Casa Liva Otel Eskişehir

Hótel í Eskişehir

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Casa Liva Otel Eskişehir er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Eskişehir hefur upp á að bjóða.

Umsagnir

9,8 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Meginaðstaða (5)

  • Þrif (samkvæmt beiðni)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Sameiginleg setustofa
  • Gjafaverslanir/sölustandar
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Míníbar
  • LCD-sjónvarp
  • Ókeypis bílastæði í nágrenninu
  • Míní-ísskápur
  • Ókeypis snyrtivörur
Núverandi verð er 8.416 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 8 af 8 herbergjum

Standard-herbergi fyrir einn, tvínbreitt rúm - útsýni yfir port

8,0 af 10
Mjög gott
(2 umsagnir)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 meðalstórt tvíbreitt rúm - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 17 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

9,0 af 10
Dásamlegt
(2 umsagnir)
  • Borgarútsýni
  • 19 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Fjölskylduherbergi fyrir þrjá - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Standard-herbergi fyrir þrjá - útsýni yfir port

  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 stórt einbreitt rúm

Standard-herbergi fyrir fjóra - útsýni yfir port

  • 23 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 einbreitt rúm, 1 stórt einbreitt rúm og 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Eins manns Standard-herbergi - 1 stórt einbreitt rúm - útsýni yfir port

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • 14 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 1
  • 1 stórt einbreitt rúm

Standard-herbergi - 2 einbreið rúm - borgarsýn

  • Borgarútsýni
  • 17 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Camlidere Sokak No 2, Eskişehir, TEPEBASI, 26210

Hvað er í nágrenninu?

  • Anadolu-háskólinn - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • Esbay - 15 mín. ganga - 1.3 km
  • Kilic Lunapark skemmtigarðurinn - 2 mín. akstur - 1.9 km
  • Cassaba Modern - 3 mín. akstur - 2.3 km
  • Espark verslunarmiðstöðin - 3 mín. akstur - 1.9 km

Samgöngur

  • Eskisehir (AOE-Anadolu) - 10 mín. akstur
  • Eskisehir lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Eskisehir Enveriye lestarstöðin - 10 mín. akstur
  • Kizilinler-lestarstöðin - 21 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Sarus Cafe Kitchen - ‬11 mín. ganga
  • ‪Şirincafe - ‬8 mín. ganga
  • ‪Otantik büfe - ‬3 mín. ganga
  • ‪Cafe Kuzey - ‬6 mín. ganga
  • ‪Bahçeli Yeşiltepe Kıraathanesi - ‬6 mín. ganga

Um þennan gististað

Casa Liva Otel Eskişehir

  • Casa Liva Otel Eskişehir er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Eskişehir hefur upp á að bjóða.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 34 herbergi
    • Er á meira en 3 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Þessi gististaður gerir kröfu um að kyrrð sé á staðnum frá 22:00 til 10:00
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Börn

    • Eitt barn (6 ára eða yngra) fær að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef það notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.

Gæludýr

    • Engin gæludýr eða þjónustudýr leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 25+ Mbps)

Bílastæði

    • Ókeypis bílastæði utan gististaðar í nágrenninu
    • Bílastæði í boði við götuna

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði
    • Áfengi er ekki veitt á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn

Aðstaða

  • Sjónvarp í almennu rými
  • Sameiginleg setustofa

Aðgengi

  • Vel lýst leið að inngangi
  • 4 Stigar til að komast á gististaðinn
  • Mottur á almenningssvæðum
  • Flísalagt gólf í almannarýmum
  • Götusteinn í almennum rýmum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 20-tommu LCD-sjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Kynding
  • Vifta í lofti
  • Míníbar
  • Rafmagnsketill
  • Inniskór
  • Gluggatjöld

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði
  • Tannburstar og tannkrem
  • Salernispappír

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (25+ Mbps gagnahraði)
  • Ókeypis innanbæjarsímtöl

Matur og drykkur

  • Míní-ísskápur
  • Ókeypis vatn á flöskum
  • Ókeypis tepokar/skyndikaffi

Meira

  • Þrif samkvæmt beiðni
  • Öryggishólf á herbergjum

Gjöld og reglur

Börn og aukarúm

  • Gestir verða að hafa samband við þennan gististað með fyrirvara til að panta vöggu/ungbarnarúm og barnastól

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Samkvæmi eða hópviðburðir eru stranglega bannaðir á staðnum.
Langtímaleigjendur eru velkomnir.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er reykskynjari.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Skráningarnúmer gististaðar 25996
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir Casa Liva Otel Eskişehir gæludýr?

Því miður, hvorki gæludýr né þjónustudýr eru leyfð.

Býður Casa Liva Otel Eskişehir upp á bílastæði á staðnum?

Nei því miður, en það eru ókeypis bílastæði í nágrenninu.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Casa Liva Otel Eskişehir með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Á hvernig svæði er Casa Liva Otel Eskişehir?

Casa Liva Otel Eskişehir er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Anadolu-háskólinn og 19 mínútna göngufjarlægð frá Esbay.

