Íbúðahótel

Meriton Suites Campbell Street, Sydney

Gististaðarflokkur: 5 og hærri
Íbúðahótel, fyrir vandláta, með innilaug, Capitol Theatre nálægt

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Meriton Suites Campbell Street, Sydney er á fínum stað, því Capitol Theatre og Paddy's Market eru í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er innilaug ef þú vilt taka sundsprett, en svo er líka hægt að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina. Heitur pottur og gufubað eru einnig á svæðinu auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru eldhúskrókar og þvottavélar/þurrkarar. Meðal þess sem ferðamenn sem hafa heimsótt staðinn eru sérstaklega ánægðir með eru hjálpsamt starfsfólk og góð staðsetning. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Capitol Square Light Rail lestarstöðin er í nokkurra skrefa fjarlægð og Paddy's Markets Light Rail lestarstöðin er í 5 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Laug
  • Eldhúskrókur
  • Þvottaaðstaða
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Á gististaðnum eru 247 íbúðir
  • Vikuleg þrif
  • Innilaug
  • Líkamsræktaraðstaða
  • Gufubað
  • Bílastæði með sjálfsafgreiðslu (aukagjald)
  • Heitur pottur
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Loftkæling
  • Öryggishólf í móttöku
  • Sjálfsali
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Vöggur/ungbarnarúm (aukagjald)
  • Eldhúskrókur
  • Einkabaðherbergi
  • Þvottavél/þurrkari
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur
Núverandi verð er 20.448 kr.
inniheldur skatta og gjöld
11. okt. - 12. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 5 af 5 herbergjum

Standard-stúdíóíbúð

10,0 af 10
Stórkostlegt
(2 umsagnir)
  • 36 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Standard-svíta - 1 svefnherbergi

  • 47 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm

Svíta - 1 svefnherbergi - svalir (Sky)

  • 56 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svíta - 1 svefnherbergi - svalir

  • 54 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm

Stúdíóíbúð (Cube Suite)

  • 66 fermetrar
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
6 Campbell Street, Haymarket, NSW, 2000

Hvað er í nágrenninu?

  • World Square Shopping Centre - 1 mín. ganga - 0.1 km
  • Capitol Theatre - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Næturmarkaðurinn í Kínahverfinu - 2 mín. ganga - 0.2 km
  • Paddy's Market - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Hyde Park - 5 mín. ganga - 0.5 km

Samgöngur

  • Sydney-flugvöllur (SYD) - 24 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllurinn Western Sydney (WSI) - 58 mín. akstur
  • Aðallestarstöð Sydney - 6 mín. ganga
  • Exhibition Centre lestarstöðin - 12 mín. ganga
  • Sydney Redfern lestarstöðin - 21 mín. ganga
  • Capitol Square Light Rail lestarstöðin - 2 mín. ganga
  • Paddy's Markets Light Rail lestarstöðin - 5 mín. ganga
  • Museum lestarstöðin - 7 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪Chat Thai - ‬1 mín. ganga
  • ‪Show Neua Thai Street Food - ‬2 mín. ganga
  • ‪Charlie Chan's - ‬3 mín. ganga
  • ‪Palace Hotel - ‬2 mín. ganga
  • ‪Starbucks - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

Meriton Suites Campbell Street, Sydney

  • Meriton Suites Campbell Street, Sydney er á fínum stað, því Capitol Theatre og Paddy's Market eru í innan við 5 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er innilaug ef þú vilt taka sundsprett, en svo er líka hægt að nýta sér líkamsræktarstöðina til að fá útrás fyrir hreyfiþörfina. Heitur pottur og gufubað eru einnig á svæðinu auk þess sem íbúðirnar skarta ýmsum öðrum þægindum. Þar á meðal eru eldhúskrókar og þvottavélar/þurrkarar. Meðal þess sem ferðamenn sem hafa heimsótt staðinn eru sérstaklega ánægðir með eru hjálpsamt starfsfólk og góð staðsetning. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Capitol Square Light Rail lestarstöðin er í nokkurra skrefa fjarlægð og Paddy's Markets Light Rail lestarstöðin er í 5 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Stærð gististaðar

    • 247 íbúðir
    • Er á meira en 39 hæðum

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 15:00. Innritun lýkur: kl. 23:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00
    • Snertilaus útritun í boði

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður rukkar 1.74 prósent fyrir kreditkortagreiðslur
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 23:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Við innritun þarf korthafi að framvísa kreditkortinu sem var notað við bókun ásamt skilríkjum með mynd á sama nafni, annars þarf að gera aðrar ráðstafanir í samráði við gististaðinn fyrir komu
    • Þessi gististaður gerir kröfu um að kyrrð sé á staðnum frá 23:00 til 8:00
    • Ef þú hefur einhverjar spurningar skaltu hafa samband við gististaðinn með upplýsingunum sem finna má í bókunarstaðfestingunni
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
    • Bílastæði eru ekki í boði fyrir jeppa, húsvagna, rútur, eftirvagna og stór ökutæki yfir 2,7 tonn að þyngd.
    • Bókanir fyrir einstaklinga eða hópa í þeim tilgangi að fara í partý fyrir nemendur í útskriftaferðum (e. Schoolies) (frá miðjum nóvember fram í miðjan desember ár hvert) eru bannaðar og slíkum bókunum verður hafnað.
    • Við innritun verður korthafi að framvísa kreditkortinu sem notað var við bókunina ásamt persónuskilríkjum með mynd.

