Orlofshús

Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access

Gististaðarflokkur: 3
Íbúð í Huddleston með eldhúsum

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Þessi íbúð er á fínum stað, því Smith Mountain vatnið er í innan við 5 mínútna göngufjarlægð.

Heil íbúð

1 baðherbergiPláss fyrir 2

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Eldhús
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Barnvænar tómstundir

Meginaðstaða (3)

  • Útilaug
  • Loftkæling
  • Spila-/leikjasalur

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Eldhús
  • Einkabaðherbergi
  • Lyfta
  • Baðker eða sturta
  • Spila-/leikjasalur
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Huddleston, VA

Hvað er í nágrenninu?

  • Smith Mountain vatnið - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • Smith Mountain Lake State Park - 9 mín. akstur - 4.4 km
  • Leikhúsið Harvester Performance Center - 52 mín. akstur - 67.7 km
  • Liberty University (háskóli) - 55 mín. akstur - 66.4 km
  • Thomas Jefferson asparskógurinn - 57 mín. akstur - 63.2 km

Samgöngur

  • Lynchburg, VA (LYH-Lynchburg flugv.) - 48 mín. akstur
  • Roanoke, VA (ROA-Roanoke flugv.) - 63 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Napoli By The Lake - ‬40 mín. akstur
  • ‪Drifter's - ‬23 mín. akstur
  • ‪Mitchell's Restaurant - ‬23 mín. akstur
  • ‪Mexico Viejo - ‬37 mín. akstur
  • ‪Lumpkins Grill - ‬56 mín. akstur

Um þennan gististað

Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access

  • Þessi íbúð er á fínum stað, því Smith Mountain vatnið er í innan við 5 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Stærð gististaðar

    • 1 íbúð

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: 00:00
    • Útritunartími er kl. 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Innritun fer ekki fram á gististaðnum sjálfum. Til að innrita þig þarftu að fara til: [apartment]
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 48 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Strönd

  • Einkaströnd

Sundlaug/heilsulind

  • Útilaug

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Eldhús

  • Handþurrkur
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Svefnherbergi

  • Stúdíóíbúð
  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • 1 baðherbergi
  • Baðker eða sturta

Afþreying

  • Spila-/leikjasalur

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Lyfta
  • Reyklaus gististaður

Þjónusta og aðstaða

  • Straujárn/strauborð

Öryggisaðstaða

  • Kolsýringsskynjari uppsettur (gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum)
  • Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Gestgjafi hefur tilgreint að kolsýringsskynjari sé í gististaðnum.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Skráningarnúmer gististaðar STRR-000029-2026
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Algengar spurningar

Er Þessi íbúð með sundlaug?

Já, staðurinn er með útilaug.

Leyfir Þessi íbúð gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Þessi íbúð upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Þessi íbúð með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: 00:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access?

Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access er með útilaug og spilasal.

Er Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum og einnig eldhúsáhöld.

Á hvernig svæði er Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access?

Surfboard-themed Huddleston Studio w/ Beach Access er í einungis 3 mínútna göngufjarlægð frá Smith Mountain vatnið.