Gististaðir eru valdir út frá umsögnum raunverulegra ferðalanga og vinsældum meðal gesta sem hafa bókað gistingu í Taguig á Hotels.com. Þessi hótel í Taguig skora stöðugt hátt fyrir gæði, staðsetningu og upplifun ferðalanga. Síðast uppfært .
Hótel - Taguig
Val um ókeypis afbókun ef áætlanir breytast
Fáðu ávinning fyrir hverja nótt sem þú dvelur
Sparaðu meira með félagaverði
Kanna verð fyrir þessar dagsetningar
Í kvöld
19. okt. - 20. okt.Á morgun
20. okt. - 21. okt.Næsta helgi
23. okt. - 25. okt.Þarnæsta helgi
30. okt. - 1. nóv.Taguig - hvar á að dvelja?




1. Seda Bonifacio Global City Manila
Seda Bonifacio Global City ManilaBonifacio Global City hverfið
17.706 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




2. Shangri-La The Fort, Manila
Shangri-La The Fort, ManilaBonifacio Global City hverfið
38.886 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




3. Ascott Bonifacio Global City Manila
Ascott Bonifacio Global City ManilaBonifacio Global City hverfið
28.279 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.




4. Grand Hyatt Manila
Grand Hyatt ManilaBonifacio Global City hverfið
29.461 kr.
inniheldur skatta og gjöld
24. okt. - 25. okt.




5. F1 Hotel Manila
F1 Hotel ManilaBonifacio Global City hverfið
16.686 kr.
inniheldur skatta og gjöld
2. nóv. - 3. nóv.




6. Hotel101 - Fort
Hotel101 - FortPembo
5.023 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




7. LUXE In Venice - The Venice Residences
LUXE In Venice - The Venice ResidencesPinagsama
5.542 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




8. Red Planet BGC The Fort
Red Planet BGC The FortBonifacio Global City hverfið
5.045 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




9. Brittany Hotel BGC
Brittany Hotel BGCBonifacio Global City hverfið
14.050 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.




10. The Infinity
The InfinityBonifacio Global City hverfið
11.603 kr.
inniheldur skatta og gjöld
21. okt. - 22. okt.




11. MaxStays Max Pavilion at The Venice Residences
MaxStays Max Pavilion at The Venice ResidencesPinagsama
8.661 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




12. Uptown Parksuites 1
Uptown Parksuites 1Bonifacio Global City hverfið
11.690 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




13. Forbeswood Parklane
Forbeswood ParklaneBonifacio Global City hverfið
6.653 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




14. The Residences at BCCT
The Residences at BCCTBonifacio Global City hverfið
9.104 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.




15. Prime Avant
Prime AvantBonifacio Global City hverfið
8.469 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




16. EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTEL
EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTELBonifacio Global City hverfið
13.689 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.




17. Avant Serviced Suites
Avant Serviced SuitesBonifacio Global City hverfið
7.793 kr.
inniheldur skatta og gjöld
20. okt. - 21. okt.




18. Avant Apartments At The Fort
Avant Apartments At The FortBonifacio Global City hverfið
12.626 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




19. Novel Hotel Manila
Novel Hotel ManilaPembo
12.342 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.




20. One Uptown Residence Near St Lukes
One Uptown Residence Near St LukesBonifacio Global City hverfið
11.690 kr.
inniheldur skatta og gjöld
19. okt. - 20. okt.
Fáðu hóteltilboð með skömmum fyrirvara í Taguig og sparaðu meira
Skráðu þig inn til að fá tækifæri á miklum sparnaði.
2.616 kr. afsláttur
Seda Bonifacio Global City Manila30.100 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.050 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.348 kr. afsláttur
Hotel101 - Fort12.124 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
6.062 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.910 kr. afsláttur
Avant Serviced Suites16.490 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
8.245 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
20.680 kr. afsláttur
Brittany Hotel BGC31.018 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.509 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.034 kr. afsláttur
The Infinity27.320 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
13.660 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
20.020 kr. afsláttur
Grand Hyatt Manila60.062 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
30.031 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




MaxStays Max Pavilion at The Venice Residences
MaxStays Max Pavilion at The Venice ResidencesPinagsama
7.072 kr. afsláttur
MaxStays Max Pavilion at The Venice Residences16.504 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
8.252 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
3.926 kr. afsláttur
F1 Hotel Manila35.334 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
17.667 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
19.702 kr. afsláttur
Novel Hotel Manila22.216 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
11.108 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.612 kr. afsláttur
Red Planet BGC The Fort11.654 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.827 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
5.042 kr. afsláttur
The Residences at BCCT18.969 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
9.485 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
2.772 kr. afsláttur
MaxStays Max Style at Fort Victoria11.084 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
5.542 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
1.498 kr. afsláttur
Prime Avant16.246 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
8.123 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld




EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTEL
EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTELBonifacio Global City hverfið
7.700 kr. afsláttur
EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTEL30.792 kr.
fyrir 2 nætur, 1 herbergi
15.396 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
31.514 kr. afsláttur
Avant Apartments At The Fort31.514 kr.
fyrir 2 nætur, 1 íbúð
15.757 kr. á nótt
inniheldur skatta og gjöld
8.983 kr. afsláttur
Brittany Hotel BGC14.050 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
674 kr. afsláttur
Hotel101 - Fort6.062 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
5.542 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.517 kr. afsláttur
The Infinity13.660 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
1.616 kr. afsláttur
Avant Serviced Suites9.162 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
2.462 kr. afsláttur
Red Planet BGC The Fort5.115 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
3.391 kr. afsláttur
F1 Hotel Manila19.215 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
10.946 kr. afsláttur
Novel Hotel Manila12.342 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld




EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTEL
EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTELBonifacio Global City hverfið
3.633 kr. afsláttur
EG PRIVATE HOUSE - SERVICE APARTMENT HOTEL13.689 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.621 kr. afsláttur
The Residences at BCCT9.865 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
634 kr. afsláttur
Prime Avant8.469 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
9.238 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld




MaxStays Max Pavilion at The Venice Residences
MaxStays Max Pavilion at The Venice ResidencesPinagsama
3.321 kr. afsláttur
MaxStays Max Pavilion at The Venice Residences13.279 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
2.540 kr. afsláttur
MaxStays Max Style at Fort Victoria9.007 kr.
fyrir 1 herbergi
inniheldur skatta og gjöld
1.150 kr. afsláttur
One Uptown Residence10.353 kr.
fyrir 1 íbúð
inniheldur skatta og gjöld
Taguig – Skoðaðu gæludýravæn hótel
28.279 kr.
inniheldur skatta og gjöld
22. okt. - 23. okt.
5.045 kr.
inniheldur skatta og gjöld
25. okt. - 26. okt.
9.104 kr.
inniheldur skatta og gjöld
23. okt. - 24. okt.
14.050 kr.
inniheldur skatta og gjöld
31. okt. - 1. nóv.
8.163 kr.
inniheldur skatta og gjöld
17. nóv. - 18. nóv.








































































