The Countryside Villa Ladakh

Gististaðarflokkur: 3
Hótel í Leh með veitingastað

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Countryside Villa Ladakh er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Leh hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (6)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Veitingastaður
  • Herbergisþjónusta
  • Verönd
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Garður

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Svefnsófi
  • Einkabaðherbergi
  • Garður
  • Verönd
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Deluxe-herbergi

  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 tvíbreitt rúm

Forsetasvíta

  • Útsýni til fjalla
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 2 tvíbreið rúm

Konungleg svíta

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 2 tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Shey Yokma Village, Leh, Ladakh, 194201

Hvað er í nágrenninu?

  • Shey-höllin - 18 mín. ganga - 1.6 km
  • Thiksey Monastery - 19 mín. akstur - 8.5 km
  • Main Bazaar - 32 mín. akstur - 17.0 km
  • Leh-hofið - 32 mín. akstur - 17.0 km
  • Gurdwara Pathar Sahib - 39 mín. akstur - 20.7 km

Samgöngur

  • Leh (IXL-Kushok Bakula Rinpoche) - 27 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Euphoria Cafe and Restaurant - ‬13 mín. akstur
  • ‪Syah Restaurant - ‬15 mín. akstur
  • ‪Nathu's (Pure Vegetarian Restaurant) - ‬16 mín. akstur
  • ‪TESMA MULTI CUISINE THIKSAY - ‬10 mín. akstur
  • ‪chicken leh - ‬16 mín. akstur

Um þennan gististað

The Countryside Villa Ladakh

  • The Countryside Villa Ladakh er tilvalinn dvalarstaður fyrir þá sem vilja njóta þess sem Leh hefur upp á að bjóða. Gestir fá ýmsa þjónustu án endurgjalds, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

INNRITUN
12:00
ÚTRITUN
10:00

Stærð hótels

    • 72 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: á hádegi. Innritun lýkur: kl. 22:30
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Veitingastaður
  • Einkaveitingaaðstaða
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Rómantísk pakkatilboð

Aðstaða

  • Garður
  • Verönd
  • Eldstæði
  • Garðhúsgögn

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding

Sofðu rótt

  • Einbreiður svefnsófi
  • Rúmföt af bestu gerð

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir The Countryside Villa Ladakh gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Countryside Villa Ladakh upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Countryside Villa Ladakh með?

Innritunartími hefst: á hádegi. Innritunartíma lýkur: kl. 22:30. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Countryside Villa Ladakh?

The Countryside Villa Ladakh er með garði.

Eru veitingastaðir á The Countryside Villa Ladakh eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er The Countryside Villa Ladakh?

The Countryside Villa Ladakh er í einungis 19 mínútna göngufjarlægð frá Shey-höllin.

Umsagnir

The Countryside Villa Ladakh - umsagnir

10

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

10

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice hotel. Nice room. Excellent view. To stay in Shey, it’s obviously can be chosen. The only thing you must keep in mind that there is no shops or restaurants nearby. You will have to eat from hotel kitchen. Their foods are also good.No worry
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt