Einkagestgjafi
Hotel Classic Bar & Restaurant
Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Baddi með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel Classic Bar & Restaurant





Hotel Classic Bar & Restaurant er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Baddi hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Þrif daglega
- Veitingastaður
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Einkabaðherbergi
- Aðskilin borðstofa
- Dagleg þrif
- Hitastilling á herbergi
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Ókeypis snyrtivörur
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi

Standard-herbergi
- 27 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Orchid Hotel Chandigarh,Zirakpur
Dera Bassi
Orchid Hotel Chandigarh,Zirakpur
Dera Bassi
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.4 af 10, Stórkostlegt, 47 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
47 umsagnir
Verðið er 5.740 kr.
5.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Hotel Green Olive
Baddi
Hotel Green Olive
Baddi
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling

Fabhotel Prime Viraj Inn
Dera Bassi
Fabhotel Prime Viraj Inn
Dera Bassi
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

HOTEL PALLAVI GRAND
Panchkula
HOTEL PALLAVI GRAND
Panchkula
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður

Treebo Bombay Palace
Chandigarh
Treebo Bombay Palace
Chandigarh
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
Verðið er 3.464 kr.
3.464 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Hotel Aricent
Sector 22
Hotel Aricent
Sector 22
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Verðið er 3.871 kr.
3.871 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Sun Shine Haven Retreat Chandi
Krishangarh
Sun Shine Haven Retreat Chandi
Krishangarh
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

HOTEL HERITAGE
Zirakpur
HOTEL HERITAGE
Zirakpur
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
Verðið er 5.377 kr.
5.377 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. sep. - 27. sep.

Regenta Place The Golden Castle Baddi
Baddi
Regenta Place The Golden Castle Baddi
Baddi
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður

The Kleo Hotel
Dera Bassi
The Kleo Hotel
Dera Bassi
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
Verðið er 6.451 kr.
6.451 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. sep. - 27. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

near Sikka Hotel, opposite DIC, Baddi, Khasra Number-453/299, Baddi, HP, 174103
Hvað er í nágrenninu?
- Torant-garður - 3 mín. akstur - 1.9 km
- Panjab University - 47 mín. akstur - 35.1 km
- Shirdi Sai Baba Mandir - 55 mín. akstur - 43.8 km
- Sector 17 Market - 58 mín. akstur - 39.7 km
- Klettagarðurinn - 59 mín. akstur - 40.1 km
Samgöngur
- Chandigarh (IXC) - 91 mín. akstur
- Shimla (SLV) - 170 mín. akstur
- Chandi Mandir-lestarstöðin - 28 mín. akstur
- Bharatgarh-lestarstöðin - 32 mín. akstur
- Kurali-lestarstöðin - 33 mín. akstur
Veitingastaðir
- Golden Palm - 6 mín. akstur
- Domino's Pizza - 4 mín. akstur
- Prey - 13 mín. akstur
- Desi Tadka - 3 mín. akstur
- Pal da dhaba - 8 mín. akstur
Um þennan gististað
Hotel Classic Bar & Restaurant
- Hotel Classic Bar & Restaurant er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Baddi hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.
Yfirlit
Stærð hótels
- 57 herbergi
Koma/brottför
- Innritunartími hefst á hádegi
- Lágmarksaldur við innritun - 15
- Útritunartími er kl. 11:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 15
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þr áðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Veitingastaður
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Sjálfvirk hitastýring
Njóttu lífsins
- Aðskilin borðstofa
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Ókeypis snyrtivörur
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Líka þekkt sem
Hotel Classic Bar Restaurant
Classic Bar & Restaurant Baddi
Hotel Classic Bar & Restaurant Hotel
Hotel Classic Bar & Restaurant Baddi
Hotel Classic Bar & Restaurant Hotel Baddi
Algengar spurningar
Leyfir Hotel Classic Bar & Restaurant gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Hotel Classic Bar & Restaurant upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Classic Bar & Restaurant með?
Þú getur innritað þig frá á hádegi. Útritunartími er kl. 11:00.
Eru veitingastaðir á Hotel Classic Bar & Restaurant eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.