Sonesta Hotel Miraflores

Gististaðarflokkur: 4
Hótel með veitingastað og áhugaverðir staðir eins og Larcomar-verslunarmiðstöðin eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Sonesta Hotel Miraflores er með þakverönd og þar að auki er Larcomar-verslunarmiðstöðin í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Þar að auki eru Knapatorg og Plaza de Armas de Lima í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.
VIP Access

Umsagnir

9,4 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling
  • Heilsurækt

Meginaðstaða (11)

  • Þrif daglega
  • Veitingastaður og bar/setustofa
  • Þakverönd
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Herbergisþjónusta
  • Kaffihús
  • Fundarherbergi
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Ókeypis vöggur (ungbarnarúm)
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Gæludýr leyfð
  • Lyfta
Núverandi verð er 14.015 kr.
28. sep. - 29. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum

Comfort-herbergi - verönd (King)

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 30 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Business-herbergi - 2 tvíbreið rúm

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • 26 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Glæsilegt herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 27 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Junior-svíta

  • 40 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Business-herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

8,8 af 10
Frábært
(9 umsagnir)
  • 26 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Calle Alcanfores 290, Miraflores, Lima, 15074

Hvað er í nágrenninu?

  • Miraflores-almenningsgarðurinn - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Larco Avenue - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Almenningsgarðurinn við bókasafn John F. Kennedy - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Ástargarðurinn - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Larcomar-verslunarmiðstöðin - 17 mín. ganga - 1.5 km

Samgöngur

  • Lima (LIM-Jorge Chávez alþjóðaflugvöllurinn) - 36 mín. akstur
  • Santa Clara-lestarstöðin - 24 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Bembos - ‬3 mín. ganga
  • ‪Puku Puku - ‬2 mín. ganga
  • ‪Pinta Draft Bar - ‬1 mín. ganga
  • ‪Milimétrica - ‬1 mín. ganga
  • ‪El Tayta - ‬3 mín. ganga

Um þennan gististað

Sonesta Hotel Miraflores

  • Sonesta Hotel Miraflores er með þakverönd og þar að auki er Larcomar-verslunarmiðstöðin í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð. Eftir að þú hefur nýtt þér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina er gott að hugsa til þess að kaffihús og bar/setustofa eru á staðnum þar sem þú getur fengið þér bita eða svalandi drykk. Þar að auki eru Knapatorg og Plaza de Armas de Lima í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 133 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Við innritun þarf korthafi að framvísa kreditkortinu sem var notað við bókun ásamt skilríkjum með mynd á sama nafni, annars þarf að gera aðrar ráðstafanir í samráði við gististaðinn fyrir komu
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð (einungis hundar og kettir, 1 samtals, allt að 20 kg á gæludýr)*
    • Þjónustudýr velkomin
    • Gæludýr verða að vera undir eftirliti
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega kl. 06:30–kl. 10:00
  • Veitingastaður
  • Bar/setustofa
  • Kaffihús
  • Herbergisþjónusta allan sólarhringinn
  • Skyndibitastaður/sælkeraverslun

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi
  • Samvinnusvæði

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Þakverönd
  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Hefðbundinn byggingarstíll

Aðgengi

  • Lyfta
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Mottur í herbergjum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 50-tommu LED-sjónvarp
  • Úrvals gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Míníbar
  • Kaffivél/teketill

Sofðu rótt

  • Rúmföt af bestu gerð
  • Ókeypis vagga/barnarúm

Fyrir útlitið

  • Baðker eingöngu
  • Sápa og sjampó
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Þú gætir þurft að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum: Virðisaukaskatt Perú (allt að 18%). Undanþága frá virðisaukaskattinum er í boði fyrir ferðamenn sem framvísa gildu vegabréfi og ferðamannavegabréfsáritun sem sýnir að þeir séu ekki íbúar Perú. Undanþágan gildir aðeins þegar dvöl í Perú er styttri en 60 dagar.

Börn og aukarúm

  • Börnum undir 18 ára er almennt ekki leyft að dvelja á gististöðum í Perú án foreldris, forráðamanns eða annars ábyrgs aðila sem hefur leyfi forráðamanna til að ferðast með barninu. Fullorðnir gætu verið beðnir um að framvísa bæði skilríkjum sínum og barnsins auk vottaðra skjala sem staðfesta tengsl þeirra. Ferðafólk sem hyggst ferðast með börnum ætti að hafa samband við ræðismannsskrifstofu Perú fyrir ferðalagið til að fá frekari leiðbeiningar.

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Innborgun fyrir gæludýr: 170 PEN fyrir dvölina
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, PEN 170 á gæludýr, fyrir dvölina (hámark PEN 170 fyrir hverja dvöl)

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum, snjalltækjagreiðslum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Snjalltækjagreiðslur sem boðið er upp á eru m.a.: Google Pay og Apple Pay.
Samkvæmt lögum í Perú er ekki tekið við hærri reiðufjárgreiðslum en sem nemur 2.000 PEN eða 500 USD. Greiðslur fyrir hærri upphæðir þurfa að vera með kreditkorti eða öðrum aðferðum sem eru leyfilegar samkvæmt innlendum lögum og gististaðurinn samþykkir. Ekki er hægt að skipta greiðslum niður á mismunandi gjaldmiðla.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Sonesta Hotel Miraflores gæludýr?

Já, hundar og kettir mega dvelja á gististaðnum, að hámarki 1 samtals, og upp að 20 kg að hámarki hvert dýr. Greiða þarf gjald að upphæð 170 PEN á gæludýr, fyrir dvölina auk þess sem einnig þarf að greiða tryggingargjald að upphæð 170 PEN fyrir dvölina. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður Sonesta Hotel Miraflores upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður Sonesta Hotel Miraflores ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Sonesta Hotel Miraflores með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Sonesta Hotel Miraflores?

Haltu þér í formi með líkamsræktinni sem er opin allan sólarhringinn.

Eru veitingastaðir á Sonesta Hotel Miraflores eða í nágrenninu?

Já, það er veitingastaður á staðnum.

Á hvernig svæði er Sonesta Hotel Miraflores?

Sonesta Hotel Miraflores er í einungis 17 mínútna göngufjarlægð frá Larcomar-verslunarmiðstöðin og 3 mínútna göngufjarlægð frá Larco Avenue.