Einkagestgjafi

Pousada Dulce Ville

Gististaðarflokkur: 2
Pousada-gististaður í Domingos Martins

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Pousada Dulce Ville er úrvalskostur og ekki amalegt að geta notið útsýnisins af þakveröndinni. Á staðnum er heitur pottur auk þess sem evrópskur morgunverður er í boði um helgar.

Umsagnir

9,8 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (4)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Þakverönd
  • Morgunverður í boði
  • Heitur pottur
Núverandi verð er 5.637 kr.
inniheldur skatta og gjöld
5. okt. - 6. okt.

Herbergisval

Svíta - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svíta - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-svíta - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Comfort-svíta - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 2 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Rua Nilson Martins da Cunha, 10, Domingos Martins, Espirito Santo, 29260000

Hvað er í nágrenninu?

  • Sögusafn Domingos Martins - 3 mín. akstur - 1.9 km
  • Menningarhúsið - 3 mín. akstur - 1.9 km
  • Menningarmiðstöðin í Domingos Martins - 3 mín. akstur - 2.2 km
  • Lúterska kirkjan - 3 mín. akstur - 2.2 km
  • Kautsky Verndarsvæðisstofnunin - 3 mín. akstur - 2.2 km

Samgöngur

  • Vitoria (VIX-Eurico de Aguiar Salles) - 74 mín. akstur
  • Marechal Floriano lestarstöðin - 15 mín. akstur
  • Viana lestarstöðin - 29 mín. akstur
  • Cariacica Flexal lestarstöðin - 40 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Restaurante Ponto Frio - ‬8 mín. akstur
  • ‪Fritz Frida - ‬2 mín. akstur
  • ‪Restaurante Caminho do Imigrante - ‬2 mín. akstur
  • ‪Restaurante do Edu - ‬4 mín. akstur
  • ‪Restaurante e Pizzaria Stein - ‬7 mín. akstur

Um þennan gististað

Pousada Dulce Ville

  • Pousada Dulce Ville er úrvalskostur og ekki amalegt að geta notið útsýnisins af þakveröndinni. Á staðnum er heitur pottur auk þess sem evrópskur morgunverður er í boði um helgar.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 6 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 19:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; gestgjafinn sér um móttöku
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 24 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Fyrir komu þarftu að fylla út skráningareyðublað á netinu sem verður sent með öruggum hætti
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Foreldrar þurfa að sýna fæðingarvottorð barns og persónuskilríki með mynd*
    • Börn á aldrinum 10 og yngri fá ókeypis morgunverð

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Evrópskur morgunverður (aukagjald) um helgar kl. 09:00–kl. 11:00

Aðstaða

  • Þakverönd
  • Heitur pottur

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Kampavínsþjónusta

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á evrópskan morgunverð gegn aukagjaldi sem er um það bil 70.00 BRL fyrir fullorðna og 40.00 BRL fyrir börn

Börn og aukarúm

  • Foreldrar sem ferðast með barn undir 18 ára aldri verða að framvísa fæðingarvottorði og persónuskilríkjum barnsins með mynd (vegabréfi, til dæmis) við innritun. Fyrir erlenda gesti til Brasilíu, ef aðeins annað foreldra eða forráðamanna ferðast með barnið skal það foreldri eða sá forráðamaður einnig - til viðbótar við fæðingarvottorð og persónuskilríkjum þess með mynd - framvísa lögbókuðu samþykki við ferðinni með undirskrift beggja foreldra. Séu foreldrar eða forráðamenn, eftir því sem við á, ófærir eða óviljugir til að gefa þetta samþykki, þarf leyfi tilbærra dómsyfirvalda. Gestir sem ætla sér að ferðast með börn til Brasilíu skulu leita nánari ráðgjafar hjá brasilískri ræðisskrifstofu áður en haldið er af stað.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Skráningarnúmer gististaðar 61.322.920/0001-10

Algengar spurningar

Leyfir Pousada Dulce Ville gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Pousada Dulce Ville upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Pousada Dulce Ville ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Pousada Dulce Ville með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 19:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Pousada Dulce Ville?

Pousada Dulce Ville er með heitum potti.