Krafist við innritun

    • Kreditkort er nauðsynlegt fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Örugg og yfirbyggð sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (50 AUD á nótt; hægt að keyra inn og út að vild)
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu
    • Bílastæði á staðnum eru takmörkuð
    • Hæðartakmarkanir eru fyrir bílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)
    • Áfengi er ekki veitt á staðnum

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Sundlaug/heilsulind

  • Innilaug
  • Heitur pottur
  • Gufubað

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Örugg sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum (50 AUD á nótt; hægt að keyra inn og út að vild)
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi í boði
  • Takmörkuð bílastæði á staðnum
  • Hæðartakmarkanir í gildi fyrir bílastæði á staðnum

Fyrir fjölskyldur

  • Vöggur (ungbarnarúm): 11.0 AUD á nótt

Eldhúskrókur

  • Ísskápur í fullri stærð
  • Eldavélarhellur
  • Örbylgjuofn
  • Uppþvottavél
  • Espressókaffivél
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör
  • Brauðrist
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill

Veitingar

  • Matarborð

Svefnherbergi

  • Rúmföt af bestu gerð
  • Rúmföt í boði

Baðherbergi

  • Sturta
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Salernispappír
  • Sápa
  • Handklæði í boði
  • Hárblásari
  • Sjampó

Afþreying

  • 50-tommu flatskjársjónvarp með stafrænum rásum
  • Myndstreymiþjónustur

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél og þurrkari
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Engin gæludýr leyfð

Aðgengi

  • Ef þú hefur sérstakar óskir um aðgengi skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem finna má á bókunarstaðfestingunni sem send er eftir bókun.
  • Lyfta
  • Breidd lyftudyra (cm): 100
  • Stigalaust aðgengi að inngangi
  • Vel lýst leið að inngangi
  • Aðgengi fyrir hjólastóla (gæti haft einhverjar takmarkanir)
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi
  • Móttaka með hjólastólaaðgengi
  • Ferðaleið að lyftu aðgengileg fyrir hjólastóla
  • Hjólastólar í boði á staðnum
  • Afmörkuð reykingasvæði (sektað fyrir brot)

Þjónusta og aðstaða

  • Takmörkuð þrif
  • Straujárn/strauborð
  • Sími
  • Farangursgeymsla
  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Öryggishólf í móttöku
  • Öryggishólf í herbergi (rúmar fartölvur)
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Sjálfsali

Spennandi í nágrenninu

  • Nálægt lestarstöð
  • Í verslunarhverfi
  • Í miðborginni

Áhugavert að gera

  • Líkamsræktaraðstaða

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari uppsettur (gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum)
  • Utanhússlýsing

Almennt

  • 247 herbergi
  • 39 hæðir
  • 1 bygging
  • Byggt 2011

Gjöld og reglur

Endurgreiðanlegar innborganir

  • Innborgun: 100 AUD fyrir dvölina

Aukavalkostir

  • Fyrir kreditkortagreiðslur er tekið aukagjald sem nemur 1.74%

Börn og aukarúm

  • Vöggur/ungbarnarúm eru í boði fyrir 11.0 AUD á nótt

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum

Bílastæði

  • Yfirbyggð bílastæði þar sem gestir leggja sjálfir kosta 50 AUD á nótt og það er hægt að koma og fara að vild
  • Hæðartakmarkanir kunna að vera á bílastæði.

Sundlaugar, heilsulind og líkamsrækt (ef við á)

  • Aðgangur að sundlaug í boði frá kl. 05:00 til kl. 22:00.
  • Lágmarksaldur í sundlaugina, líkamsræktina og heita pottinn er 17 ára, nema í fylgd með fullorðnum.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.
Samkvæmi eða hópviðburðir eru stranglega bannaðir á staðnum.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur tilgreint að reykskynjari sé í gististaðnum.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum er utanhússlýsing.
Nafnið á kreditkortinu sem notað er við komu til að borga fyrir tilfallandi gjöld þarf að vera aðalnafnið á bókun gistingarinnar.
Þessi gististaður tekur við debet- eða kreditkortum og debetkortum. Ekki er tekið við reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, JCB International, Union Pay
Þessi gististaður áskilur sér rétt til að taka forheimild af greiðslukorti gests fyrir komu.
Gististaðurinn er þrifinn af fagfólki.
Athugið að samfélagsleg viðmið og reglur fyrir gesti geta verið mismunandi milli landa og gististaða. Reglurnar sem eru birtar koma frá gististaðnum.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

Þessi gististaður fékk stjörnugjöf sína frá áströlsku stjörnugjafarstofnuninni, Star Ratings Australia.

