Íbúðahótel

Landing Apartments Santa Rosa Beach

Gististaðarflokkur: 4
Íbúðahótel í Santa Rosa Beach með útilaug og líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Landing Apartments Santa Rosa Beach státar af fínustu staðsetningu, því Alys-strönd og Seaside ströndin eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug þar sem tilvalið er að fá sér sundsprett, en síðan má líka nýta sér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að koma blóðinu á hreyfingu. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru þvottavélar/þurrkarar, ísskápar og örbylgjuofnar.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net

Meginaðstaða (9)

  • Á gististaðnum eru 3 reyklaus íbúðir
  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Útilaug
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Viðskiptamiðstöð
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Loftkæling
  • Spila-/leikjasalur
  • Gasgrillum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Setustofa
  • Sjónvarp
  • Þvottavél/þurrkari
  • Kaffivél/teketill
  • Lyfta

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Íbúð - 1 svefnherbergi

  • 72 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Íbúð - 2 svefnherbergi

  • 89 fermetrar
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
158 Malachite Way, Santa Rosa Beach, FL, 32459

Hvað er í nágrenninu?

  • Grayton Beer Company - 3 mín. akstur - 4.6 km
  • Eden Gardens fólkvangurinn - 4 mín. akstur - 5.9 km
  • Deer Lake fólkvangurinn - 6 mín. akstur - 9.1 km
  • Seagrove Beach East - 8 mín. akstur - 10.5 km
  • Seaside ströndin - 8 mín. akstur - 10.8 km

Samgöngur

  • Panama City, FL (ECP-Northwest Florida Beaches alþj.) - 39 mín. akstur
  • Fort Walton Beach, Flórída (VPS-Northwest Florida Regional) - 61 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪The Big Chill 30A - ‬13 mín. akstur
  • ‪Idyll Hounds Brewing Company - ‬5 mín. akstur
  • ‪The Bay - ‬9 mín. akstur
  • ‪Pickles - ‬9 mín. akstur
  • ‪Bud & Alley's Waterfront Restaurant & Bar - ‬9 mín. akstur

Um þennan gististað

Landing Apartments Santa Rosa Beach

  • Landing Apartments Santa Rosa Beach státar af fínustu staðsetningu, því Alys-strönd og Seaside ströndin eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug þar sem tilvalið er að fá sér sundsprett, en síðan má líka nýta sér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að koma blóðinu á hreyfingu. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum og þar á meðal eru þvottavélar/þurrkarar, ísskápar og örbylgjuofnar.

Yfirlit

DONE

Stærð gististaðar

    • 3 íbúðir
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Snertilaus innritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00
    • Snertilaus útritun í boði
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir munu fá tölvupóst innan 72 klst. fyrir komu með innritunarleiðbeiningum og aðgangskóða; aðgengi er um einkainngang
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Þú munt þurfa að veita gististaðnum afrit af skilríkjum með mynd, útgefnum af stjórnvöldum, eftir bókun
    • Gestir fá aðstoð í gegnum sýndarmóttökuborð
    • Gestir eru skyldugir til að sækja snjalltækjaapp gististaðarins, Landing Furnished Apartments fyrir innritun
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Sundlaug/heilsulind

  • Útilaug
  • Ókeypis strandskálar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
  • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur í fullri stærð
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Bakarofn
  • Uppþvottavél
  • Handþurrkur
  • Kaffivél/teketill
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Veitingar

  • Kaffi/te í almennu rými

Svefnherbergi

  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Baðker eða sturta
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Sápa
  • Handklæði í boði
  • Sjampó
  • Salernispappír
  • Hárblásari

Svæði

  • Setustofa

Afþreying

  • 50-tommu sjónvarp með stafrænum rásum
  • Biljarðborð
  • Spila-/leikjasalur

Útisvæði

  • Gasgrillum
  • Garðhúsgögn
  • Eldstæði

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél og þurrkari

Vinnuaðstaða

  • Viðskiptamiðstöð
  • Samvinnusvæði

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
  • Gæludýravænt
  • 50 USD á gæludýr fyrir dvölina

Aðgengi

  • Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 91
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Straujárn/strauborð
  • Sýndarmóttökuborð

Áhugavert að gera

  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn

Öryggisaðstaða

  • Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
  • Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)

Almennt

  • 3 herbergi
  • Sérhannaðar innréttingar
  • Sérvalin húsgögn

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Þrif eru í boði gegn aukagjaldi sem er mismunandi eftir stærð gistieiningar

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, USD 50 á gæludýr, fyrir dvölina

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Þessi gististaður áskilur sér rétt til að taka forheimild af greiðslukorti gests fyrir komu.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Barsala At Jewel At Santa Rosa
Barsala At Jewel At Santa Rosa Beach Aparthotel
Barsala At Jewel At Santa Rosa Beach Santa Rosa Beach
Barsala At Jewel At Santa Rosa Beach Aparthotel Santa Rosa Beach

Algengar spurningar

Er Landing Apartments Santa Rosa Beach með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Landing Apartments Santa Rosa Beach gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 50 USD á gæludýr, fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Landing Apartments Santa Rosa Beach upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Landing Apartments Santa Rosa Beach með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus innritun og útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Landing Apartments Santa Rosa Beach?

Landing Apartments Santa Rosa Beach er með útilaug og líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn, auk þess sem hann er líka með spilasal.

Er Landing Apartments Santa Rosa Beach með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar kaffivél, eldhúsáhöld og ísskápur.