Villa Serenity

Gististaðarflokkur: 2.5
Gistiheimili í Weligama

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Villa Serenity státar af fínni staðsetningu, því Mirissa-ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Umsagnir

9,2 af 10
Dásamlegt

Vinsæl aðstaða

  • Gæludýravænt
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Þvottaaðstaða
  • Reyklaust

Meginaðstaða (12)

  • Nálægt ströndinni
  • Herbergisþjónusta
  • Verönd
  • Loftkæling
  • Garður
  • Ísskápur í sameiginlegu rými
  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Þvottaaðstaða
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Útigrill
  • Farangursgeymsla
  • Sjónvarp í almennu rými

Vertu eins og heima hjá þér (6)

  • Garður
  • Verönd
  • Þvottaaðstaða
  • Ísskápur (eftir beiðni)
  • Útigrill
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 7 af 7 herbergjum

Economy-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Stórt einbýlishús fyrir fjölskyldur - mörg svefnherbergi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 9 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 18
  • 9 tvíbreið rúm

Standard-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Deluxe-herbergi með tvíbreiðu rúmi - 1 tvíbreitt rúm - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 2
  • 1 tvíbreitt rúm

Deluxe-hús - 3 svefnherbergi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 3 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 3 tvíbreið rúm

Deluxe-hús - 3 svefnherbergi - útsýni yfir garð

  • Útsýni yfir garð
  • 3 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 6
  • 3 tvíbreið rúm

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
No71, Dankalapu Watta, Kapparatota, Weligama, Southern Province, 81700

Hvað er í nágrenninu?

  • Kushtarajagala-styttan - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • Turtle Bay Beach - 2 mín. akstur - 2.2 km
  • Weligama-ströndin - 3 mín. akstur - 2.9 km
  • Mirissa-ströndin - 9 mín. akstur - 8.7 km
  • Unawatuna-strönd - 24 mín. akstur - 25.6 km

Samgöngur

  • Kólombó (CMB-Bandaranaike alþj.) - 137 mín. akstur
  • Midigama lestarstöðin - 5 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Hangten Rooftop Restaurant - ‬2 mín. akstur
  • ‪PLAN B Weligama - ‬15 mín. ganga
  • ‪KFC - ‬15 mín. ganga
  • ‪Moochie’s - ‬18 mín. ganga
  • ‪Meewitha Cool Spot - ‬2 mín. akstur

Um þennan gististað

Villa Serenity

  • Villa Serenity státar af fínni staðsetningu, því Mirissa-ströndin er í innan við 10 mínútna akstursfjarlægð. Gestir sem vilja upplifa eitthvað spennandi geta farið í göngu- og hjólreiðaferðir í nágrenninu. Á staðnum eru jafnframt ókeypis þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði í boði. Verönd og garður eru meðal þeirra hápunkta sem eru í boði.

Yfirlit

Stærð hótels

    • 9 herbergi

Koma/brottför

    • Innritun hefst: 11:30. Innritun lýkur: hvenær sem er
    • Útritunartími er á hádegi

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Móttökustarfsfólk mun taka á móti gestum við komu á gististaðinn
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum

Börn

    • Engar vöggur (ungbarnarúm)

Gæludýr

    • Gæludýr dvelja ókeypis (einungis hundar og kettir)

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet í almennum rýmum
    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Matur og drykkur

  • Útigrill
  • Samnýttur ísskápur
  • Herbergisþjónusta (á ákveðnum tímum)

Áhugavert að gera

  • Nálægt ströndinni
  • Göngu- og hjólreiðaslóðar í nágrenninu
  • Vindbrettaaðstaða í nágrenninu

Þjónusta

  • Fatahreinsun/þvottaþjónusta
  • Farangursgeymsla

Aðstaða

  • Garður
  • Svæði fyrir lautarferðir
  • Verönd
  • Sjónvarp í almennu rými
  • Moskítónet

Aðstaða á herbergi

Þægindi

  • Loftkæling
  • Vifta í lofti

Sofðu rótt

  • Rúmföt í boði

Fyrir útlitið

  • Sturta eingöngu
  • Skolskál
  • Ókeypis snyrtivörur
  • Handklæði

Vertu í sambandi

  • Skrifborð
  • Ókeypis þráðlaust net

Matur og drykkur

  • Ísskápur (eftir beiðni)
  • Samnýtt eldhús
  • Hrísgrjónapottur
  • Handþurrkur

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Gjald fyrir aukagest kann að vera innheimt, allt eftir reglum hvers og eins gististaðar.
Aðeins skráðir gestir mega vera á herbergjunum.
Á þessum gististað eru engar lyftur.
Þessi gististaður tekur eingöngu við reiðufé.
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Villa Serenity Guesthouse Weligama
Villa Serenity Weligama
Villa Serenity Guesthouse
Villa Serenity Weligama
Villa Serenity Weligama
Villa Serenity Guesthouse
Villa Serenity Guesthouse Weligama

Algengar spurningar

Býður Villa Serenity upp á ókeypis afbókun og fulla endurgreiðslu?

Já, Villa Serenity býður upp á herbergi sem eru endurgreiðanleg að fullu sem hægt er að bóka á vefnum okkar. Ef þú hefur bókað herbergi á verði sem er endurgreiðanlegt að fullu getur þú afbókað allt niður í nokkra daga fyrir innritun eins og sagt er fyrir um í skilmálum gististaðarins. Við hvetjum þig til að skoða afbókunarreglur gististaðarins til að sjá nákvæma skilmála og skilyrði.

Leyfir Villa Serenity gæludýr?

Já, hundar og kettir dvelja án gjalds.

Býður Villa Serenity upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Villa Serenity með?

Innritunartími hefst: 11:30. Innritunartíma lýkur: hvenær sem er. Útritunartími er á hádegi.

Hvað er hægt að gera á gististaðnum og í nágrenninu þegar maður dvelur á Villa Serenity?

Njóttu þess að ýmiss konar útivist stendur til boða í grenndinni, en þar á meðal eru gönguferðir og vindbrettasiglingar. Njóttu þess að gististaðurinn er með nestisaðstöðu og garði.

Á hvernig svæði er Villa Serenity?

Villa Serenity er í einungis 6 mínútna göngufjarlægð frá Kushtarajagala-styttan.

Umsagnir

9,2

Dásamlegt