Heilt heimili
3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues
Gististaðarflokkur: 3
Orlofshús í La Quinta með arni og eldhúsi
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir 3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues





Þetta orlofshús er á fínum stað, því Empire Polo Club (pólóklúbbur og viðburðamiðstöð) og Indian Wells Tennis Garden (tennissvæði) eru í næsta nágrenni, í 15 mínútna akstursfjarlægð. Útilaug og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem gistieiningarnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru arnar og eldhús.
Heilt heimili
3 svefnherbergi2 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Laug
- Eldhús
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
- Örbylgjuofn
Meginaðstaða (3)
Meginaðstaða (3)
- Útilaug
- Garður
- Útigrill
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- 3 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Sjónvarp
- Garður
- Verönd
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Cozy Lakeside Retreat in PGA West Bbq Scenic Views
La Quinta
Cozy Lakeside Retreat in PGA West Bbq Scenic Views
La Quinta
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
Verðið er 52.001 kr.
52.001 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. sep. - 3. sep.

065870: 'bella Vista' 3 BR Hideaway Near Coachella
La Quinta
065870: 'bella Vista' 3 BR Hideaway Near Coachella
La Quinta
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis þráðlaust net

243460: 3BR Desert Retreat w/ Views + Pool Access
La Quinta
243460: 3BR Desert Retreat w/ Views + Pool Access
La Quinta
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Stunning 5 Star Home Retreat Private Pool Spa BBQ 4 BR
Rancho Ocatillo
Stunning 5 Star Home Retreat Private Pool Spa BBQ 4 BR
Rancho Ocatillo
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

Indio Escape w/ Fire Pit & Resort Amenities!
Indio
Indio Escape w/ Fire Pit & Resort Amenities!
Indio
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn

Pool & Hot Tub Access: La Quinta Vacation Home
La Quinta
Pool & Hot Tub Access: La Quinta Vacation Home
La Quinta
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Ókeypis bílastæði
6.8af 10, 3 umsagnir
6,8
3 umsagnir

Relaxing Vacay Pool Spa Fire Pit Family Games
Indio
Relaxing Vacay Pool Spa Fire Pit Family Games
Indio
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Barnvænar tómstundir

Casa Solara PGA West Pool Spa Firepit
La Quinta
Casa Solara PGA West Pool Spa Firepit
La Quinta
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net

6 Mi to Empire Polo Club: Indio Home w/ Grill!
Terra Lago
6 Mi to Empire Polo Club: Indio Home w/ Grill!
Terra Lago
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
10.0 af 10, Stórkostlegt, 2 umsagnir
10
Stórkostlegt
2 umsagnir

Bermuda Dunes Home w/ Private Pool, Patio & Grill!
Indio
Bermuda Dunes Home w/ Private Pool, Patio & Grill!
Indio
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Gæludýravænt
10.0 af 10, Stórkostlegt, 1 umsögn
10
Stórkostlegt
1 umsögn
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið
La Quinta, CA
Hvað er í nágrenninu?
- Santa Rosa and San Jacinto Mountains National Monument - 12 mín. ganga - 1.0 km
- La Quinta Museum - 3 mín. akstur - 2.3 km
- Bear Creek Trail - 3 mín. akstur - 2.3 km
- Gamli bærinn í La Quinta - 4 mín. akstur - 2.7 km
- PGA West golfvöllurinn - 11 mín. akstur - 10.5 km
Samgöngur
- Thermal, CA (TRM-Jacqueline Cochran héraðsflugv.) - 20 mín. akstur
- Bermuda Dunes, CA (UDD) - 22 mín. akstur
- Palm Springs, CA (PSP-Palm Springs alþj.) - 47 mín. akstur
Veitingastaðir
- In-N-Out Burger - 8 mín. akstur
- Chick-Fil-A - 9 mín. akstur
- McDonald's - 8 mín. akstur
- Circle K - 8 mín. akstur
- June Hill's Table - 11 mín. akstur
Um þennan gististað
3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues
- Þetta orlofshús er á fínum stað, því Empire Polo Club (pólóklúbbur og viðburðamiðstöð) og Indian Wells Tennis Garden (tennissvæði) eru í næsta nágrenni, í 15 mínútna akstursfjarlægð. Útilaug og garður eru einnig á svæðinu auk þess sem gistieiningarnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru arnar og eldhús.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaorlofshús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Fullorðinn einstaklingur yfir 18 ára aldri verður að taka á sig alla ábyrgð á bókuninni.
- Innritun fer ekki fram á gististaðnum sjálfum. Til að innrita þig þarftu að fara til: [apartment]
- Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
- Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr leyfð
- Þjónustudýr velkomin
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Sundlaug/heilsulind
- Útilaug
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Eldhús
- Eldavélarhellur
- Örbylgjuofn
- Bakarofn
- Uppþvottavél
- Ísvél
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
- Rúmföt í boði
Baðherbergi
- 2 baðherbergi
- Baðker eða sturta
Svæði
- Arinn
Afþreying
- Sjónvarp
Útisvæði
- Verönd
- Útigrill
- Garður
Þægindi
- Vifta í lofti
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum
- Gæludýravænt
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Straujárn/strauborð
Öryggisaðstaða
- Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
- Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
Gjöld og reglur
Gæludýr
- Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Skráningarnúmer gististaðar 223692
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Er Þetta orlofshús með sundlaug?
Já, staðurinn er með útilaug.
Leyfir Þetta orlofshús gæludýr?
Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta orlofshús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á 3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues?
3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues er með útilaug og garði.
Er 3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar ísvél og örbylgjuofn.
Er 3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues með einhver einkasvæði utandyra?
Já, þetta sumarhús er með verönd.
Á hvernig svæði er 3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues?
3 BR Home, Private Pool, Close to Event Venues er í hverfinu La Quinta Cove, í einungis 1 mínútna göngufjarlægð frá San Jacinto fjöllin.