Umsagnir

Pousada Dulce Ville - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

9,2

Þjónusta

9,2

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lugar agradável, Amanda e o marido muito atenciosos. Check-in e check-up autônomo aprovado. Café da mh muito aconchegante com produtos caseiros deliciosos.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Café maravilhoso e local aconchegante
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Maravilhosa amei. Quarto limpo e otimo cafe da manhã
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A pousada é incrivelmente linda, quarto confortável, lugar muito aprazível de frente a mata com muitos pássaros lindos. Padrão 5 estrelas em tudo.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lugar aconchegante, agradável!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A Pousada Dulce Ville é encantadora: um ambiente acolhedor, muito bem cuidado e que realmente nos fez sentir em casa. Cada gesto de atenção e cada cuidado para tornar nossa estadia ainda mais especial fizeram toda a diferença. Sem dúvida, são detalhes que nos deixam com vontade de voltar em uma próxima oportunidade. Aproveito também para parabenizar você e toda a equipe que a acompanha. Todos foram extremamente atenciosos, prestativos e sempre dispostos a ajudar.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A decoração, a localização marav8lhosa, funcionários atenciosos
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Recepção ótima, quarto maravilhoso e super lind
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Wi-Fi não funcionou dentro do quarto, tv inoperante, café da manha na cesta bem restrito e chuveiro queimado, solicitei mais toalhas e nao fui atendida.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente atendimento, ótima receptividade, muito flexíveis! Limpeza impecável, quartos de qualidade, embora a acomodação muito pequena, tirando isso excelente , banheiros charmosos e limpinho, água quente e toalhas de boa qualidade e bem higienizadas! Recomendamos
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ótima acomodação, bem organizada e limpa. Muita atenção e gentileza por parte da equipe!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Pousada limpa cafe da manhã maravilhoso, piscina aquecida tuso maravilhoso. Só não teve funcionários na hora que estávamos precisando. Mas fora isso tudo muito incrivel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Acomodação confortavel e otimo atendimento da Amanda! Voltaria com certeza!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

A pousada é muito charmosa, quarto limpo e café da manhã farto e gostoso. A cama é do tamanho casal, mas a roupa de cama é confortável. As toalhas de banho são grandes e macias. Só coloco como ponto negativo a porta do quarto que é uma veneziana de madeira vazada, deixando o barulho externo alto dentro do quarto o que me incomodou. E provavelmente no período mais frio, deve deixar o quarto desconfortável. O que fecha isso é apenas uma cortina. O atendimento foi todo por WhatsApp. Não encontrei nenhum funcionário em momento algum na pousada, mas não foi nenhum problema, mesmo assim considero que fui bem atendida.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Adorei a pousada. É bem aconchegante e limpa. Fica há mais ou menos um quilômetro e meio do centrinho onde tem a rua do lazer. A vizinhança é bem silenciosa. A única observação que tenho a fazer é que seria mais cômodo ter uma tomada no banheiro para secar cabelo. Apenas isso. O restante a pousada é maravilhosa. Voltaria.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sensacional! O casal anfitrião é nota 10 e transmitem para o atendimento algo que aqui no ES se vê pouco, que é cuidado e encantamento com o hóspede. Com certeza retornarei.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Pousada aconchegante , com roupas de cama e banho muito boas , deixarei algumas informações que me pegaram de surpresa e como gosto de ver os comentários , acho importante . A pousada não tem recepção e nem funcionários , como não vi msg que me mandaram pelo hotéis. Com, pedindo que fizesse contato , ficamos muito tempo pra descobrir como adentrar a pousada , pois o único telefone disponível não atendia , depois consegui contato e me passou o de pegaria as chaves , que também não estavam no local , mas depois de um tempo , foi resolvido . Outro senão, que fui surpreendido , constava no momento da reserva , age da manhã disponível , inclusive vi comentários que era um bom café , e ao entrar no quarto tinha informação do café , seria no terraco , a partir das9h. E como no horário não tinha nada , fiz contato pelo telefone , que me mandou que em letras pequenas, nas características da pousada , que o café é somente aos finais de semana e pago. Infelizmente ocorrerão esses problemas , que acho importante relatar. Em relação a pousada , gostamos muito do conforto que proporcionou, peca na acústica entre os quartos , e fica a aproximadamente 1,5 km da rua do lazer. Grato
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Donos muito receptivos e prestativos, pousada tranquila e muito bem equipada. Café da manhã dispensa comentários, bem farto e muito bom !
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt