The Spindrift Guest House

Gististaðarflokkur: 4
Gistiheimili sem tekur aðeins á móti fullorðnum með bar/setustofu í borginni Anstruther

Veldu dagsetningar til að sjá verð

The Spindrift Guest House státar af fínustu staðsetningu, því Háskólinn í St. Andrews og Gamli völlurinn á St. Andrews eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er bar/setustofa þar sem er tilvalið að fá sér svalandi drykk, auk þess sem ókeypis fullur enskur morgunverður er í boði alla daga milli kl. 08:00 og kl. 09:00.

Umsagnir

9,8 af 10, Í uppáhaldi hjá gestum
Fær toppeinkunn frá ferðafólki

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Bar
  • Reyklaust

Meginaðstaða (6)

  • Þrif daglega
  • Nálægt ströndinni
  • Bar/setustofa
  • Garður
  • Bókasafn
  • Farangursgeymsla

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Úrvalssjónvarpsstöðvar
  • Garður
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Myrkratjöld/-gardínur
Núverandi verð er 17.759 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.

Hvers vegna við elskum þennan gististað

Ókeypis morgunverðarhlaðborð
Þetta gistiheimili býður upp á ókeypis morgunverð til að vekja orku fyrir morgunævintýrin. Barinn á staðnum býður upp á notalegan stað til að slaka á á kvöldin.
Nauðsynjar fyrir svefn úr fyrsta flokks efni
Renndu þér í lúxus baðsloppar eftir afslappandi nótt á úrvals rúmfötum. Myrkvunargardínur tryggja algjört myrkur fyrir ótruflaðan svefn.

Herbergisval

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 stórt tvíbreitt rúm

10,0 af 10
Stórkostlegt
(7 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 stórt tvíbreitt rúm

Herbergi með tvíbreiðu rúmi - með baði

10,0 af 10
Stórkostlegt
(9 umsagnir)
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Pittenweem Road, Anstruther, Scotland, KY10 3DT

Hvað er í nágrenninu?

  • Anstruther-golfklúbburinn - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Billow Ness ströndin - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • La Petite Epicerie - 14 mín. ganga - 1.2 km
  • Skoska sjávarútvegssafnið - 17 mín. ganga - 1.5 km
  • Háskólinn í St. Andrews - 19 mín. akstur - 19.2 km

Samgöngur

  • Dundee (DND) - 55 mín. akstur
  • Cupar lestarstöðin - 21 mín. akstur
  • Springfield lestarstöðin - 22 mín. akstur
  • St. Andrews Leuchars lestarstöðin - 23 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Anstruther Fish Bar - ‬14 mín. ganga
  • ‪The Cocoa Tree - ‬15 mín. ganga
  • ‪The Cellar At 24 East Green - ‬15 mín. ganga
  • ‪The Waterfront Chip Shop - ‬13 mín. ganga
  • ‪The Shoregate - ‬7 mín. akstur

Um þennan gististað

The Spindrift Guest House

  • The Spindrift Guest House státar af fínustu staðsetningu, því Háskólinn í St. Andrews og Gamli völlurinn á St. Andrews eru í 15 mínútna akstursfjarlægð. Á staðnum er bar/setustofa þar sem er tilvalið að fá sér svalandi drykk, auk þess sem ókeypis fullur enskur morgunverður er í boði alla daga milli kl. 08:00 og kl. 09:00.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 8 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 16:00. Innritun lýkur: kl. 18:00
    • Snertilaus innritun í boði
    • Lágmarksaldur við innritun - 16
    • Útritunartími er 10:00

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestgjafinn mun taka á móti gestum við komu
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 16

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður
    • Aðeins fyrir fullorðna

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis fullur enskur morgunverður daglega kl. 08:00–kl. 09:00
  • Bar/setustofa

Áhugavert að gera

  • Nálægt ströndinni

Þjónusta

  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Bókasafn

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • DVD-spilari
  • Flatskjársjónvarp
  • Sjónvarpsstöðvar í háum gæðaflokki

Þægindi

  • Kynding
  • Kaffivél/teketill
  • Baðsloppar
  • Straujárn/strauborð (eftir beiðni)

Sofðu rótt

  • Myrkratjöld/-gardínur
  • Rúmföt af bestu gerð

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Ókeypis vatn á flöskum

Meira

  • Þrif daglega
  • Leiðbeiningar um veitingastaði

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru slökkvitæki, reykskynjari og fyrstuhjálparkassi.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Spindrift Guest House Guesthouse Anstruther
Spindrift Guest House Anstruther
Spindrift Guest House
Scotland - Fife
The Spindrift Anstruther
The Spindrift Guest House Guesthouse
The Spindrift Guest House Anstruther
The Spindrift Guest House Guesthouse Anstruther

Algengar spurningar

Býður The Spindrift Guest House upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, The Spindrift Guest House býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir The Spindrift Guest House gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður The Spindrift Guest House upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er The Spindrift Guest House með?

