Harbour View Lodge

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Porirua

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Harbour View Lodge er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Porirua hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Umsagnir

7,6 af 10
Gott

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (3)

  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla
  • Móttaka opin á tilteknum tímum
Núverandi verð er 7.430 kr.
inniheldur skatta og gjöld
4. okt. - 5. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 16 af 16 herbergjum

Herbergi

  • Pláss fyrir 1
  • 1 tvíbreitt rúm

herbergi - 1 tvíbreitt rúm - reyklaust - sjávarsýn

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • Útsýni yfir hafið
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 tvíbreitt rúm

herbergi - 1 tvíbreitt rúm - reyklaust - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Stúdíóíbúð - 1 tvíbreitt rúm - reyklaust - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Stúdíóíbúð - 1 tvíbreitt rúm - reyklaust - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 18 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - reyklaust - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - reyklaust - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - reyklaust - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 22 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 tvíbreið rúm

Herbergi fyrir þrjá - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 25 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 20 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

herbergi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 12 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Íbúð

  • 60 fermetrar
  • 3 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 tvíbreið rúm

Herbergi fyrir fjóra - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 tvíbreitt rúm

Herbergi - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 tvíbreitt rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - sjávarsýn

  • Útsýni yfir hafið
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (stór einbreiður)

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
5 Bowlers Wharf Ln, Porirua, Wellington Region, 5024

Hvað er í nágrenninu?

  • Porirua Harbour - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Adrenaline Forest Porirua - 2 mín. akstur - 1.8 km
  • Hnry Stadium - 17 mín. akstur - 24.5 km
  • Viðskiptahverfi miðbæjar Wellington - 18 mín. akstur - 25.9 km
  • Te Papa - 21 mín. akstur - 27.4 km

Samgöngur

  • Kapiti Coast-flugvöllur (PPQ) - 30 mín. akstur
  • Wellington (WLG-Wellington alþj.) - 36 mín. akstur
  • Tawa Takapu Road lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Porirua lestarstöðin - 9 mín. akstur
  • Johnsonville lestarstöðin - 11 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Nish Café - ‬9 mín. akstur
  • ‪T Bay Cafe - ‬8 mín. akstur
  • ‪Subway - ‬5 mín. akstur
  • ‪Aroy Thai Express - ‬4 mín. akstur
  • ‪Ten-8 Coffee Shop - ‬9 mín. ganga

Um þennan gististað

Harbour View Lodge

  • Harbour View Lodge er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Porirua hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 65 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 21:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 21:00
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 50+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis óyfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum
  • Þvottaaðstaða
  • Farangursgeymsla

Aðgengi

  • Handföng á göngum
  • Hæð handfanga á göngum (cm): 88
  • Stigalaust aðgengi að inngangi

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Kynding

Fyrir útlitið

  • Sturta eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (50+ Mbps gagnahraði)

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, Union Pay
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.

Algengar spurningar

Leyfir Harbour View Lodge gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Harbour View Lodge upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Harbour View Lodge með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 21:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Á hvernig svæði er Harbour View Lodge?

Harbour View Lodge er í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Porirua Harbour og 18 mínútna göngufjarlægð frá Adrenaline Forest Porirua.

Umsagnir

Harbour View Lodge - umsagnir

7,6

Gott

9,0

Hreinlæti

7,2

Þjónusta

9,2

Starfsfólk og þjónusta

7,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Good value for money. Easy access to motorway. Friendly helpful staff.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

The room and bathroom were clean
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Wonderful and helpful reception staff! Room was small but consistent with budget. Exterior needed some love with gardens etc.
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

I liked the fact we could check in anytime and was close to ferry terminals, apart from that what it said about our room was a fake no privacy and very small
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

La vue sur la baie
Staðfest umsögn

6/10 Gott

There was no heater and Wtgn can have cold mornings like I had. No hairdryer like most places. And the shower and toilet were in a very enclosed space. Just had to make sure that it was all dry after.
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

Bed was terrible. Photos were misleading
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

My room was clean. The Tv didn’t work, the fridge was a small makeup fridge not a bar fridge and the shower drain was blocked so flooded not just my bathroom but also my room and the hallway
Staðfest umsögn

6/10 Gott

The cheap Chinese usb fridge was useless. The room was too cramp, the chair began to fall apart from simply siting in it. Everything felt weird and disjointed. Happy and polite staff but that's not enough.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

My hotel room did not have view of the harbor, it was small, clean. The mattress was very hard, did not find it very comfortable. Reasonable enough for price and duration of my stay. The digital key I was given to enter the premises after 10pm, did not work when I arrived back in early hour of dawn, had to call management to have them open the door for me so I could get into my room. (Had to wait more than 15 minutes in the cold outside while I waited) Thankfully they answered and opened, but they should make sure these work at all hours to prevent this happening again.
Staðfest umsögn

6/10 Gott

The staff were great and the 3 bedroom apartment clean. However there was no cookware other than an old ricecooker and an eletric frypan. There were no pots or bowls. Other the table cutlery there were no kitchen utensils at all. There were no cereal bowls or dessert spoons. There was no blow dryer in the bathroom. No ishcloth, teatowels or dishwashing liquid. No plug for the kitchen sink. This place could be great but lets itself down when it cant provide the very basics. Would not stay again.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Easy check-in. Room had what needed.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Comfortable, value for money, great staff.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful space, will definitely book again
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly staff and clean environment
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

We had a lovely ocean view from our room we were very happy with the room very budget friendly, shower was perfect pressure and hot water felt very comfortable staying here lovely staff and lovely experience
Staðfest umsögn

6/10 Gott

The property is in a great location and our room whilst small, was comfortable enough.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Midnight check in no issues. Room clean and staff great.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent room and leafy outlook. Road access fine for my car but potentially problematic for large vehicles
Staðfest umsögn

4/10 Sæmilegt

It was OK. I never saw a single staff member! I booked on line and arrived to find my registration for at the front counter. When I left I dropped my key in the drop box. Strange. No heating, no cooling. Hot summers day and opening a small window wasn't much help. The grounds were awfully run down! TV aerial lyyerally falling off the roof! Stacks of cardboard boxes and overgrown plants
Harbour View is accurate
Boxes look like they've been there a while! Look at the dishevalled curtains too
The shower and toilet were in the same little cubicle.  No sink in the bathroom.  Toilet covered in water
One little window is ventilation
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

6/10 Gott

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt