Einkagestgjafi
Hostal Inty Kucha
Gististaðarflokkur: 2
Gistiheimili við vatn í San Rafael
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hostal Inty Kucha





Hostal Inty Kucha er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem San Rafael hefur upp á að bjóða.
Vinsæl aðstaða
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Þrif (samkvæmt beiðni)
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Núverandi verð er 1.955 kr.
1.955 kr.
28. ágú. - 29. ágú.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 12 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir herbergi - fjallasýn

herbergi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 9 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 1 stórt einbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - fjallasýn

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 9 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir þrjá - svalir - fjallasýn

Herbergi fyrir þrjá - svalir - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 16 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 3
- 1 stórt einbreitt rúm og 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 12 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Cabañas Balcón del Lago
San Rafael
Cabañas Balcón del Lago
San Rafael
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
7.2 af 10, Gott, 29 umsagnir
7,2
Gott
29 umsagnir
Verðið er 3.620 kr.
3.620 kr.
30. ágú. - 31. ágú.

HOTEL LA JOYA
Otavalo
HOTEL LA JOYA
Otavalo
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
9.6 af 10, Stórkostlegt, 5 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
5 umsagnir
Verðið er 7.167 kr.
7.167 kr.
10. sep. - 11. sep.

Fusto
San Pablo del Lago
Fusto
San Pablo del Lago
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
6.0af 10, 2 umsagnir
6,0
2 umsagnir
Verðið er 1.955 kr.
1.955 kr.
28. ágú. - 29. ágú.

Mansión Alcázar Boutique Hotel
Miðbær Cuenca
Mansión Alcázar Boutique Hotel
Miðbær Cuenca
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis þráðlaust net
9.6 af 10, Stórkostlegt, 377 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
377 umsagnir
Verðið er 10.636 kr.
10.636 kr.
13. sep. - 14. sep.

Green House Araque Inn
San Pablo del Lago
Green House Araque Inn
San Pablo del Lago
- Laug
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Verðið er 4.886 kr.
4.886 kr.
10. sep. - 11. sep.

Hotel Indio Inn
Otavalo
Hotel Indio Inn
Otavalo
- Ókeypis morgunverður
- Heilsulind
- Flugvallarflutningur
- Ókeypis bílastæði
9.0 af 10, Dásamlegt, 27 umsagnir
9,0
Dásamlegt
27 umsagnir
Verðið er 8.759 kr.
8.759 kr.
28. ágú. - 29. ágú.

Hotel Montecarlo
Ibarra
Hotel Montecarlo
Ibarra
- Laug
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.4 af 10, Mjög gott, 18 umsagnir
8,4
Mjög gott
18 umsagnir
Verðið er 8.373 kr.
8.373 kr.
30. ágú. - 31. ágú.

Hostal Curiñan
Otavalo
Hostal Curiñan
Otavalo
- Ókeypis morgunverður
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
9.4 af 10, Stórkostlegt, 18 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
18 umsagnir
Verðið er 3.105 kr.
3.105 kr.
26. sep. - 27. sep.

Back Packer
Ibarra
Back Packer
Ibarra
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
4.6af 10, 8 umsagnir
4,6
8 umsagnir
Verðið er 3.692 kr.
3.692 kr.
28. ágú. - 29. ágú.

Hostal El Geranio
Otavalo
Hostal El Geranio
Otavalo
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.4 af 10, Stórkostlegt, 28 umsagnir
9,4
Stórkostlegt
28 umsagnir
Verðið er 5.103 kr.
5.103 kr.
28. ágú. - 29. ágú.
Um hverfið

Calle Toraguchi, San Rafael, Imbabura, 100458
Hvað er í nágrenninu?
- San Pablo-vatn - 17 mín. ganga - 1.4 km
- Plaza de Ponchos-markaðstorgið - 8 mín. akstur - 8.6 km
- Peguche-fossinn - 15 mín. akstur - 8.6 km
- Aðalagarður Cayambe - 22 mín. akstur - 29.0 km
- Laguna Cuicocha - 37 mín. akstur - 23.9 km
Samgöngur
- Quito (UIO-Mariscal Sucre alþj.) - 80 mín. akstur
- Ibarra-lestarstöðin - 31 mín. akstur
Veitingastaðir
- Balcon de Imbabura - 8 mín. akstur
- Shanandoa The Pie Shop - 8 mín. akstur
- Buuf Steak House - 8 mín. akstur
- Tayta Wasi - 8 mín. akstur
- Pizzería Siciliana - 8 mín. akstur
Um þennan gististað
Hostal Inty Kucha
- Hostal Inty Kucha er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem San Rafael hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Stærð hótels
- 8 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 13:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr dvelja ókeypis
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
Bílastæði
- Ókeypis bílastæði utan gististaðar í innan við 3 metra fjarlægð
Aðrar upplýsingar
- Afmörkuð reykingasvæði
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
Aðstaða á herbergi
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Sápa
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)
Matur og drykkur
- Ísskápur
- Eldavélarhellur
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
- Uppþvottavélar á herbergjum
Meira
- Þrif samkvæmt beiðni
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Ekvador (15%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildu vegabréfi og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Ekvador.
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við reiðufé.
Algengar spurningar
Leyfir Hostal Inty Kucha gæludýr?
Já, gæludýr dvelja án gjalds.
Býður Hostal Inty Kucha upp á bílastæði á staðnum?
Nei því miður, en það eru ókeypis bílastæði í nágrenninu.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hostal Inty Kucha með?
Innritunartími hefst: kl. 13:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.
Á hvernig svæði er Hostal Inty Kucha?
Hostal Inty Kucha er í einungis 18 mínútna göngufjarlægð frá San Pablo-vatn.