Innritunartími hefst: kl. 16:00. Innritunartíma lýkur: kl. 18:00. Útritunartími er 10:00. Snertilaus innritun er í boði.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á The Spindrift Guest House?

The Spindrift Guest House er með garði.

Á hvernig svæði er The Spindrift Guest House?

The Spindrift Guest House er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Anstruther-golfklúbburinn og 14 mínútna göngufjarlægð frá Skoska sjávarútvegssafnið.

Umsagnir

The Spindrift Guest House - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

10

Hreinlæti

8,8

Staðsetning

10

Starfsfólk og þjónusta

9,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Belle maison, propre. Les Hottes sont très sympathiques et avenants. Petit déjeuner incroyable avec produits locaux. Le meilleur d'Ecosse pendant notre périple.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A great stay with Mark and Jeni. Great breakfast.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

What a fabulous place to stay. Amazing building and Mark & Jenni were lovely hosts. Our room was beautifully decorated and cozy too. The breakfast was delicious, wonderful attention to detail.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Des hôtes souriants et aux petits soins un petit déjeuner traditionnel, exceptionnel . proche de la ville à recommander sans réserve
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Breakfast fresh - cooked to order - and tasty!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Every aspect of our stay was excellent . Staff, food, rooms were all of a high standard. Very highly recommended for a short stay.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The accommodation were wonderful and our hosts were very pleasant. We would definitely stay there again. They are limited for the amount of parking spaces, so I would suggest you confirm availability.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent all round sums up this accommodation perfectly from the moment of our arrival to departure the next day. Wonderful welcome from the interesting & engaging hosts offering plenty of tips & advice on the locality, a well stocked bar with interesting & unusual offerings & a superb breakfast. What more could you want when visiting the amazing East Neuk of Fife.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely guesthouse in a beautiful buliding. Friendly and welcoming staff who were very helpful and went above and beyond. Our room was gorgeous and the breakfast was delicious!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This place blew us away!!! Beautiful house and the room (and view!) was stunning. The owners were so incredibly friendly and helpful. And holy cow, THE BREAKFAST!! Some of the best food we’ve had on this trip!! It was a very easy walk to town - we were there to see the Puffins on the Isle of May, and getting to the boat in the morning was very easy. Overall, we were sad we were only staying one night. We considered trying to change our plans, just to stay another night at that house and eat another breakfast there, but sadly, that didn’t work out.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

All You Need

Relaxing place, pleasant hosts lovely food and ambiance would visit again👍
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent place to stay with friendly, kind people and a delicious breakfast.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely home in the beautiful village of Anstruther. Our room was perfectly decorated and comfortable. Delightful breakfast. And best of all, the folks who run the B&B are extremely welcoming and kind. When we thought that we had missed our bus back to Edinburgh at the end of our stay, they quickly drove us to another bus stop on the other side of town where we would still be able to catch our bus. How often does that happen?! Highly recommended!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Beautiful guest house with great hosts
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Weekend away

Comfortable, clean guest house with very helpful hosts
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Sehr liebevolle Unterkunft, sehr freundlich, praktisch zur Stadt.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Friendly, clean, fabulous hosts and delicious breakfast. Very helpful hosts, would definitely stay again!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Short break

Very nice guest house and amazing hosts. Very helpful and knowledgeable of the local area, where to eat, swim etc. The breakfast was excellent, would have no hesitation in booking again.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Absolutely beautiful home, well furnished and maintained. Owners were wonderful to talk to and offered excellent dining recommendations.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Jenni and Mark were great hosts with excellent advice on the town. The room was lovely, spotless. Breakfast was delicious. We could only stay one night but I wish we’d been able to stay longer.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excellent stay

En fantastisk vistelse med det trevliga värdparet som välkomnade oss när vi anlände. Allt var planerat i detalj från in till utcheckning. Vi kunde sitta i vardagsrummet i lugn och ro och blanda oss en drink. God frukost.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amazing
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The property is beautiful and very well maintained. Jenni and Mark are very friendly and welcoming. I would highly recommend staying here.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Sehr freundliche Gastgeber. Freundliche Zimmer. Gutes Frühstück. Preis/Leistung ist wohl Nähe zu st.andrews geschuldet. Zu empfehlen!
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Lovely house. Jenny and Mark the owners are great. Delicious breakfast!