Einkagestgjafi

B&B Roma Borgo 91

Gistiheimili með morgunverði með fjölbreytta afþreyingarmöguleika með með tengingu við lestarstöð eða neðanjarðarlestarstöð; Péturstorgið í göngufjarlægð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

B&B Roma Borgo 91 státar af toppstaðsetningu, því Péturstorgið og Péturskirkjan eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á göngu- og hjólreiðaferðir auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og evrópskur morgunverður alla daga. Þar að auki eru Sixtínska kapellan og Engilsborg (Castel Sant'Angelo) í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Risorgimento/S. Pietro-sporvagnastoppistöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Ottaviano - San Pietro - Musei Vaticani lestarstöðin í 9 mínútna.

Umsagnir

9,8 af 10
Stórkostlegt

Vinsæl aðstaða

  • Ókeypis morgunverður
  • Bílastæði í boði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Reyklaust

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Verönd
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Bókasafn
  • Tölvuaðstaða
  • Sameiginleg setustofa
  • Öryggishólf í móttöku
  • Örbylgjuofn í sameiginlegu rými
  • Ísskápur í sameiginlegu rými
  • Veggur með lifandi plöntum
  • Farangursgeymsla
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Hjólarúm/aukarúm í boði (ókeypis)
  • Sjónvarp
  • Verönd
  • Dagleg þrif
  • Kaffivél/teketill
  • Lyfta
Núverandi verð er 29.096 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. ágú. - 24. ágú.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 1 af 1 herbergi

Herbergi fyrir tvo

9,8 af 10
Stórkostlegt
(13 umsagnir)
  • 15 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm EÐA 2 einbreið rúm
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Borgo Vittorio 91, Rome, RM, 00193

Hvað er í nágrenninu?

  • Via Cola di Rienzo - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Péturstorgið - 3 mín. ganga - 0.3 km
  • Engilsborg (Castel Sant'Angelo) - 6 mín. ganga - 0.6 km
  • Péturskirkjan - 7 mín. ganga - 0.6 km
  • Vatíkan-söfnin - 10 mín. ganga - 0.9 km

Samgöngur

  • Róm (FCO-Fiumicino - Leonardo da Vinci alþj.) - 43 mín. akstur
  • Róm (CIA-Ciampino-flugstöðin) - 55 mín. akstur
  • Rome San Pietro lestarstöðin - 16 mín. ganga
  • Rome Piazzale Flaminio lestarstöðin - 24 mín. ganga
  • Rome Valle Aurelia lestarstöðin - 25 mín. ganga
  • Risorgimento/S. Pietro-sporvagnastoppistöðin - 4 mín. ganga
  • Ottaviano - San Pietro - Musei Vaticani lestarstöðin - 9 mín. ganga
  • Milizie-Angelico-sporvagnastoppistöðin - 12 mín. ganga

Veitingastaðir

  • ‪McDonald's - ‬2 mín. ganga
  • ‪Trattoria Da Marcello - ‬2 mín. ganga
  • ‪Ristorante Pizzeria Marcantonio - ‬1 mín. ganga
  • ‪E.G.G. Pasta Fresca - ‬2 mín. ganga
  • ‪Il Pozzetto - ‬1 mín. ganga

Um þennan gististað

B&B Roma Borgo 91

  • B&B Roma Borgo 91 státar af toppstaðsetningu, því Péturstorgið og Péturskirkjan eru í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Á staðnum er gestum boðið upp á göngu- og hjólreiðaferðir auk þess sem ýmis þjónusta eða aðstaða er í boði ókeypis. Þar á meðal eru þráðlaust net og evrópskur morgunverður alla daga. Þar að auki eru Sixtínska kapellan og Engilsborg (Castel Sant'Angelo) í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Aðrir gestir hafa sérstaklega sagt að hjálpsamt starfsfólk sé meðal helstu kosta gististaðarins. Gististaðurinn er stutt frá almenningssamgöngum: Risorgimento/S. Pietro-sporvagnastoppistöðin er í 4 mínútna göngufjarlægð og Ottaviano - San Pietro - Musei Vaticani lestarstöðin í 9 mínútna.