Líka þekkt sem

Meriton Suites Campbell Street Sydney Apartment
Meriton Suites Campbell Apartment
Meriton Suites Campbell Street Sydney
Meriton Suites Campbell Street Sydney
Meriton Suites Campbell Street, Sydney Haymarket
Meriton Suites Campbell Street, Sydney Aparthotel
Meriton Suites Campbell Street, Sydney Aparthotel Haymarket

Algengar spurningar

Býður Meriton Suites Campbell Street, Sydney upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Meriton Suites Campbell Street, Sydney býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Er Meriton Suites Campbell Street, Sydney með sundlaug?

Já, staðurinn er með innilaug. Gestir hafa aðgang að sundlaug frá kl. 05:00 til kl. 22:00.

Leyfir Meriton Suites Campbell Street, Sydney gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður Meriton Suites Campbell Street, Sydney upp á bílastæði á staðnum?

Já. Sjálfsafgreiðslubílastæði kosta 50 AUD á nótt. Bílastæði gætu verið takmörkuð.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Meriton Suites Campbell Street, Sydney með?

Innritunartími hefst: kl. 15:00. Innritunartíma lýkur: kl. 23:00. Útritunartími er kl. 10:00. Snertilaus útritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Meriton Suites Campbell Street, Sydney?

Meriton Suites Campbell Street, Sydney er með innilaug og gufubaði, auk þess sem hann er líka með líkamsræktaraðstöðu.

Er Meriton Suites Campbell Street, Sydney með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhúskrókur á staðnum, en einnig eru þar eldavélarhellur, ísskápur og uppþvottavél.

Á hvernig svæði er Meriton Suites Campbell Street, Sydney?

Meriton Suites Campbell Street, Sydney er í hverfinu Haymarket, í einungis 2 mínútna göngufjarlægð frá Capitol Square Light Rail lestarstöðin og 3 mínútna göngufjarlægð frá World Square Shopping Centre. Ferðamenn segja að hverfið sé gott fyrir gönguferðir og með fínum verslunum.

Umsagnir

Meriton Suites Campbell Street, Sydney - umsagnir

9,2

Dásamlegt

9,2

Hreinlæti

9,2

Staðsetning

9,4

Starfsfólk og þjónusta

9,2

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice hotel & great location
Staðfest umsögn

6/10 Gott

적당한 가격에 위치가 좋으며 시설이 만족스러움
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location and large room
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

시설이 좋고 위치도 좋습니다.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

객실도 깨끗하고 청소는3일에 한번이지만 수건 및 필수품들은 언제든 가져다주셔서 좋았구요 장기투숙하기엔 너무 좋았습니다
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely and really clean place to stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

직원분들 너무 친절했고, 룸 컨디션도 좋았습니다. 취사가 가능한 것이 정말 큰 장점이었어요!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great central place, highly recommended
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Equipe do front desk super atenciosa e gentil . Acomodações conforme ao anúncio ! Super indico .
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

室内の清掃は3日に1回ですが,備品の追加はネット経由で毎日可能で,すぐに持ってきてくれました.また,キッチン付きの部屋でしたが,食器類も揃っており,使いやすかったです. 室内は広く,綺麗で,よかったです.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Receptionist Camil was extremely kind with professional manner. I do appreciate the Meriton Suites management fir the excellent staff training.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Love to stay here , very inconvenient and clean
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Receptionist Camil has a professional manner and very kind and helpful. The hotel are equipped dishwasher, washing machine, dryer, hair dryer, safe,coffee machine, electric kettle etc. The rooms are spacious.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

시설이 깨끗하고, 직원들도 친절하고, 위치도 좋습니다.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent place to stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Enjoy staying there.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The hotel is in a wonderful location. Close to train, light rail and walking distance to a variety of shopping.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

good location
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Établissement agréable, bien situé, propre et personnel accueillant. À l’instar des autres hôtels, le ménage n’est malheureusement pas effectué tous les jours, ce qui est un peu dommage mais dans l’ensemble notre séjour s’est bien passé. Nous y reviendrons sans doute mais tout dépendra des tarifs du moment.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Fine
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The front desk and housekeeping staff are excellent at all times.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location, great price, and clean/spacious rooms. Very close walk to the Chinatown L2/L3 Light Rail Stations, and a short walk from the L1 Capitol Square Station. Tons of great food options around as well.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Absolutely perfect for our stay in the City. Would highly recommend.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Staff are all very helpful and friendly. The location is close to transportation and many attractions. Will definitely recommend to whom is gonna travel to Sydney.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful comfortable short stay for 2 nights, room was spacious clean, bed was very comfortable. Staff are great, friendly and helpful. Recommend for city stay, will stay again. Thank you.