Pacific Coast Lodge and Backpackers
Gististaðarflokkur: 1
Maunganui-fjall er í þægilegri fjarlægð frá farfuglaheimilinu
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Pacific Coast Lodge and Backpackers





Pacific Coast Lodge and Backpackers er á fínum stað, því Maunganui-fjall er í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð.
Umsagnir
8,08,0 af 10
Mjög gott
Vinsæl aðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
Meginaðstaða (6)
Meginaðstaða (6)
- Þrif daglega
- Sameiginleg setustofa
- Þvottaaðstaða
- Farangursgeymsla
- Móttaka opin á tilteknum tímum
- Skápar í boði
Núverandi verð er 10.810 kr.
10.810 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 3 af 3 herbergjum
Skoða allar myndir fyrir Svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn

Svefnskáli - svefnsalur fyrir bæði kyn
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 1
- 2 kojur (einbreiðar)
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi með tvíbreiðu rúmi

Herbergi með tvíbreiðu rúmi
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 1 tvíbreitt rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Skoða allar myndir fyrir Herbergi fyrir tvo, tvö rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm
- 1 svefnherbergi
- Pláss fyrir 2
- 2 stór einbreið rúm
- Ókeypis þráðlaust net
Svipaðir gististaðir

Blue Haven Motel
Mount Maunganui
Blue Haven Motel
Mount Maunganui
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Þvottaaðstaða
- Reyklaust
9.0 af 10, Dásamlegt, 493 umsagnir
9,0
Dásamlegt
493 umsagnir
Verðið er 11.059 kr.
11.059 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

Summit Motor Lodge
Judea
Summit Motor Lodge
Judea
- Laug
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
8.8 af 10, Frábært, 114 umsagnir
8,8
Frábært
114 umsagnir
Verðið er 11.009 kr.
11.009 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

6 on Adams
Mount Maunganui
6 on Adams
Mount Maunganui
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
8.6 af 10, Frábært, 157 umsagnir
8,6
Frábært
157 umsagnir
Verðið er 12.986 kr.
12.986 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Aquarius Motor Inn
Mount Maunganui
Aquarius Motor Inn
Mount Maunganui
- Laug
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
8.8 af 10, Frábært, 265 umsagnir
8,8
Frábært
265 umsagnir
Verðið er 11.675 kr.
11.675 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Seagulls Guesthouse
Mount Maunganui
Seagulls Guesthouse
Mount Maunganui
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
8.6 af 10, Frábært, 348 umsagnir
8,6
Frábært
348 umsagnir
Verðið er 9.664 kr.
9.664 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

Hotel on Devonport
Tauranga
Hotel on Devonport
Tauranga
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
9.2 af 10, Dásamlegt, 1.002 umsagnir
9,2
Dásamlegt
1.002 umsagnir
Verðið er 14.268 kr.
14.268 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Roselands Motel
Tauranga
Roselands Motel
Tauranga
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 147 umsagnir
8,4
Mjög gott
147 umsagnir
Verðið er 12.467 kr.
12.467 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. sep. - 12. sep.

Quest on Durham
Tauranga
Quest on Durham
Tauranga
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 629 umsagnir
8,2
Mjög gott
629 umsagnir
Verðið er 10.312 kr.
10.312 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Oceanside Resort & Twin Towers
Mount Maunganui
Oceanside Resort & Twin Towers
Mount Maunganui
- Laug
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
7.8 af 10, Gott, 1.372 umsagnir
7,8
Gott
1.372 umsagnir
Verðið er 10.755 kr.
10.755 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. ágú. - 27. ágú.

CitySide Hotel Tauranga
Tauranga
CitySide Hotel Tauranga
Tauranga
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
9.6 af 10, Stórkostlegt, 243 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
243 umsagnir
Verðið er 14.892 kr.
14.892 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

432 Maunganui Rd, Tauranga, Bay of Plenty Region, 3116
Hvað er í nágrenninu?
- Blake Park - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Heitu pottarnir við fjallið - 3 mín. akstur - 2.5 km
- Pilot Bay ströndin - 3 mín. akstur - 2.5 km
- Maunganui Beach - 4 mín. akstur - 2.6 km
- Maunganui-fjall - 4 mín. akstur - 2.9 km
Samgöngur
- Tauranga (TRG) - 10 mín. akstur
Veitingastaðir
- The Rising Tide - 3 mín. akstur
- Bake Shack - 4 mín. akstur
- McDonald's - 2 mín. ganga
- Central Deli - 14 mín. ganga
- Fife Lane Kitchen & Bar - 13 mín. ganga
Um þennan gististað
Pacific Coast Lodge and Backpackers
- Pacific Coast Lodge and Backpackers er á fínum stað, því Maunganui-fjall er í innan við 5 mínútna akstursfjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 23 herbergi
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 21:00
- Síðbúin innritun háð framboði
- Lágmarksaldur við innritun - 18
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttakan er opin daglega frá kl. 08:00 til kl. 21:00
- Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
- Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 21:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
- Lágmarksaldur við innritun er 18
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
Bílastæði
- Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Þjónusta
- Móttaka opin á tilteknum tímum
- Þvottaaðstaða
- Farangursgeymsla
Aðstaða
- Sameiginleg setustofa
- Skápar í boði
Aðstaða á herbergi
Þægindi
- Straujárn/strauborð (eftir beiðni)
Vertu í sambandi
- Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)
Meira
- Þrif daglega
Gjöld og reglur
Endurgreiðanlegar innborganir
- Innborgun í reiðufé: 20 NZD á mann, fyrir dvölina
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Gististaðarflokkur
Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.
Algengar spurningar
Leyfir Pacific Coast Lodge and Backpackers gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Pacific Coast Lodge and Backpackers upp á bílastæði á staðnum?
Já. Bílastæði gætu verið takmörkuð.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Pacific Coast Lodge and Backpackers með?
Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 21:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Á hvernig svæði er Pacific Coast Lodge and Backpackers?
Pacific Coast Lodge and Backpackers er í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Blake Park og 8 mínútna göngufjarlægð frá Bay of Plenty.