B&B Hotel Alba

Gististaðarflokkur: 4
Hótel í miðborginni í Alba með ráðstefnumiðstöð

Veldu dagsetningar til að sjá verð

B&B Hotel Alba er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Alba hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Mussotto lestarstöðin er í 13 mínútna göngufjarlægð.

Umsagnir

8,0 af 10
Mjög gott

Vinsæl aðstaða

  • Flugvallarflutningur
  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Veitingastaður
  • Loftkæling

Meginaðstaða (12)

  • Þrif daglega
  • Morgunverður í boði
  • Ráðstefnumiðstöð
  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Flugvallarskutla
  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Bókasafn
  • Öryggishólf í móttöku
  • Ráðstefnurými
  • Þjónusta gestastjóra
  • Gjafaverslanir/sölustandar

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Einkabaðherbergi
  • Sjónvarp
  • Dagleg þrif
  • Lyfta
  • Baðker eða sturta
  • Hitastilling á herbergi
Núverandi verð er 12.111 kr.
inniheldur skatta og gjöld
30. sep. - 1. okt.

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 8 af 8 herbergjum

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi

8,0 af 10
Mjög gott
(5 umsagnir)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Superior-herbergi með tvíbreiðu rúmi

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm

Standard-herbergi fyrir þrjá

  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 3
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 1 einbreitt rúm

Standard-herbergi fyrir fjóra

8,0 af 10
Mjög gott
(1 umsögn)
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 meðalstórt tvíbreitt rúm og 2 einbreið rúm

Herbergi fyrir tvo, tvö rúm - 2 einbreið rúm - reyklaust

  • Pláss fyrir 2
  • 2 einbreið rúm

Herbergi

  • Pláss fyrir 2

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Herbergi

  • Pláss fyrir 4

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
Corso Asti 5, Alba, CN, 12051

Hvað er í nágrenninu?

  • Neðanjarðar Alba - 19 mín. ganga - 1.6 km
  • Alba-dómkirkjan - 4 mín. akstur - 1.8 km
  • San Domenico kirkja - 4 mín. akstur - 1.8 km
  • Maddalena húsagarðurinn - 5 mín. akstur - 2.1 km
  • Piazza Michele Ferrero - 5 mín. akstur - 2.1 km

Samgöngur

  • Cuneo (CUF-Levaldigi) - 48 mín. akstur
  • Alþjóðaflugvöllur Tórínó (TRN) - 76 mín. akstur
  • Genova (GOA-Cristoforo Colombo) - 88 mín. akstur
  • Monticello d'Alba lestarstöðin - 8 mín. akstur
  • Santa Vittoria lestarstöðin - 14 mín. akstur
  • Vigliano d'Asti lestarstöðin - 17 mín. akstur
  • Mussotto lestarstöðin - 13 mín. ganga
  • Alba lestarstöðin - 21 mín. ganga
  • Flugvallarskutla (aukagjald)

Veitingastaðir

  • ‪Cichin Vin E Crije - ‬16 mín. ganga
  • ‪Mensa - ‬5 mín. ganga
  • ‪Ristorante Museum - ‬17 mín. ganga
  • ‪Osteria dei Sognatori - ‬17 mín. ganga
  • ‪Tumbo - ‬17 mín. ganga

Um þennan gististað

B&B Hotel Alba

  • B&B Hotel Alba er nálægt lestarstöð og telst úrvals gistikostur fyrir þá sem vilja njóta þess sem Alba hefur upp á að bjóða. Þú færð ýmsa þjónustu ókeypis á staðnum, en þar á meðal eru þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði. Það er ekki langt að fara til að komast í almenningssamgöngur: Mussotto lestarstöðin er í 13 mínútna göngufjarlægð.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 90 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: á miðnætti
    • Lágmarksaldur við innritun - 18
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Þessi gististaður býður upp á akstur frá flugvelli (aukagjöld kunna að vera innheimt). Gestir verða að hafa samband við gististaðinn fyrir komu og nota til þess þær samskiptaupplýsingar sem fram koma í bókunarstaðfestingunni.
    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Engin innritun er í boði eftir venjulegan opnunartíma á þessum gististað.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
    • Lágmarksaldur við innritun er 18

Börn

    • Ekkert aukagjald er innheimt fyrir börn (3 ára og yngri) sem deila herbergi með foreldrum eða forráðamönnum og nota þau rúm og rúmföt sem fyrir eru.
    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr leyfð*
    • Þjónustudýr velkomin

