Heilt heimili
Parkfields Cottage
Gististaðarflokkur: 2
Orlofshús í Uttoxeter með eldhúsi
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Parkfields Cottage





Þetta orlofshús er í nágrenni við ýmsa áhugaverða staði, t.d. er Alton Towers (skemmtigarður) í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru garður og eldhús.
Heilt heimili
3 svefnherbergi1 baðherbergiPláss fyrir 6
Vinsæl aðstaða
- Eldhús
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Reyklaust
Meginaðstaða (2)
Meginaðstaða (2)
- Garður
- Leikvöllur
Vertu eins og heima hjá þér (6)
Vertu eins og heima hjá þér (6)
- Leikvöllur á staðnum
- 3 svefnherbergi
- Eldhús
- Einkabaðherbergi
- Garður
- Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu
Núverandi verð er 77.120 kr.
77.120 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Holiday Inn Express Birmingham - Snow Hill by IHG
Birmingham City Centre
Holiday Inn Express Birmingham - Snow Hill by IHG
Birmingham City Centre
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.2 af 10, Mjög gott, 1.015 umsagnir
8,2
Mjög gott
1.015 umsagnir
Verðið er 8.037 kr.
8.037 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Holiday Inn Birmingham M6 Jct7 by IHG
Birmingham
Holiday Inn Birmingham M6 Jct7 by IHG
Birmingham
- Laug
- Heilsulind
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
8.0 af 10, Mjög gott, 1.000 umsagnir
8,0
Mjög gott
1.000 umsagnir
Verðið er 8.254 kr.
8.254 kr.
inniheldur skatta og gjöld
13. sep. - 14. sep.

The Crown Hotel
Stoke-on-Trent
The Crown Hotel
Stoke-on-Trent
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
4.4af 10, 68 umsagnir
4,4
68 umsagnir
Verðið er 5.462 kr.
5.462 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Holiday Inn Express Birmingham Airport NEC by IHG
Marston Green
Holiday Inn Express Birmingham Airport NEC by IHG
Marston Green
- Ókeypis morgunverður
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
8.6 af 10, Frábært, 1.012 umsagnir
8,6
Frábært
1.012 umsagnir
Verðið er 9.740 kr.
9.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Redwings Lodge Solihull
Shirley
Redwings Lodge Solihull
Shirley
- Gæludýravænt
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
9.0 af 10, Dásamlegt, 1.000 umsagnir
9,0
Dásamlegt
1.000 umsagnir
Verðið er 7.308 kr.
7.308 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.

Aparthotel Birmingham
Birmingham City Centre
Aparthotel Birmingham
Birmingham City Centre
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Þvottaaðstaða
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
9.2 af 10, Dásamlegt, 711 umsagnir
9,2
Dásamlegt
711 umsagnir
Verðið er 11.366 kr.
11.366 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Aloft by Marriott Birmingham Eastside
Birmingham City Centre
Aloft by Marriott Birmingham Eastside
Birmingham City Centre
- Gæludýravænt
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Samliggjandi herbergi í boði
9.2 af 10, Dásamlegt, 1.013 umsagnir
9,2
Dásamlegt
1.013 umsagnir
Verðið er 9.740 kr.
9.740 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Staycity Aparthotels , Birmingham, City Centre
Birmingham City Centre
Staycity Aparthotels , Birmingham, City Centre
Birmingham City Centre
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Heilsurækt
8.6 af 10, Frábært, 1.000 umsagnir
8,6
Frábært
1.000 umsagnir
Verðið er 9.658 kr.
9.658 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

Hilton Birmingham Metropole
Marston Green
Hilton Birmingham Metropole
Marston Green
- Laug
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
7.8 af 10, Gott, 1.016 umsagnir
7,8
Gott
1.016 umsagnir
Verðið er 12.488 kr.
12.488 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. ágú. - 1. sep.

The Minworth Club & Lodge
Minworth
The Minworth Club & Lodge
Minworth
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
6.6af 10, 213 umsagnir
6,6
213 umsagnir
Verðið er 6.643 kr.
6.643 kr.
inniheldur skatta og gjöld
27. sep. - 28. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

6 Pine Walk, Uttoxeter, England, ST14 7NL
Hvað er í nágrenninu?
- Redfern's Cottage safnið í Uttoxeter Life - 20 mín. ganga - 1.7 km
- Uttoxeter Leisure Centre - 20 mín. ganga - 1.7 km
- Kappreiðavöllur Uttoxeter - 5 mín. akstur - 3.0 km
- Alton Towers (skemmtigarður) - 23 mín. akstur - 15.2 km
- Trentham Gardens - 34 mín. akstur - 37.5 km
Samgöngur
- Castle Donington (EMA – East Midlands flugstöðin) - 46 mín. akstur
- Uttoxeter lestarstöðin - 9 mín. akstur
- Blythe Bridge lestarstöðin - 17 mín. akstur
- Willington lestarstöðin - 18 mín. akstur
Veitingastaðir
- Corner Coffee & Bar - 16 mín. akstur
- Costa Coffee - 3 mín. akstur
- Dapple Grey - 3 mín. akstur
- Coffee Lounge - 19 mín. akstur
- Secret Garden Restaurant - 20 mín. akstur
Um þennan gististað
Parkfields Cottage
- Þetta orlofshús er í nágrenni við ýmsa áhugaverða staði, t.d. er Alton Towers (skemmtigarður) í innan við 15 mínútna akstursfjarlægð. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Á gististaðnum eru garður og eldhús.
Yfirlit
Stærð gististaðar
- Einkaorlofshús
Koma/brottför
- Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
- Útritunartími er kl. 10:00
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Gæludýr
- Gæludýr ekki leyfð
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
- Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Internet
- Ókeypis þráðlaust net
Bílastæði og flutningar
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Fyrir fjölskyldur
- Leikvöllur
Eldhús
- Uppþvottavél
- Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
Svefnherbergi
- 3 svefnherbergi
Baðherbergi
- 1 baðherbergi
- Sturta
Útisvæði
- Garður
Gæludýr
- Engin gæludýr leyfð
Aðgengi
- Reyklaus gististaður
Þjónusta og aðstaða
- Þrif eru ekki í boði
Spennandi í nágrenninu
- Við golfvöll
Öryggisaðstaða
- Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
- Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)
Almennt
- Sérhannaðar innréttingar
- Sérvalin húsgögn
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum og debetkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Leyfir Þetta orlofshús gæludýr?
Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.
Býður Þetta orlofshús upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þetta orlofshús með?
Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 10:00.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Parkfields Cottage?
Parkfields Cottage er með garði.
Er Parkfields Cottage með eldhús eða eldhúskrók?
Já, það er eldhús á staðnum og einnig eldhúsáhöld.
Á hvernig svæði er Parkfields Cottage?
Parkfields Cottage er í einungis 20 mínútna göngufjarlægð frá Uttoxeter Leisure Centre.