Umsagnir

Casa Liva Otel Eskişehir - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

9,8

Hreinlæti

10

Þjónusta

10

Starfsfólk og þjónusta

9,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Temizliği, ilgileri, misafirperverlikleri için çok memnun kaldık. Her şey çok güzeldi, teşekkürler.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

BİR GECE KONAKLADIM HERŞEY ÇK GÜZELDİ
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Oldukça iyi temiz odalarda kaldık. Çalışanlar güler yüzlüydü ve çoğu konuda yardımcı oldular.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çoook temiz bir oteldi baya memnun kaldım her şeyi düşünmüşler konumuda gayet iyiydi
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Odalar temiz, yataklar rahat.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Herşey çok güzeldi teşekkürler
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Eskişehir'de mutlaka yemek yerken nerede börek yemeniz gerektiğini bilmeniz gerekiyor, nereye gezmeniz gerektiğini bilmeniz gerekiyor, ama nerede konaklama yapacağınız yeri bilmeniz gerekmiyor burayı tercih edin net...
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çok şirin ve tertemiz bir otel.Biz bir gece kaldık ama uzun sürede kalınabilecek tertemiz bir otel.Diş fırçasından banyo kesesine kadar bütün ayrıntılar duşünülmüş.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Çalışanlar çok iyi. Otel çok temiz. Kahvaltı çok güze l. Yeri biraz sapa.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Otel tertemiz, personel yaridmciydi. Sabah acik bufe kahvaltisi yeterliydi. Peynir zeytin cesitleri, simit, oatates kizartmasi, yesillik domates, acuka ve receller filan vardi. Kapinin onune park edilebiliyor. Tavsiye ederim
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Expediadan uygun bir fiyata odamizi ayirttik. Otel 5 yildizli degildi elbette ama cogu 5 yildizli otelde olmayan kisiye ozel dis macunu, fircasi, lifi sampuani, dus jeli vs her seyi dusunulerek hazirlanmisti. Idal ve banyosu cok temizdi. Kattle ve cay kahve, su bulunuyor odada.kahvaltisi acik bufeydi. Orada kahvakti yaomasakta bi bakmistik. Bence gayet yeterliydi. Kapinin onune yol boyu aracinizi parkedebiliyorsunuz. Tavsiye ederim
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

1 gün annem ile birlikte konakladık artıları çok fazla temiz,hijyenik,korumalı,çalışanlar yardım sever,anlayışlı tek olumsuzluğu merkeze yürüme olarak güzel ama orda çalışanlar her konuda yardımcı oluyorlar taksiyle her yer 5dk. Minibüslerde geçiyor biz çok memnun kaldık o kadar artısı vardı ki tek olumsuz yanınıda önemsemedik. Çalışanlar her konuda yardımcı oluyorlar,sakin,sessiz,temiz bir yer bence konaklama yapacaksanız burayı kesinlikle öneririm eğer bir daha gidersem gene aynı yerde kalırım:)
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Kesinlikle aşırı ilgililer ve müşterilere yardımcı oluyorlar. Odalar temiz ve bakımlıydı. Herhangi bir kötü şey görmedim. Görseydim de hemen hallederlermiş güveni verdiler. Konumunda toplu taşıma sıkıntı geri kalan her şey güzeldi. Teşekkür ederim
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Otelin konumu gayet iyi biraz yürüyünce tramvaya varıyorsunuz taksi ile ulaşımı da uygun oluyor. Biz 2 ayrı yataklı odada kaldık biraz küçüktü ama zaten otele uyumak için gidiyorduk. Otelin iç tasarımı güzeldi temel ihtiyaçlar yeterliydi. Sadece temizlik konusunda biraz rahat olmadım o da yeterli çalışanları olmadığı için aksaklık olacağını söylediler. Ertesi gün de otel sahibi bizimle iletişime geçip yardımcı oldular. Gayet kibarlardı teşekkür ediyorum. Uygun fiyatlı olsun şehiri gezip otele dinlenmek için geçeceğim diyorsanız kalabileceğiniz bir otel. Teşekkürler
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çalışanları çok ilgili, odaları çok temizz aile dostu güzel bir otel
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çok memnun kaldığımız bir konaklama oldu. Resepsiyondaki personelin ilgisi ve güler yüzü harikaydı. Odaların ve eşyaların temizliği kusursuzdu; kişiye özel hijyen ürünlerinin düşünülmüş olması da çok ince bir detay. Kahvaltı çeşitlilik olarak biraz geliştirilebilir ancak kesinlikle yeterli seviyedeydi. Genel olarak gönül rahatlığıyla tavsiye ederim. Ayrıca rezervasyon yaparken doğrudan oteli arayarak daha avantajlı fiyatlar alabilirsiniz.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çalışanlar gayet güler yüzlü ve samimiydi
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ailemle birlikte konakladım. Çalışanlar oldukça ilgili, odalar tertemiz. Bulunduğu konum merkezi, birçok yere yürüyerek gidebiliyorsunuz. Acil ihtiyaçlarınız için çevrede marketler var. Sessiz, sakin, huzurlu ve konforlu konaklama için tercih edebilirsiniz.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Avrupa’daki bir butik hotel gibiydi. Teşekkür ederim.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Her yönden kusursuz bir yerdi. Güvenle tercih edebilirsiniz.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Personel çok ilgili. Odamız tertemiz idi sogara kokusu yoktu.. Kahvali gayet güzeldi, kahvaltıda kendileri poğaça ve çörek
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Çok iyiydi çok memnun kaldım.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Ödediğim paranın çok üstünde hizmet aldım. Hem temiz hem de ihtiyacım olan her şey otelde vardı. Tek problem odalar çok ses geçiriyordu. Sabahın erken saatlerinde uyanmak zorunda kalıyordum.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt