun fyrir skemmdir: 1200 EUR fyrir dvölina
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 6.62 EUR á mann á nótt. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 18 ára.
- Gjald fyrir þrif: 600 EUR fyrir hvert gistirými, fyrir dvölina
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar 13091000144PY
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Líka þekkt sem
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas Villa
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas Saint-Cannat
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas Villa Saint-Cannat
Algengar spurningar
Er Þetta einbýlishús með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Þetta einbýlishús gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þetta einbýlishús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta einbýlishús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas?
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas er með útilaug og garði.
Á hvernig svæði er La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas?
La Longère des Cigales - 4 étoiles - Mas er við bryggjugöngusvæðið.
Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Luberon Regional Park (garður), sem er í 24 akstursfjarlægð.