Heil íbúð

Apartments Marija

3.0 stjörnu gististaður
Íbúð í Rijeka með eldhúsum

Veldu dagsetningar til að sjá verð

Apartments Marija er á frábærum stað, Kvarner-flói er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum en þar á meðal eru þvottavélar og ísskápar.

Umsagnir

8,8 af 10
Frábært

Vinsæl aðstaða

  • Eldhús
  • Þvottaaðstaða
  • Ókeypis bílastæði
  • Ókeypis þráðlaust net
  • Loftkæling
  • Reyklaust

Meginaðstaða (3)

  • Nálægt ströndinni
  • Verönd
  • Loftkæling

Vertu eins og heima hjá þér (5)

  • 2 svefnherbergi
  • Eldhús
  • Verönd
  • Kapalsjónvarpsþjónusta
  • Ókeypis bílastæði með sjálfsafgreiðslu

Herbergisval

Síur í boði fyrir herbergi
Sýni 2 af 2 herbergjum

Íbúð (A2)

  • Útsýni yfir strönd
  • 45 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Íbúð (A1)

  • Útsýni yfir garð
  • 55 fermetrar
  • 1 svefnherbergi
  • Pláss fyrir 4
  • 1 stórt tvíbreitt rúm og 1 svefnsófi (tvíbreiður)
  • Ókeypis þráðlaust net

Svipaðir gististaðir

Mod logo
Skráðu þig inn til að sjá gjaldgenga afslætti og ávinninga. Meiri ávinningur fyrir meiri ævintýri!

Um hverfið

Kort
ISTARSKA 38, Rijeka, Primorje-Gorski Kotar, 51000

Hvað er í nágrenninu?

  • strönd nálægt Lovora - Kantrida-garðinum - 8 mín. ganga - 0.7 km
  • strönd nálægt Turan - 5 mín. akstur - 2.2 km
  • strönd nálægt Kostanj - 6 mín. akstur - 2.9 km
  • Korzo - 10 mín. akstur - 6.1 km
  • Sjóminja- og sögusafnið við strönd Króatíu - 10 mín. akstur - 6.1 km

Samgöngur

  • Rijeka (RJK) - 42 mín. akstur
  • Pula (PUY) - 80 mín. akstur
  • Zagreb (ZAG) - 116 mín. akstur
  • Rijeka lestarstöðin - 11 mín. akstur
  • Opatija-Matulji-lestarstöðin - 13 mín. akstur
  • Jurdani-lestarstöðin - 15 mín. akstur

Veitingastaðir

  • ‪Grill Zona - ‬15 mín. ganga
  • ‪Ugor - ‬20 mín. ganga
  • ‪Galaxie Caffe Bar Dvorana Zamet - ‬14 mín. ganga
  • ‪Morski Prasac - ‬9 mín. ganga
  • ‪Petrol - ‬6 mín. akstur

Um þennan gististað

Apartments Marija

  • Apartments Marija er á frábærum stað, Kvarner-flói er í einungis 10 mínútna göngufjarlægð. Þráðlaust net og sjálfsafgreiðslubílastæði eru meðal þess sem gestir fá ókeypis. Íbúðirnar skarta ýmsum þægindum en þar á meðal eru þvottavélar og ísskápar.

Yfirlit

DONE

Koma/brottför

    • Innritun hefst: kl. 14:00. Innritun lýkur: kl. 22:00
    • Útritunartími er kl. 11:00
DONE

Sérstakar innritunarleiðbeiningar

    • Gestir verða að hafa samband við gististaðinn til að fá innritunarleiðbeiningar
    • Hafðu samband við gististaðinn fyrirfram til að gera ráðstafanir varðandi innritun og notaðu til þess upplýsingarnar á bókunarstaðfestingingunni.
    • Upplýsingar sem koma frá gististaðnum gætu verið þýddar með sjálfvirkum þýðingarhugbúnaði
DONE

Krafist við innritun

    • Kreditkort, debetkort eða innborgun með reiðufé er nauðsynleg fyrir tilfallandi gjöld
    • Sýna gæti þurft skilríki með mynd, útgefin af yfirvöldum
PETS

Gæludýr

    • Gæludýr ekki leyfð
    • Þjónustudýr velkomin
WIFI

Internet

    • Ókeypis þráðlaust internet á herbergjum
LOCAL_PARKING

Bílastæði

    • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum
VPN_KEY

Aðrar upplýsingar

    • Reyklaus gististaður

Aðstaða/þjónusta gististaðar

Strönd

  • Nálægt ströndinni

Sundlaug/heilsulind

  • Sólhlífar

Internet

  • Ókeypis þráðlaust net

Bílastæði og flutningar

  • Ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði á staðnum

Eldhús

  • Ísskápur
  • Eldavélarhellur
  • Rafmagnsketill
  • Frystir
  • Eldhúsáhöld/diskar/hnífapör

Baðherbergi

  • Sturta

Útisvæði

  • Verönd
  • Garðhúsgögn

Þvottaþjónusta

  • Þvottavél

Þægindi

  • Loftkæling
  • Kynding

Gæludýr

  • Einungis þjónustudýr (gæludýr ekki leyfð)

Aðgengi

  • Reyklaus gististaður

Öryggisaðstaða

  • Ekkert gefið upp um kolsýringsskynjara (gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér)
  • Reykskynjari ekki tilgreindur (gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum)

Gjöld og reglur

Reglur

Þessi gististaður er undir stjórn atvinnugestgjafa. Að bjóða upp á gistingu er hluti af starfi hans, rekstri og aðalfagi.
Þessi gististaður er með útisvæði á borð við svalir, verandir eða palla sem henta mögulega ekki börnum. Ef þú hefur áhyggjur mælum við með að þú hafir samband við gististaðinn fyrir komu til að staðfesta að þau geti boðið þér upp á hentugt herbergi.
Gestgjafi hefur ekki tilgreint hvort það sé kolsýringsskynjari í gististaðnum; íhugaðu að koma með færanlegan skynjara með þér.
Gestgjafinn hefur ekki gefið upp hvort reykskynjari sé í gististaðnum.
Skráningarnúmer gististaðar HR64887759853
Ef þú afbókar bókunina muntu þurfa að hlíta afbókunarskilyrðum gestgjafans. Í samræmi við reglugerðir ESB um neytendarétt eru bókunarþjónustur gististaða ekki háðar rétti til að hætta við.

Líka þekkt sem

Marija
Apartments Marija Rijeka
Apartments Marija Apartment
Apartments Marija Apartment Rijeka

Algengar spurningar

Leyfir Apartments Marija gæludýr?

Því miður eru gæludýr ekki leyfð, en þjónustudýr eru velkomin.

Býður Apartments Marija upp á bílastæði á staðnum?

Já, boðið er upp á ókeypis sjálfsafgreiðslubílastæði.

Hvaða innritunar- og útritunartíma er Apartments Marija með?

Innritunartími hefst: kl. 14:00. Innritunartíma lýkur: kl. 22:00. Útritunartími er kl. 11:00.

Er Apartments Marija með eldhús eða eldhúskrók?

Já, það er eldhús á staðnum, en einnig eru þar eldhúsáhöld og ísskápur.

Á hvernig svæði er Apartments Marija?

Apartments Marija er í einungis 7 mínútna göngufjarlægð frá Kvarner-flói.

Umsagnir

8,8

Frábært