Guangzhou Oasis Hotel
Gististaðarflokkur: 2
Hótel fyrir fjölskyldur með bar/setustofu í borginni Guangzhou
Veldu dagsetningar til að sjá verð
Guangzhou Oasis Hotel er á fínum stað, því Canton Fair ráðstefnusvæðið og Canton Tower eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum eru kaffihús og bar/setustofa svo það ætti ekki að væsa um þig í mat og drykk. Þar að auki eru Pekinggatan (verslunargata) og Chimelong Paradise (skemmtigarður) í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Chishajiao-stöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.
Umsagnir
5,05,0 af 10
Vinsæl aðstaða
- Bílastæði í boði
- Netaðgangur
- Loftkæling
- Bar
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar
- Reyklaust
Meginaðstaða (12)
Meginaðstaða (12)
- Þrif daglega
- Internettenging með snúru (aukagjald)
- Bílastæði með þjónustu (aukagjald)
- Bar/setustofa
- Herbergisþjónusta
- Herbergisþjónusta
- Kaffihús
- Barnagæsla
- Viðskiptamiðstöð
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Loftkæling
- Spila-/leikjasalur
Fyrir fjölskyldur (6)
Fyrir fjölskyldur (6)
- Barnagæsluþjónusta
- Leikvöllur á staðnum
- Kapal-/ gervihnattarásir
- Dagleg þrif
- Kaffivél/teketill
- Þvottaþjónusta
Herbergisval
Kannaðu framboð fyrir þessar dagsetningar
Svipaðir gististaðir

Somerset Haizhu Centre Guangzhou
Haizhu
Somerset Haizhu Centre Guangzhou
Haizhu
- Eldhús
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
9.2 af 10, Dásamlegt, 219 umsagnir
9,2
Dásamlegt
219 umsagnir
Verðið er 5.993 kr.
5.993 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Guangzhou Huiyin Fashion Hotel (Pazhou Convention and Exhibition Xingang East Subway Station)
Haizhu
Guangzhou Huiyin Fashion Hotel (Pazhou Convention and Exhibition Xingang East Subway Station)
Haizhu
- Ókeypis bílastæði
- Veitingastaður
- Þvottaaðstaða
8.0 af 10, Mjög gott, 3 umsagnir
8,0
Mjög gott
3 umsagnir
Verðið er 2.549 kr.
2.549 kr.
inniheldur skatta og gjöld
29. ágú. - 30. ágú.

Silin Residence Poly World Trading Center
Haizhu
Silin Residence Poly World Trading Center
Haizhu
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
6.4af 10, 207 umsagnir
6,4
207 umsagnir
Verðið er 31.947 kr.
31.947 kr.
inniheldur skatta og gjöld
10. sep. - 11. sep.

Guangzhou Shi Liu Hotel
Haizhu
Guangzhou Shi Liu Hotel
Haizhu
- Laug
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
6.8af 10, 31 umsögn
6,8
31 umsögn
Verðið er 6.730 kr.
6.730 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. sep. - 24. sep.

From.K Hotel Guangzhou
Tianhe
From.K Hotel Guangzhou
Tianhe
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
9.2 af 10, Dásamlegt, 43 umsagnir
9,2
Dásamlegt
43 umsagnir
Verðið er 10.053 kr.
10.053 kr.
inniheldur skatta og gjöld
26. sep. - 27. sep.

Xingyi International Hotel Poly Store
Haizhu
Xingyi International Hotel Poly Store
Haizhu
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
5.8af 10, 78 umsagnir
5,8
78 umsagnir
Verðið er 3.165 kr.
3.165 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

From·K Hotel Pazhou
Haizhu
From·K Hotel Pazhou
Haizhu
- Ókeypis morgunverður
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Heilsurækt
9.8 af 10, Stórkostlegt, 6 umsagnir
9,8
Stórkostlegt
6 umsagnir

LAVADE HOTEL GZ KECUN METRO STATION BRANCH
Haizhu
LAVADE HOTEL GZ KECUN METRO STATION BRANCH
Haizhu
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
- Loftkæling
- Móttaka opin allan sólarhringinn, alla daga vikunnar

Intercity Hotel Guangzhou Tianhe TaiKoo Hui
Tianhe
Intercity Hotel Guangzhou Tianhe TaiKoo Hui
Tianhe
- Ókeypis bílastæði
- Ókeypis þráðlaust net
- Veitingastaður
- Loftkæling
9.6 af 10, Stórkostlegt, 12 umsagnir
9,6
Stórkostlegt
12 umsagnir
Verðið er 11.937 kr.
11.937 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. ágú. - 31. ágú.