Yfirlit

DONE

Stærð hótels

    • 2 herbergi
DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 18:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Síðbúin innritun háð framboði
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er kl. 10:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Það er ekkert móttökuborð á þessum gististað.
    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn með fyrirvara til að fá innritunarleiðbeiningar; gestgjafinn sér um móttöku
    • Hafðu samband við gististaðinn a.m.k. 72 klst. fyrir komu til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Ef þú ætlar að mæta á staðinn eftir kl. 17:00 skaltu hafa samband við gististaðinn með tengiliðaupplýsingunum sem birtar eru í bókunarstaðfestingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18
DONE

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Bílastæði allan sólarhringinn utan gististaðar innan 50 metra (35 EUR á nótt)
    • Bílastæði í boði við götuna
DONE

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Ókeypis evrópskur morgunverður daglega
  • Kaffi/te í almennu rými
  • Sameiginlegur örbylgjuofn
  • Samnýttur ísskápur

Áhugavert að gera

  • Göngu- og hjólaslóðar
  • Hjólaleiga í nágrenninu
  • Vespur/reiðhjól með hjálparvél til leigu í nágrenninu
  • Segway-leigur í nágrenninu

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Tölvuaðstaða

Þjónusta

  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Byggt 1700
  • Öryggishólf í móttöku
  • Verönd
  • Bókasafn
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Sameiginleg setustofa
  • Skoðunarferðir og afþreyingarþjónusta í eigu fólks á staðnum
  • Listamenn af svæðinu
  • Fræðsla um menningu svæðisins og vistkerfi
  • Tvöfalt gler í gluggum
  • Að minnsta kosti 80% af lýsingu með LED-perum
  • Engar plastkaffiskeiðar
  • Engar vatnsflöskur úr plasti
  • Einungis endurnýtanleg drykkjarmál
  • Einungis endurnýtanlegur borðbúnaður

Aðgengi

  • Lyfta
  • Flísalagt gólf í almannarýmum

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • 32-tommu flatskjársjónvarp
  • Stafrænar sjónvarpsrásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring
  • Kaffivél/teketill
  • Rafmagnsketill

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt af bestu gerð
  • Hjóla-/aukarúm (aukagjald)

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi (ekki í herberginu)
  • Sturta eingöngu
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Sími

Matur og drykkur

  • Barnastóll

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum
  • LED-ljósaperur
  • Einungis salerni sem nýta vatn vel

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 6.00 EUR á mann, á nótt, allt að 10 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 10 ára.

Aukavalkostir

  • Síðinnritun á milli kl. 22:00 og kl. 01:00 býðst fyrir 30 EUR aukagjald

Börn og aukarúm

  • Aukarúm eru í boði fyrir EUR 30.0 á dag
  • Gestir verða að hafa samband við þennan gististað með fyrirvara til að panta barnastól
  • Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.

Bílastæði

  • Bílastæði eru í 50 metra fjarlægð frá gististaðnum og kosta 35 EUR fyrir á nótt, opið allan sólarhringinn.

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn einkagestgjafa (aðila sem hvorki er gestgjafi að atvinnu, stundar slíkan rekstur að staðaldri né hefur það sem sitt aðalfag). Neytendalöggjöf ESB, þar á meðal uppsagnarréttur, mun ekki gilda fyrir bókun þína. Afbókunarreglurnar sem einkagestgjafinn setur munu gilda fyrir bókun þína.
Gestir geta sofið rólega því að á staðnum eru kolsýringsskynjari, slökkvitæki, reykskynjari, öryggiskerfi, fyrstuhjálparkassi og gluggahlerar.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express, JCB International
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar IT058091C17EM3HMKB

Líka þekkt sem

B&B Roma Borgo 91 Rome
Roma Borgo 91 Rome
Roma Borgo 91
B&B Roma Borgo 91 Rome
B&B Roma Borgo 91 Bed & breakfast
B&B Roma Borgo 91 Bed & breakfast Rome

Algengar spurningar

Býður B&B Roma Borgo 91 upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, B&B Roma Borgo 91 býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir B&B Roma Borgo 91 gæludýr?

Því miður, gæludýr eru ekki leyfð.

Býður B&B Roma Borgo 91 upp á bílastæði á staðnum?

Nei, því miður, en mögulegt er að leggja við nærliggjandi götur.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er B&B Roma Borgo 91 með?

Innritunartími hefst: kl. 18:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 10:00.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á B&B Roma Borgo 91?

Ýmiss konar útivist stendur til boða á svæðinu. Þar á meðal: gönguferðir. Meðal annars sem hægt er að nýta sér í nágrenninu eru Segway-leigur og -ferðir.

Á hvernig svæði er B&B Roma Borgo 91?

B&B Roma Borgo 91 er í hverfinu Miðborg Rómar, í einungis 4 mínútna göngufjarlægð frá Risorgimento/S. Pietro-sporvagnastoppistöðin og 7 mínútna göngufjarlægð frá Péturskirkjan.

