Tru By Hilton Concord Charlotte

Gististaðarflokkur: 2.5
Hótel með líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn og áhugaverðir staðir eins og Charlotte Motor Speedway (kappakstursbraut) eru í næsta nágrenni

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Tru By Hilton Concord Charlotte er á frábærum stað, því Charlotte Motor Speedway (kappakstursbraut) og Verslunarmiðstöðin Concord Mills eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er opin hluta úr ári þar sem tilvalið er að fá sér sundsprett, en síðan má líka nýta sér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að koma blóðinu á hreyfingu. Þar að auki eru Truliant Amphitheater og University of North Carolina at Charlotte (háskóli) í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Umsagnir

9,8 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Heilsurækt
  • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla

Meginaðstaða (3)

  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Útilaug sem er opin hluta úr ári
  • Fundarherbergi

Vertu eins og heima hjá þér (4)

  • Örbylgjuofn
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
  • Útilaug opin hluta úr ári
Núverandi verð er 14.007 kr.
inniheldur skatta og gjöld
28. sep. - 29. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 9 af 9 herbergjum

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm

9,6 af 10
Stórkostlegt
(17 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - aðgengilegt fyrir fatlaða (Roll-In Shower)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(3 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi - 1 stórt tvíbreitt rúm - aðgengilegt heyrnardaufum (Hearing)

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm

9,8 af 10
Stórkostlegt
(21 umsögn)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm - aðgengilegt fyrir fatlaða

10,0 af 10
Stórkostlegt
(4 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Herbergi - 2 meðalstór tvíbreið rúm - aðgengilegt heyrnardaufum (Hearing)

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

2 Queen Beds W/Walk In Shower

  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

1 King Hearing Accessible

  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

2 Queen Hearing Accessible

  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
5355 John Q. Hammons Drive, Concord, NC, 28027

Hvað er í nágrenninu?

  • Hendrick vélíþróttamiðstöðin - 16 mín. ganga - 1.4 km
  • zMAX Dragway - 20 mín. ganga - 1.7 km
  • Great Wolf Lodge Water Park - 20 mín. ganga - 1.7 km
  • Verslunarmiðstöðin Concord Mills - 2 mín. akstur - 2.0 km
  • Charlotte Motor Speedway (kappakstursbraut) - 3 mín. akstur - 2.0 km

Samgöngur

  • Concord, Norður-Karólínu (USA-Concord flugv.) - 10 mín. akstur
  • Charlotte-Douglas alþjóðaflugvöllurinn (CLT) - 29 mín. akstur
  • Kannapolis lestarstöðin - 24 mín. akstur
  • Charlotte lestarstöðin - 25 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Chick-fil-A - ‬3 mín. akstur
  • ‪7-Eleven - ‬16 mín. ganga
  • ‪Texas Roadhouse - ‬20 mín. ganga
  • ‪McDonald's - ‬19 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬4 mín. akstur

Um þennan gististað

Tru By Hilton Concord Charlotte

  • Tru By Hilton Concord Charlotte er á frábærum stað, því Charlotte Motor Speedway (kappakstursbraut) og Verslunarmiðstöðin Concord Mills eru í einungis 5 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er útilaug sem er opin hluta úr ári þar sem tilvalið er að fá sér sundsprett, en síðan má líka nýta sér líkamsræktina sem er opin allan sólarhringinn til að koma blóðinu á hreyfingu. Þar að auki eru Truliant Amphitheater og University of North Carolina at Charlotte (háskóli) í nokkurra mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

Koma/brottför

    • Innritunartími hefst kl. 15:00
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis morgunverðarhlaðborð daglega

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Fundarherbergi

Aðstaða

  • Líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn
  • Útilaug opin hluta úr ári

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Kapalrásir

Þægindi

  • Straujárn/strauborð

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Örbylgjuofn

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er Tru By Hilton Concord Charlotte með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug sem er opin hluta úr ári.

Býður Tru By Hilton Concord Charlotte upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði. Hleðslustöð fyrir rafmagnsbíla í boði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Tru By Hilton Concord Charlotte með?

Þú getur innritað þig frá kl. 15:00. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Tru By Hilton Concord Charlotte?

Tru By Hilton Concord Charlotte er með útilaug sem er opin hluta úr ári og líkamsrækt sem er opin allan sólarhringinn.

Á hvernig svæði er Tru By Hilton Concord Charlotte?

Tru By Hilton Concord Charlotte er í einungis 16 mínútna göngufjarlægð frá Hendrick vélíþróttamiðstöðin og 19 mínútna göngufjarlægð frá zMAX Dragway.

Umsagnir

Tru By Hilton Concord Charlotte - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

9,8

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

10

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Perfect hotel, room, breakfast and staff!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff and breakfast were great.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Yes it was great enjoyed much clean room
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room was very nice and clean braekfast and staff were wonderful and parking was also good
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing and beautiful Hotel. The staff was very friendly and helpful. The room was very clean and quiet. Will definitely be back here!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hotel staff was very friendly and helpful. Facility looked new and was very modern, I recommend and would stay there again. Close to shopping and restaurants.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice hotel. Staff was very friendly and everything was super clean.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very nice
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I enjoyed my stay at Tru by Hilton. It was very clean and the staff was very friendly. The breakfast was great and the seating areas were nice and inviting. I will definitely stay there again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Loved it.. better than other hotels near Truliant Amphitheater.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Loved the room and the staff. Beds were comfortable and the amenities were appreciated. Gift Bags with waters and snacks upon arrival. Close to everything. Would absolutely stay again
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

One of the best hotels I ever stayed at, staff was amazing.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

I totally recommend this hotel, everything is amazing, the staff is wonderful, the cleanliness, the breakfast, have nothing but good things to say. I will definitely stay here again. Thank you so much.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

N
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Love their shampoo and lotions! Front desk help was amazing and the fee for incidentals was only $25!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

close to I-85 great location for RaceTrack and mall...Much quieter at night than I expected being so close to the road.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great place to stay! So many amenities and everything so clean and fresh. Would definitely stay there again !
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Close to everything , friendly staff, clean everything.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Clean rooms, helpful staff.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent place to stay! Easy check in kind and considerate staff. Clean, safe and accommodating all I could ask for!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Very friendly staff, everything was very clean. Breakfast was delicious!
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Only microwave is in the lobby.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice new hotel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful Property to stay at, staff was so pleasant and always helpful
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Clean room, ample parking and wonderful breakfast.