ZAO Hotel Firework & Sea View

Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Phu Quoc

Veldu dagsetningar til að sjá verð

ZAO Hotel Firework & Sea View er á fínum stað, því Sao-ströndin er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð.

Umsagnir

10 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (3)

  • Þrif daglega
  • Loftkæling
  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilið baðker/sturta
  • Dagleg þrif
  • Gervihnattasjónvarp
  • Baðsloppar
  • Hljóðeinangruð herbergi
Núverandi verð er 10.212 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 4 af 4 herbergjum

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - borgarsýn

10,0 af 10
Stórkostlegt
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 35 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - svalir - útsýni yfir strönd

  • Útsýni yfir strönd
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Deluxe-herbergi fyrir fjóra - borgarsýn

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • Borgarútsýni
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Premium-herbergi fyrir fjóra - svalir - útsýni yfir strönd

  • Útsýni yfir strönd
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 2 meðalstór tvíbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
10 Venice, 10, Phu Quoc, An Giang, 92500

Hvað er í nágrenninu?

  • Sólarlagsbær-strönd - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • An Thoi kláfstöðin - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Kossabrúin - 9 mín. ganga - 0.8 km
  • Sjórinn Koss Sýning - 10 mín. ganga - 0.9 km
  • Sao-ströndin - 17 mín. akstur - 9.5 km

Samgöngur

  • Phu Quoc (PQC-Phu Quoc alþj.) - 28 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Sun Bavaria Bistro - ‬1 mín. ganga
  • ‪Casepia Kitchen & Lounge - ‬9 mín. ganga
  • ‪Quán Hai San A Chon 2 - ‬5 mín. akstur
  • ‪Blue Table restaurant - ‬8 mín. ganga
  • ‪MAE Coffee - ‬8 mín. ganga

Um þennan gististað

ZAO Hotel Firework & Sea View

  • ZAO Hotel Firework & Sea View er á fínum stað, því Sao-ströndin er í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 10 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 22:30
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttakan er opin daglega frá kl. 06:00 til kl. 22:30
    • Starfsfólk er í afgreiðslu á takmörkuðum tímum
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Börn

    • Eitt barn (3 ára eða yngra) fær að gista ókeypis í herbergi hjá foreldri eða forráðamanni ef það notar þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki))
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Engin bílastæði á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Þjónusta

  • Móttaka opin á tilteknum tímum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Loftkæling
  • Baðsloppar og inniskór

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi

Njóttu lífsins

  • Svalir

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Aðskilið baðker/sturta
  • Skolskál

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (500+ Mbps (hentar fyrir 6+ gesti eða 10+ tæki) gagnahraði)
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er slökkvitæki.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Leyfir ZAO Hotel Firework & Sea View gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður ZAO Hotel Firework & Sea View upp á bílastæði á staðnum?

Því miður býður ZAO Hotel Firework & Sea View ekki upp á nein bílastæði á staðnum.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er ZAO Hotel Firework & Sea View með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:30. Útritunartími er á hádegi.

Er ZAO Hotel Firework & Sea View með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir.

Á hvernig svæði er ZAO Hotel Firework & Sea View?

ZAO Hotel Firework & Sea View er í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá Sólarlagsbær-strönd og 5 mínútna göngufjarlægð frá An Thoi kláfstöðin.