Hotel les Aravis
Hótel í Saint-Jean-de-Sixt
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel les Aravis





Hotel les Aravis er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Saint-Jean-de-Sixt hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Umsagnir
8,08,0 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Skíðaaðstaða
Meginaðstaða (5)
Meginaðstaða (5)
- Þrif daglega
- Morgunverður í boði
- Skíðageymsla
- Garður
- Móttaka opin á tilteknum tímum
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Einkabaðherbergi
- Garður
- Dagleg þrif
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
- Ókeypis snyrtivörur
- Hárblásari
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Basic-herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn

Basic-herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 15 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Basic-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - fjallasýn

Basic-herbergi fyrir tvo, tvö rúm - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 15 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi fyrir fjóra - fjallasýn

Standard-herbergi fyrir fjóra - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 20 fermetrar
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 4
- 1 koja (einbreið) og 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 15 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Standard-herbergi - fjallasýn

Standard-herbergi - fjallasýn
- Útsýni til fjalla
- 15 fermetrar
- Pláss fyrir 2
- 2 einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Chalet Hôtel du Mont Charvin
Cohennoz
Chalet Hôtel du Mont Charvin
Cohennoz
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
9.0 af 10, Dásamlegt, 8 umsagnir
9,0
Dásamlegt
8 umsagnir

Les Rhodos
Cordon
Les Rhodos
Cordon
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 47 umsagnir
9,0
Dásamlegt
47 umsagnir
Verðið er 12.972 kr.
12.972 kr.
inniheldur skatta og gjöld
6. júl. - 7. júl.

Grand Hotel Soleil d'Or
Megeve
Grand Hotel Soleil d'Or
Megeve
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
9.6 af 10, Stórkostlegt, 58 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
58 umsagnir
Verðið er 34.604 kr.
34.604 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. júl. - 28. júl.

Hotel du Parc - Manoir du Baron Blanc
Faverges-Seythenex
Hotel du Parc - Manoir du Baron Blanc
Faverges-Seythenex
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Bar
- Þvottaaðstaða
9.6 af 10, Stórkostlegt, 15 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
15 umsagnir
Verðið er 17.252 kr.
17.252 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. júl. - 2. júl.

Atipik Hôtel
Gamli bærinn í Annecy
Atipik Hôtel
Gamli bærinn í Annecy
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 471 umsögn
8,8
Frábært
471 umsögn
Verðið er 17.569 kr.
17.569 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. júl. - 6. júl.

Fasthôtel Thônes
Thones
Fasthôtel Thônes
Thones
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 203 umsagnir
8,8
Frábært
203 umsagnir
Verðið er 11.715 kr.
11.715 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. júl. - 2. júl.

Auberge de Jeunesse HI Annecy
Annecy
Auberge de Jeunesse HI Annecy
Annecy
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
7.6 af 10, Gott, 66 umsagnir
7,6
Gott
66 umsagnir
Verðið er 22.327 kr.
22.327 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. júl. - 3. júl.

Les Acacias Bellevue
Veyrier-du-Lac
Les Acacias Bellevue
Veyrier-du-Lac
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
7.0 af 10, Gott, 76 umsagnir
7,0
Gott
76 umsagnir
Verðið er 10.513 kr.
10.513 kr.
inniheldur skatta og gjöld
1. júl. - 2. júl.

Camping le Lanfonnet
Talloires-Montmin
Camping le Lanfonnet
Talloires-Montmin
- Laug
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
6.0af 10, 4 umsagnir
6,0
4 umsagnir
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Route de Thones, Hotel les Aravis, 47, Saint-Jean-de-Sixt, Haute-Savoie, 74450
Hvað er í nágrenninu?
- La Clusaz skíðasvæðið - 2 mín. akstur - 1.8 km
- Névé - 3 mín. akstur - 2.8 km
- Fjallaskarðið Col des Aravis - 16 mín. akstur - 10.9 km
- Annecy-vatn - 40 mín. akstur - 26.1 km
- Megève-skíðasvæðið - 51 mín. akstur - 32.8 km
Samgöngur
- Alþjóðaflugvöllurinn í Genf (GVA) - 70 mín. akstur
- Lyon (LYS-Saint-Exupery) - 103 mín. akstur
- Grenoble (GNB-Grenoble – Isere) - 113 mín. akstur
- Pringy lestarstöðin - 28 mín. akstur
- St-Pierre-en-Faucigny lestarstöðin - 30 mín. akstur
- St-Martin-Bellevue lestarstöðin - 32 mín. akstur
Veitingastaðir
- L'Outa - 3 mín. akstur
- Chez papaz - 3 mín. akstur
- Le Bachal - 3 mín. akstur
- Lucia - 1 mín. ganga
- Le Grenier - 3 mín. akstur
Um þennan gististað
Hotel les Aravis
- Hotel les Aravis er frábær valkostur þegar þú nýtur þess sem Saint-Jean-de-Sixt hefur upp á að bjóða. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis.
Yfirlit
Stærð hótels
- 18 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 19:00
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 16:00 til kl. 19:00
- Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 19:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)
Bílastæði
- Ókeypis örugg og óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:30–kl. 09:00
Þjónusta
- Móttaka opin á tilteknum tímum
- Skíðageymsla
Aðstaða
- Garður
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Kynding
Fyrir útlitið
- Einkabaðherbergi
- Sturta eingöngu
- Ókeypis snyrtivörur
- Hárblásari
- Handklæði
- Salernispappír
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Skyldugjöld
Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
- Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 0.65 EUR á mann á nótt. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 18 ára.
Aukavalkostir
- Boði ð er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 12 EUR fyrir fullorðna og 6 EUR fyrir börn
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar 47846200500016
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Hotel les Aravis gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Hotel les Aravis upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Hotel les Aravis með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Hotel les Aravis?
Hotel les Aravis er með garði.
Umsagnir
8,0