Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya

Gististaðarflokkur: 2
Walking Street er í þægilegri fjarlægð frá hótelinu

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya er á fínum stað, því Walking Street og Pattaya-strandgatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Soi Buakhao og Miðbær Pattaya í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Samliggjandi herbergi í boði
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða

Meginaðstaða (8)

  • Strandhandklæði
  • Verönd
  • Loftkæling
  • Bílaleiga á svæðinu
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Útigrill

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Hjólarúm/aukarúm í boði (ókeypis)
  • Eldhús
  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Einkabaðherbergi
  • Einkasundlaug
  • Aðskilin borðstofa

Herbergisval

2-bed Room

  • Pláss fyrir 4
  • 2 stór tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
366/51 Soi Mu Ban Majestic Residence, Pattaya, Chon Buri Province, 20150

Hvað er í nágrenninu?

  • Ráðstefnu- og sýningarhöll Pattaya - 12 mín. ganga - 1.1 km
  • Strendur svæðisins Pattaya - 17 mín. ganga - 1.5 km
  • Phra Tamnak ströndin - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Dongtan-ströndin - 2 mín. akstur - 1.2 km
  • Walking Street - 5 mín. akstur - 3.1 km

Samgöngur

  • Utapao (UTP-Utapao alþj.) - 60 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllurinn í Suvarnabhumi (BKK) - 105 mín. akstur
  • Bangkok (DMK-Don Mueang alþj.) - 142 mín. akstur
  • Pattaya Tai lestarstöðin - 19 mín. akstur
  • Pattaya lestarstöðin - 22 mín. akstur
  • Sattahip Ban Huai Kwang lestarstöðin - 28 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪3 Mermaids - ‬8 mín. ganga
  • ‪The Oxygen Beachfront Oasis - ‬9 mín. ganga
  • ‪La Cremerie flagship store - ‬4 mín. akstur
  • ‪Morakot Coffee Shop - ‬4 mín. akstur
  • ‪Dom Pizza - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya

  • Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya er á fínum stað, því Walking Street og Pattaya-strandgatan eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Þar að auki eru Soi Buakhao og Miðbær Pattaya í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 13:00
    • Útritunartími er kl. 11:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Gestir geta komist í gistirými í gegnum einkainngang.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Útigrill

Þjónusta

  • Bílaleiga á staðnum
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Strandhandklæði

Aðstaða

  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Garðhúsgögn

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Sjónvarp
  • Kapalrásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Vifta
  • Kaffivél/teketill
  • Baðsloppar
  • Straujárn/strauborð
  • Þvottavél
  • Þvottaefni

Sofðu rótt

  • Dúnsængur
  • Hjóla-/aukarúm í boði
  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Einkasundlaug
  • Arinn
  • Sérhannaðar innréttingar
  • Aðskilin borðstofa

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem

Matur og drykkur

  • Ísskápur
  • Örbylgjuofn
  • Eldhús
  • Eldavélarhellur
  • Bakarofn
  • Brauðrist
  • Ókeypis vatn á flöskum
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Matarborð

Meira

  • Samtengd/samliggjandi herbergi í boði
  • Hreinlætisvörur

Gjöld og reglur

Reglur

Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Samliggjandi/aðliggjandi herbergi kunna að vera fáanleg ef þau eru laus og gestir geta beðið um þau með því að hringja beint í gististaðinn í númerið sem gefið er upp í bókunarstaðfestingunni.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki og reykskynjari.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya með sundlaug?

Já, það er einkasundlaug á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya með?

Þú getur innritað þig frá kl. 13:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya?

Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya er með einkasundlaug og nestisaðstöðu.

Er Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya með herbergi með eldhúsi eða eldhúskróki þar sem maður getur sjálfur séð um matseld?

Já, það er eldhús í hverju herbergi, en einnig eru þar kaffivél, brauðrist og eldhúsáhöld.

Er Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með einkasundlaug.

Á hvernig svæði er Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya?

Majestic Residence Pool 51, Pratumnak, Pattaya er í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Stóra búddahofið og 10 mínútna göngufjarlægð frá Cosy-strönd.