Umsagnir

B&B Roma Borgo 91 - umsagnir

9,8

Stórkostlegt

9,8

Hreinlæti

10

Staðsetning

9,8

Starfsfólk og þjónusta

9,8

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Was very clean and wonderful. very much enjoyed our time there.
Joseph, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Highly recommend! The accommodations are ideal for two couples traveling together; each has their own bedroom and bathroom but then a shared kitchen and living room. We were the only ones staying at the apartment when we went, so we had the space all to ourselves. Guido warmly welcomed us upon entry and was very hospitable, knowledgeable, and helpful. Snacks, beverages, and breakfast were provided each day. The location was especially convenient for visiting the Vatican, but it was not difficult to get to the center of Rome to visit other historic landmarks. Guido was responsive throughout our stay, answering any questions we had and making sure we were comfortable. They also had links to close and highly rated restaurants, services, and Rome destinations.
Daniel, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Everything was fantastic. Best hosts ever
Malcolm, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The provided breakfast had lots of options and was a great boost to each day!
Danny, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

It was easy walking distance to the Vatican, restaurants and shops, the Tiber river and famous bridges and the castel sant’Angelo. I loved having a separate living area and lots of fruit was provided. A very friendly host, great stay.
jan, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful Italian Hospitality

The host was super. They were available to make our stay exceptional. Great communication from booking until checkout. Wonderful location. Close walking distance to the Vatican and good restaurants.
Terrill, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Good option

Nice spot and central
Colin, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

excellent
Leoncio Eduardo, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Nice, spacious, separate bathrooms, available help when needed.
Corina, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Great location between the river and Vatican. Lots of restaurants right outside the door. The hosts are next door if something comes up. Bed and a/c were perfect.
Timothy, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

B&B

Hospedagem incrível no meio das tradicionais ruelas de Roma! 6 minutos a pé para o Vaticano torna a hospedagem ainda mais interessante.
Saulo, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

We had a fantastic time in Rome,our stay at B&B Roma Borgo 91,was excellent,great area,our hosts Giulia & Guido were brilliant and very helpful,we will definitely we back.Our home in Rome Arrivederci Steve and Fiona.
Stephen, 7 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Spacious and tastefully decorated 2 bedroom apartment a short walk from St. Peter's Square. We only stayed for one night but the accommodation is well provisioned for an extended stay. Our hosts were very welcoming and made us feel right at home. We especially appreciated their advice for visiting Vatican City and their recommendations for dining nearby.
Thomas, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

everything was fine
Andreas, 4 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Wonderful experience, Giudo and Giulia are excellent hosts could not ask for a better experience ,
Giuliano, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

B&B Roma Borgo 91, is an excellent B&B. The owner greeted my wife and I, with warm welcoming smiles and kind words. The location is great. The place is very clean and breakfast is awesome. Thanks to the owners for your great hospitality.
Rodney, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A perfect home away from home!

Our stay at Borgo 91 was fantastic! Spotlessly clean, wonderful neighborhood, great location, satisfying breakfast. And especially the host who is very friendly and willing to share his passion for all things Rome. He had recommendations for places to eat and see art. We highly recommend B&B Borgo for your stay in Rome near Vatican City.
Elizabeth, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Giulia & Guido are amazing people and great hosts. They had excellent recommendations and were of great help. They went way beyond to make our stay comfortable and memorable.
Betty, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Séjour agréable et confortable.

Séjour agréable et confortable. L’appartement est propre et dispose de la climatisation. Amélioration à prévoir sur la qualité des produits proposés en self service au petit déjeuner (jus de fruit notamment).
Hervé, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Home Away From Home

Such a wonderful host, full of knowledge and love of his city. The apartment is lovely with an abundance of food available for breakfast and snacks. We look forward to coming back someday!
Donna, 2 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

A perfect stay in Rome

The owners of B&B Roma Borgo 91 are wonderful people, very kind, accommodating, and hospitable. We had an amazing stay, the room was clean, quiet, and very comfortable, and the breakfast was great. It is in a great location near Vatican City and Central Rome. We highly recommend Roma Borgo!
Mark, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Accesible
Gerardina, 3 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

This is a fantastic place to stay if you are visiting Rome. It's very walkable to the Vatican. The owners are extremely accommodating and sweet. They are also very helpful ahead of time with planning--from transfers to various places (airport or port), to where to eat, to having a great spread for breakfast! Highly recommend!
Kimberly, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The owner was very nice. We arrived early and they accommodated us without even thinking about it. Very convenient to walk to the Vatican. Lots of restaurants in the area.
Mark, 1 nætur/nátta ferð
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Guido was extremely kind and helpful.
Brandon, 1 nætur/nátta ferð