Hotel Jardin
Gististaðarflokkur: 2
Hótel í Oropesa del Mar með veitingastað
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Myndasafn fyrir Hotel Jardin





Hotel Jardin er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Oropesa del Mar hefur upp á að bjóða.
Vinsæl aðstaða
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
Megina ðstaða (2)
Megina ðstaða (2)
- Veitingastaður
- Verönd
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Aparthotel Sea Experience
Alcossebre
Aparthotel Sea Experience
Alcossebre
- Laug
- Eldhús
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
9.8 af 10, Stórkostlegt, 114 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
114 umsagnir
Verðið er 16.887 kr.
16.887 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

Hotel Castellon Center Affiliated by Meliá
Castelló de la Plana
Hotel Castellon Center Affiliated by Meliá
Castelló de la Plana
- Flugvallarflutningur
- Gæludýravænt
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
9.0 af 10, Dásamlegt, 266 umsagnir
9,0
Dásamlegt
266 umsagnir
Verðið er 9.914 kr.
9.914 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. sep. - 21. sep.

Hotel Sunna Benicassim
Benicassim
Hotel Sunna Benicassim
Benicassim
- Ókeypis þráðlaust net
- Samliggjandi herbergi í boði
- Loftkæling
- Reyklaust
8.8 af 10, Frábært, 11 umsagnir
8,8
Frábært
11 umsagnir
Verðið er 12.438 kr.
12.438 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. sep. - 25. sep.

Intelier Bonaire Hotel by Intelier Hotels & Suites
Benicassim
Intelier Bonaire Hotel by Intelier Hotels & Suites
Benicassim
- Laug
- Heilsulind
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
8.4 af 10, Mjög gott, 212 umsagnir
8,4
Mjög gott
212 umsagnir
Verðið er 11.986 kr.
11.986 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. sep. - 23. sep.

Cau de l'Art
Llucena
Cau de l'Art
Llucena
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Bar
- Þvottaaðstaða
10.0 af 10, Stórkostlegt, 3 umsagnir
10
Stórkostlegt
3 umsagnir

Magic Games
Oropesa del Mar
Magic Games
Oropesa del Mar

Magic INN
Oropesa del Mar
Magic INN
Oropesa del Mar
- Laug

Magic Balneario
Oropesa del Mar
Magic Balneario
Oropesa del Mar
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

Avinguda del Far, 97, Oropesa del Mar, Valencian Community, 12594
Hvað er í nágrenninu?
- La Concha ströndin - 2 mín. ganga - 0.2 km
- Morro de Gos ströndin - 9 mín. ganga - 0.8 km
- Museo del Naipe - 17 mín. ganga - 1.5 km
- Retor-vík - 19 mín. ganga - 1.6 km
- Höfnin í Oropesa del Mar - 8 mín. akstur - 1.7 km
Samgöngur
- Castellon de la Plana (CDT-Castellón Costa Azahar) - 35 mín. akstur
- Orpesa lestarstöðin - 15 mín. ganga
- Benicàssim lestarstöðin - 21 mín. akstur
- Castellon de la Plana (CPJ-Castellon de la Plana lestarstöðin) - 23 mín. akstur
Veitingastaðir
- Hotel Koral - 18 mín. ganga
- Restaurante El Pi - 17 mín. ganga
- El Manchego - 7 mín. ganga
- Bar Restaurante Del Bierzo Y Galicia - 12 mín. akstur
- Havana Marina D'or - 6 mín. akstur
Um þennan gististað
Hotel Jardin
- Hotel Jardin er tilvalinn gistikostur þegar þú skoðar það helsta sem Oropesa del Mar hefur upp á að bjóða.
Yfirlit
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Internet
- Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
Bílastæði
- Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Veitingastaður
Aðstaða
- Verönd
Gjöld og reglur
Reglur
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 1000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gististaðarins. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Algengar spurningar
Býður Hotel Jardin upp á bílastæði á staðnum?
Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.
Er Hotel Jardin með spilavíti á staðnum?
Nei. Þetta hótel er ekki með spilavíti, en Gran Casino Castellon spilavítið (28 mín. akstur) er í nágrenninu.
Eru veitingastaðir á Hotel Jardin eða í nágrenninu?
Já, það er veitingastaður á staðnum.
Á hvernig svæði er Hotel Jardin?
Hotel Jardin er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá La Concha ströndin og 6 mínútna göngufjarlægð frá Morro de Gos ströndin.