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum (hraði: 250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki))

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
    • Bílastæði aðgengileg hjólastólum á svæðinu

Flutningur

    • Flugvallarskutla samkvæmt beiðni (allan sólarhringinn)*

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Morgunverðarhlaðborð (aukagjald) daglega kl. 07:00–kl. 10:00

Ferðast með börn

  • Börn dvelja ókeypis (sjá nánari upplýsingar)

Áhugavert að gera

  • Biljarðborð

Fyrir viðskiptaferðalanga

  • Viðskiptamiðstöð
  • Fundarherbergi
  • Ráðstefnumiðstöð

Þjónusta

  • Móttaka opin allan sólarhringinn
  • Þjónusta gestastjóra
  • Aðstoð við miða-/ferðakaup
  • Ókeypis dagblöð í móttöku
  • Farangursgeymsla
  • Vikapiltur

Aðstaða

  • Öryggishólf í móttöku
  • Bókasafn
  • Sjónvarp í almennu rými

Aðgengi

  • Blindraletur eða upphleypt merki
  • Lyfta
  • Ferðaleið aðgengileg hjólastólum
  • Bílastæði með hjólastólaaðgengi

Aðstaða á herbergi

Afþreying við höndina

  • Flatskjársjónvarp
  • Gervihnattarásir

Þægindi

  • Sjálfvirk hitastýring og kynding

Sofðu rótt

  • Hljóðeinangruð herbergi
  • Rúmföt í boði

Njóttu lífsins

  • Svalir eða verönd

Fyrir útlitið

  • Einkabaðherbergi
  • Baðker eða sturta
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Hárblásari
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net (250+ Mbps (hentar fyrir 3–5 gesti eða allt að 10 tæki) gagnahraði)
  • Sími

Meira

  • Þrif daglega
  • Öryggishólf á herbergjum

Sérkostir

Verðlaun og aðild

Vistvottaður gististaður
Þessi gististaður er með sjálfbærnivottun frá eftirfarandi óháðu vottunaraðilum: SOCOTEC SuMS. Frekari upplýsingar um kröfur þessara vottana og hvað þær votta er að finna á vefsvæðum viðkomandi aðila.

Gjöld og reglur

Skyldugjöld

Þú verður beðin/n að greiða eftirfarandi gjöld á gististaðnum við innritun eða útritun. Gjöld gætu verið með viðeigandi sköttum inniföldum:
  • Borgaryfirvöld leggja á sérstakan skatt: 1.50 EUR á mann, á nótt, allt að 21 nætur. Skatturinn gildir ekki fyrir börn yngri en 10 ára.

Aukavalkostir

  • Boðið er upp á morgunverðarhlaðborð gegn aukagjaldi sem er um það bil 10.50 EUR fyrir fullorðna og 4 EUR fyrir börn
  • Flugvallarskutla er í boði og kostar aukalega 150.00 EUR á mann (báðar leiðir)

Börn og aukarúm

  • Gestir verða að hafa samband við þennan gististað með fyrirvara til að panta vöggu/ungbarnarúm og rúm á hjólum/aukarúm
  • Allir gestir, þar á meðal börn, verða að vera viðstaddir innritun og sýna vegabréf eða önnur skilríki með ljósmynd sem útgefin eru af ríki þeirra.

Gæludýr

  • Þjónustudýr eru undanskilin frá gjöldum
  • Gæludýr eru leyfð gegn aukagjaldi, EUR 5 á gæludýr, á nótt

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Um hópapantanir (fleiri en 8 herbergi á sama gististað / sömu gistidögum) geta gilt sérstakar afpöntunarreglur eða aukagjöld.
Þessi gististaður tekur við kreditkortum, debetkortum og reiðufé.
Samþykkt kreditkort: Visa, Mastercard, American Express
Snertilausar greiðslur eru í boði.
Greiðslur í reiðufé á þessum gististað mega vera EUR 5000 að hámarki samkvæmt landslögum. Hafðu samband við gististaðinn til að fá frekari upplýsingar, samskipaleiðirnar eru í bókunarstaðfestingunni.
Skráningarnúmer gististaðar 004003-ALB-00009, IT004003A1V57QO2L3
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Gististaðarflokkur

The local rating authority hefur veitt þessum gististað opinbera stjörnugjöf.

