Einkagestgjafi

Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland

Gististaðarflokkur: 3
Hótel með útilaug og áhugaverðir staðir eins og Han-markaðurinn eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland státar af toppstaðsetningu, því Han-markaðurinn og Da Nang-dómkirkjan eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Þegar gestir hafa fengið nægju sína af því að busla í útilauginni er gott að muna að kaffihús er á staðnum þar sem tilvalið er að fá sér bita. Þar að auki eru Han-áin og Drekabrúin í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð.

Umsagnir

9,8 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (8)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður
  • Útilaug
  • Morgunverður í boði
  • Kaffihús
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Dagleg þrif
  • Útilaugar
  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
Núverandi verð er 9.717 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 6 af 6 herbergjum

Svefnskáli - aðeins fyrir konur

  • Borgarútsýni
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 3 kojur (einbreiðar)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svefnskáli - aðeins fyrir konur

  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 kojur (einbreiðar)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svefnskáli - aðeins fyrir konur

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 koja (einbreið)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 3 kojur (einbreiðar)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 kojur (einbreiðar)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 koja (einbreið)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Tang 3-4, 29 Yen Bai, Hai Chau, Da Nang, Da Nang, 550000

Hvað er í nágrenninu?

  • Han-markaðurinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Han-áin - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Da Nang-dómkirkjan - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Brúin yfir Han-ána - 12 mín. ganga - 1.0 km
  • Drekabrúin - 18 mín. ganga - 1.6 km

Samgöngur

  • Da Nang (DAD-Da Nang alþj.) - 11 mín. akstur
  • Ga Thanh Khe-lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Da Nang lestarstöðin - 23 mín. ganga
  • Ga Nong Son-lestarstöðin - 23 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Ngoc Thanh - ‬3 mín. ganga
  • ‪Út Tịch Café - ‬1 mín. ganga
  • ‪Bikini Bottom Express Pink Church - ‬4 mín. ganga
  • ‪Kaldi & More - ‬1 mín. ganga
  • ‪MiAA - Happy Bread - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland

  • Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland státar af toppstaðsetningu, því Han-markaðurinn og Da Nang-dómkirkjan eru í einungis 5 mínútna göngufjarlægð. Þegar gestir hafa fengið nægju sína af því að busla í útilauginni er gott að muna að kaffihús er á staðnum þar sem tilvalið er að fá sér bita. Þar að auki eru Han-áin og Drekabrúin í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 16 herbergi
    • Er á meira en 12 hæðum
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
DONE

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Á staðnum er hægt að leggja bílum á fleiri stöðum en við götuna
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Kaffihús

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Byggt 2025
  • Útilaug

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (100+ Mbps (hentar fyrir 1–2 gesti eða allt að 6 tæki) gagnahraði)

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 120000 VND fyrir fullorðna og 120000 VND fyrir börn

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard

Algengar spurningar

Er Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Er Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland með spilavíti á staðnum?

Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Crown-leikjaklúbburinn (8 mín. akstur) er í nágrenninu.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland?

Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland er með útilaug.

Eru veitingastaðir á Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland?

Tropical Dorm Hostel Da Nang by Haviland er í hverfinu Miðbær Da Nang, í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Han-markaðurinn og 4 mínútna göngufjarlægð frá Da Nang-dómkirkjan.