Hotel Estrela Carapicuiba

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í miðborginni, Alphaville-viðskiptahverfið nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Hotel Estrela Carapicuiba er á fínum stað, því Alphaville-viðskiptahverfið er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er heitur pottur svo þú getur slakað vel á eftir góðan dag, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

5,0 af 10

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (5)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Heitur pottur
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Einkabaðherbergi
  • Stafræn sjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Míní-ísskápur

Herbergisval

Deluxe-svíta - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - reyklaust - loftkæling

  • 9 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Superior-svíta - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - reyklaust - einkabaðherbergi

  • 12 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
R. Joaquim das Neves, 280, Carapicuiba, SP, 06310-030

Hvað er í nágrenninu?

  • Tambore-verslunarmiðstöðin - 4 mín. akstur - 2.1 km
  • Alphaville-viðskiptahverfið - 7 mín. akstur - 4.6 km
  • Nubank Parque - 27 mín. akstur - 24.0 km
  • Ibirapuera Park - 30 mín. akstur - 27.9 km
  • Paulista breiðstrætið - 34 mín. akstur - 25.5 km

Samgöngur

  • São Paulo (CGH-Congonhas) - 33 mín. akstur
  • São Paulo (GRU-Guarulhos - Governor André Franco Montoro alþj.) - 51 mín. akstur
  • Campinas (VCP-Viracopos – Campinas alþj.) - 71 mín. akstur
  • Carapicuiba lestarstöðin - 7 mín. ganga
  • Carapicuiba Santa Terezinha lestarstöðin - 9 mín. ganga
  • Barueri Antonio Joao lestarstöðin - 25 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Bar Room Burger - ‬9 mín. ganga
  • ‪Tempero De Minas - ‬14 mín. ganga
  • ‪Point Salve Jorge - ‬5 mín. ganga
  • ‪Churrascaria Carapicuiba - ‬9 mín. ganga
  • ‪McDonald's - ‬10 mín. ganga

Um þennan gististað

Hotel Estrela Carapicuiba

  • Hotel Estrela Carapicuiba er á fínum stað, því Alphaville-viðskiptahverfið er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er heitur pottur svo þú getur slakað vel á eftir góðan dag, auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 12 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 23:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Heitur pottur

Aðgengi

  • Handföng á stigagöngum
  • Hæð handfanga í stigagöngum (cm): 100
  • Blikkandi brunavarnabjalla
  • Efri hæðir einungis aðgengilegar um stiga
  • Vel lýst leið að inngangi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 43-tommu snjallsjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Loftkæling

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sápa og sjampó
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
  • Sími

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur
  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Endurbætur og lokanir

Þessi Gististaðurinn stendur í endurbótum frá 20. maí 2026 til 31. desember, 2027 (dagsetning verkloka getur breyst). Framkvæmdirnar hafa áhrif á eftirfarandi svæði:
  • Útisvæði
  • Móttaka
  • Herbergi
  • Gangur
  • Anddyri
  • Bílastæði
  • Heitur pottur
Á meðan á endurbætum stendur mun hótel leggja mikið kapp á að halda hávaða og raski í lágmarki.

Börn og aukarúm

  • Foreldrar sem ferðast með barn undir 18 ára aldri verða að framvísa fæðingarvottorði og persónuskilríkjum barnsins með mynd (vegabréfi, til dæmis) við innritun. Fyrir erlenda gesti til Brasilíu, ef aðeins annað foreldra eða forráðamanna ferðast með barnið skal það foreldri eða sá forráðamaður einnig - til viðbótar við fæðingarvottorð og persónuskilríkjum þess með mynd - framvísa lögbókuðu samþykki við ferðinni með undirskrift beggja foreldra. Séu foreldrar eða forráðamenn, eftir því sem við á, ófærir eða óviljugir til að gefa þetta samþykki, þarf leyfi tilbærra dómsyfirvalda. Gestir sem ætla sér að ferðast með börn til Brasilíu skulu leita nánari ráðgjafar hjá brasilískri ræðisskrifstofu áður en haldið er af stað.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Estrela Carapicuiba
Hotel Estrela Carapicuiba Hotel
Hotel Estrela Carapicuiba Carapicuiba
Hotel Estrela Carapicuiba Hotel Carapicuiba

Algengar spurningar

Leyfir Hotel Estrela Carapicuiba gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Hotel Estrela Carapicuiba upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel Estrela Carapicuiba með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel Estrela Carapicuiba?

Hotel Estrela Carapicuiba er með heitum potti.

Á hvernig svæði er Hotel Estrela Carapicuiba?

Hotel Estrela Carapicuiba er í hjarta borgarinnar Carapicuiba, í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Carapicuiba lestarstöðin.