Líka þekkt sem

Alba Hotel
B B Hotel Alba
B&B Hotel Alba Alba
B&B Hotel Alba Hotel
B&B Hotel Alba Hotel Alba
Alba Hotel Alba
Alba Hotel Hotel Alba
Alba Hotel Hotel

Algengar spurningar

Býður B&B Hotel Alba upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, B&B Hotel Alba býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir B&B Hotel Alba gæludýr?

Já, gæludýr mega dvelja á gististaðnum. Greiða þarf gjald að upphæð 5 EUR á gæludýr, á nótt. Þjónustudýr eru undanskilin gjöldum.

Býður B&B Hotel Alba upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Býður B&B Hotel Alba upp á flugvallarskutluþjónustu?

Já, flugvallarskutla er í boði. Gjaldið er 150.00 EUR á mann báðar leiðir.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er B&B Hotel Alba með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: á miðnætti. Útritunartími er á hádegi.

Er B&B Hotel Alba með einhver einkasvæði utandyra?

Já, hvert herbergi er með svalir eða verönd.

Á hvernig svæði er B&B Hotel Alba?

B&B Hotel Alba er í hjarta borgarinnar Alba, í einungis 20 mínútna göngufjarlægð frá Alba-dómkirkjan og 18 mínútna göngufjarlægð frá Neðanjarðar Alba.

Umsagnir

B&B Hotel Alba - umsagnir

8,0

Mjög gott

8,0

Hreinlæti

8,4

Staðsetning

8,0

Starfsfólk og þjónusta

7,6

Ástand gististaðar og aðstöðu

Umsagnir

Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Parfait pour une étape. Personnel très efficace et sympathique
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Mycket bra för prisklassen
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Amamos a estadia...ficamos com o carro pertinho do quarto...tudo foi muito prático...adoramos a cidade de Alba. Pretendemos voltar
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Bien situé et literie correcte. Seule la climatisation est bruyante.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

das handelt sich hier um eine gute Unterkunft man hat viel Parkmöglichkeiten die Zimmer sind gut groß und neu ausgestattet. auch das Frühstück ist gut und reichlich kann man nicht meckern man hat eine kleine Art Bar wo man sich getränkeart noch kaufen kann und Snacks und sonst liegt die Unterkunft relativ zentral man kann auch zu Fuß einiges erreichen
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Rent rum, trevlig personal
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Der er meget lydt og der er et højt trin op til badeværelset hvis man har et værelse på 1 sal, der er mulighed for overdækket parkering lige uden for værelset, smal parkeringsplads, var glad for vi kun skulle holde en bil. Der er aircondition, køleskab og pengeskab på værelset. Befinder sig i gå afstand fra Alba, dog af nogle store veje.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Ottimo, la camera,il personale e colazione
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Excelente custo benefício. Simples. Quarto grande, banheiro apertado, café da manhã bom. Localização razoável
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Parking facile d'accès , très bon petit déjeuner , salle d'eau minuscule mais trés propre .
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Pratique ! Bien placé pour les déplacements en voiture. Parking sécurisé et chambres confortables
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Hôtel très pratique. Grand parking sécurisée, point positif. Petit déjeuner bon rapport qualité prix. Chambres confortables et literie confortable.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

The room was very clean, comfortable, easy to parking place,... we stayed 1 night but we really enjoyed to stay. The only thing there is a kind of smell in bathroom. If i go there i definetely to choose again for just sleeping.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Comodo e con parcheggio
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Surt når der står der er vaskeri og der ikke er.
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Struttura moderna e ben conservata, personale molto cortese e professionale; ampia stanza, pulita e arredata in modo ricercato. Collocazione strategica: in macchina in cinque minuti si raggiunge un ampio parcheggio gratuito di fronte all'inizio del corso principale. Parcheggio gratuito di fronte alla struttura. Ottimo rapporto qualità/prezzo.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

It was a quick in and out stay overnight
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Qualità prezzo eccellente, ottima colazione con un’ampia scelta, pulizia top. Mi sono trovato molto bene.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

Very Good !
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

local agradavel
Staðfest umsögn

2/10 Slæmt

Awful hotel, rude staff
Staðfest umsögn

6/10 Gott

Malgrado fosse una camera doppia gli asciugamani erano per una sola persona.
Staðfest umsögn

8/10 Mjög gott

ottimo per chi viaggia

Soluzione ottimale per chi viaggia
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

La truttura si presenta bene, ottima la colazione, interessante l'uso del codice per accedere alla stanza. Alcune stanza hanno il parcheggio privato sottostante
Staðfest umsögn

10/10 Stórkostlegt

Consigliato.