Yicheng Apartment PaZhou Poly World Center
Haizhu
Yicheng Apartment PaZhou Poly World Center
Haizhu
- Eldhúskrókur
- Þvottaaðstaða
- Bílastæði í boði
- Ókeypis þráðlaust net
6.6af 10, 53 umsagnir
6,6
53 umsagnir
Verðið er 11.024 kr.
11.024 kr.
inniheldur skatta og gjöld
3. sep. - 4. sep.
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!
Um hverfið

No 315 Xinjiao East Road, Guangzhou, Guangdong, 510000
Hvað er í nágrenninu?
- Canton Fair ráðstefnusvæðið - 3 mín. akstur - 3.5 km
- Canton Tower - 5 mín. akstur - 5.9 km
- Chimelong Paradise (skemmtigarður) - 9 mín. akstur - 13.5 km
- Pekinggatan (verslunargata) - 12 mín. akstur - 13.1 km
- Shangxiajiu-göngugatan - 14 mín. akstur - 14.8 km
Samgöngur
- Foshan (FUO-Shadi) - 48 mín. akstur
- Guangzhou (CAN-Baiyn-alþjóðaflugvöllurinn) - 52 mín. akstur
- Shiguanglu-lestarstöðin - 15 mín. akstur
- Guangzhou South lestarstöðin - 19 mín. akstur
- Guangzhou East lestarstöðin - 23 mín. akstur
- Chishajiao-stöðin - 12 mín. ganga
Veitingastaðir
- 星巴克 - 6 mín. akstur
- 大米仓 - 6 mín. akstur
- Starbucks - 4 mín. akstur
- Hugo 1920 Bar
- Mr. Rocky Cowboy Restaurant | 洛奇先生餐吧
Um þennan gististað
Guangzhou Oasis Hotel
- Guangzhou Oasis Hotel er á fínum stað, því Canton Fair ráðstefnusvæðið og Canton Tower eru í einungis 10 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum eru kaffihús og bar/setustofa svo það ætti ekki að væsa um þig í mat og drykk. Þar að auki eru Pekinggatan (verslunargata) og Chimelong Paradise (skemmtigarður) í nokkurra mínútna akstursfjarlægð. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Chishajiao-stöðin er í 12 mínútna göngufjarlægð.
Yfirlit
Stærð hótels
- 146 herbergi
- Er á meira en 7 hæðum
Koma/brottför
- Innritunartími hefst kl. 14:00
- Flýtiinnritun/-útritun í boði
- Útritunartími er á hádegi
Sérstakar innritunarleiðbeiningar
- Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
- Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
Krafist við innritun
- Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
- Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
Börn
- Barnagæsla*
- Barnagæsla undir eftirliti
Internet
- Internetaðgangur um snúru í almennum rýmum*
Bílastæði
- Bílastæði með þjónustu á staðnum (gegn gjaldi)
Aðrar upplýsingar
- Reyklaus gististaður
Aðstaða/þjónusta gististaðar
Matur og drykkur
- Bar/setustofa
- Kaffihús
- Herbergisþjónusta allan sólarhringinn
Ferðast með börn
- Leikvöllur
- Barnagæsla undir eftirliti
Fyrir viðskiptaferðalanga
- Viðskiptamiðstö ð
Þjónusta
- Móttaka opin allan sólarhringinn
- Aðstoð við miða-/ferðakaup
- Þvottaþjónusta
- Hárgreiðslustofa
- Vikapiltur
Aðstaða
- Hraðbanki/bankaþjónusta
- Öryggishólf í móttöku
- Spila-/leikjasalur
Aðgengi
- Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
Aðstaða á herbergi
Afþreying við höndina
- Sjónvarp
- Kapal-/ gervihnattarásir
- Kvikmyndir gegn gjaldi
Þægindi
- Loftkæling
- Míníbar
- Kaffivél/teketill
- Straujárn/strauborð
Sofðu rótt
- Kvöldfrágangur
- Vekjaraklukka
Fyrir útlitið
- Hárblásari
Vertu í sambandi
- Sími
Meira
- Þrif daglega
- Öryggishólf á herbergjum
Gjöld og reglur
Aukavalkostir
- Internettenging um snúru býðst á almenningssvæðum fyrir aukagjald
Börn og aukarúm
- Barnagæsla er í boði gegn aukagjaldi
Bílastæði
- Þjónusta bílþjóna býðst fyrir aukagjald
Reglur
Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum.
Samþykkt kreditkort: Visa, American Express, JCB International
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.
Gististaðarflokkur
Gististaðarflokkur er ákvarðaður af flokkunarkerfi okkar og byggist á tegund gististaðar, aðstöðu og þjónustu.
Líka þekkt sem
Guangzhou Oasis
Guangzhou Oasis Hotel Hotel
Guangzhou Oasis Hotel Guangzhou
Guangzhou Oasis Hotel Hotel Guangzhou
Algengar spurningar
Býður Guangzhou Oasis Hotel upp á bílastæði á staðnum?
Já, það eru bílastæði með þjónustu á staðnum (gegn gjaldi).
Hvaða innritunar- og útritunartíma er Guangzhou Oasis Hotel með?
Þú getur innritað þig frá kl. 14:00. Útritunartími er á hádegi. Flýti-innritun og flýti-útritun eru í boði.
Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Guangzhou Oasis Hotel?
Guangzhou Oasis Hotel er með spilasal.
Á hvernig svæði er Guangzhou Oasis Hotel?
Guangzhou Oasis Hotel er í hverfinu Haizhu, í hjarta borgarinnar Guangzhou. Meðal vinsælla staða í nágrenninu er Canton Fair ráðstefnusvæðið, sem er í 5 akstursfjarlægð.